ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

//////ใครใหญ่//////
  • Red man กับ Red monster
  • :o006:ของยาใหญ่ครับ คิคิ มาเเซว เล่นเน้อ คิคิ:o006::o006:
  • red man
    ไฟล์แนบ
    king3.jpg 95K
    king7.jpg 91K
  • red monster
    ไฟล์แนบ
    monster1.jpg 92K
  • :m044:คือผมกะลังเลือกพ่อหมาอยู่ จะเอาไปเข้ากะลูกสาว JOJO ครับ
    สองตัวนี้ใครชอบตัวไหนลงคะแนนโหวตด้วยครับ (ทั้งสองตัวเป็นลูก 454)
  • 2 ตัวไปเลยทีเดียว...อิอิ
  • ผมว่า Red Monster ใหญ่กว่าน่ะครับ หัวแบบบิ๊กบล๊อกเลยครับ

Red Man
    สูง22"
    รอบหัวน่าจะประมาณ22-23" (ไม่แน่ใจ)
    น้ำหนัก41กิโล

:063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    redman 454xxxjiji.jpg 69K
    1redman4.jpg 46K
  • ผมว่านี่ใหญ่ กว่า อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    2152552023232.jpg 65K
  • เรดแมนหล่อ เรดมอนเตอร์ล่ำ อิอิ แต่เรดแมนอายุยังน้อยนี่ครับ
  • ดูจากรูปแล้วRed monster
    หัวใหญ่กว่าครับ

แต่ผมชอบแบบRed Manมากกว่า
    จับคู่กับเจ้าแรงเลอร์ น่าจะเหมาะครับ
  • ผมก็ชอบแบบแนว เรด แมนครับ
    จากรูปผมว่าเค้าสูงกว่า เรด มอนเตอร์นะ(เค้าบอกมาว่า มอนเตอร์หัว 24")
    แต่ปัญหาคือตอนนี้แรงเลอร์มันอยู่ที่ลำปาง เรด แมน อยู่นครปฐม
    เพราะเจ้าของบ้านเช่าที่ยุดยาไม่ให้เลี้ยงแล้ว เซ็งจอซเลย
    แล้วนาย เรด มอนเตอร์ ดันอยู่ที่เชียงใหม่นี่ดิ คิดไม่ตกเลยครับงานนี้
  • แรงเลอร์มันเตี้ยตูดใหญ่มีอก(สไตล์โจโจ้) เลยคิดจะหาผสมพ่อพันธุ์แบบสูงๆใหญ่ๆ(สไตล์ 454)
    อยากบวก สายโจโจ้ กับ 454 เข้าด้วยกันครับ ผมคิดไว้อย่างนั้น พี่ๆท่านใดมีความคิดที่ดีกว่าแนะนำด้วยครับ
  • ปัญหาที่ตามมา น้องแรงเลอร์ผมหนักยังไม่ถึง 30 เลย
    พี่ๆทั้งสองหนุ่ม 40-50 ได้มั้ง แย่แน่ๆเลย ลูกสาวผม:m020:
    ไฟล์แนบ
    Jackkula777040.jpg 26K
    Jackkula777034.jpg 32K
  • โดยส่วนตัวแล้ว ผมไปเจอตัวจริงเจ้า C4หรือRed monster มาแล้วครับใหญ่มากๆๆๆๆๆๆ จริงๆ แต่ดูจากรูปจากโครงสร้างที่red man น่าจะสูงกว่า แต่ดูจากรูปร่างแล้วน้ำหนักน่าจะ พอกันเลย แต่Red monster เป็นหมาแดงที่สมส่วนมากๆ สุดยอดครับ ขออนุญาตน้ำลงรูปหน่อยเน่อ
    ไฟล์แนบ
    C4.jpg 81K
  • ข้าเจ้าไม่ได้แรดเน้อ แต่เห็นหนุ่มหล่อก็อยากเสียตัวอะ อิอิ ทำlinebreed "beix"จะดีไหมเนี้ย จะเด่นจะด้อยงัยมั้งครับ ต้องหาตังค์ขอหนุ่มให้ลูกสาวละก๋า
    ไฟล์แนบ
    no146.jpg 65K
  • สวยมากครับ หมาแดงนี่มันสุดๆแล้ว หมาสายไหนครับ อยากได้ไว้เลี้ยงบ้าง
  • ชื่อ taigo คับลุก 454 เหมือนกันคับผมว่าอยู่ที่เราชอบมากกว่าคับว่าแบบไหน
    ถ้าเตี้ยๆตันๆก็ RED MANSTER ถ้าสูงยาวเข่าดีก็ RED MAN คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_07129.jpg 84K
  • ลำปาง-เชียงใหม่ แป๊ปเดียวเองครับ ไงก็รอชมนะครับ.
  • เห้ยพี่ เดี่ยววว ผม ว่า Red monster ok กว่านะพี่ ร่างกายบึกบึนเอาการๆ
    ลูกออกมา แดงงง ได้ อีกๆพี่ๆๆๆ
    ไว้เดี๋ยว 3 เดือน จะเอารูป ไอ แฮนด์ คอก มาให้ดู หา ตัว ดึงรูปไม่เจอ เซ็ง จ๊อรช
  • :m015:ออกอาการรักพี่เสียดายน้องครับงานนี้
  • ดูปัจจัยอย่างอื่นด้วยครับ
    1. ราคา
    2. เงื่อนไข เช่น ถ้าผสมไม่ติดจะทำไง
    3. นิสัยเจ้าของดีหรือไม่ หมาดีๆบางตัวไม่อยู่กับเจ้าของเลวๆ
    4. จรรยาบรรณของเจ้าของตัวผู้ ถ้าเจอประเภท ปี้แหลก กูจะเอาเงิน ปั๊มออกมาเป็นโหลๆ ก็อย่าไปคบเลยครับ
  • ถ้าดูหุ่นละผมชอบ redman ครับ
    ไม่อ้วนตุ้ยนุ้ย ท่าทางจะคล่องตัวกว่า redmonster เยอะ
    หมาใหญ่ๆ ถ้าอ้วนแล้วโอกาสเป็นโรคเกี่ยวกับกระดูกหรือข้อต่อสูงมาก
    ยิ่งถ้าเผลอกระโดดสูงแล้วหล่นลงพื้นแข็งๆ รับรองว่าเดี้ยงแน่ๆครับ
  • ได้ทั้ง red man :031: red monster ตามสะดวกเลยครับ จะรอชม :017:
  • :o030:ขอบคุณทุกความเห็น รอชมกันนะครับ
  • หาคู่ล่วงหน้านานเป็นปีเชียวนะเดียว

ส่วนของพี่ว่าจะ linebreed jojo นะแต่คงอีกนานนะ

แต่แหม!พอเห็นทรงหัวเจ้า C4(ผู้) แล้วอยากให้เจอ C4(เมีย)จัง 2xC4 ฮ่าๆๆๆ

แต่ ๆๆๆๆๆ เจ้า Redman กะ Taigo นี่ก็หุ่นทรมานใจสาวจริงๆ หนุ่มๆแดงๆเดี๋ยวนี้หล่อๆเยอะจัง เฮ้อ!!!
    ไฟล์แนบ
    18_3_52-.jpg 15K
  • หมาแดง ชอบๆ อิอิ
  • 55 กิโล up up ไปเลยครับพี่น้อง
    ถ้าคิดจะใหญ่แล้ว ก็ต้องใหญ่ให้สุดๆไปเลย
  • .
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0852.jpg 21K
    ภาพ0654.jpg 19K
    ภาพ02.jpg 23K