ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ป.ล. ขออนุญาติเจ้าของสุนัขด้วยนะครับ
  • ถ้ามีแต่ของไทยจะดีมากเลยนะครับ :030:
  • มันไม่มีนะสิครับ มีน้อยมากเลย พยายามหาอยู่หลายเดือนรวบรวมมาได้ก็เท่าที่เห็นนี่แหละครับ ส่วนมากจะเป็นการถ่ายระยะไกลอ่ะครับมันไม่ได้อารมณ์เลยอยากให้พี่ๆท่านใดมีคลิปการลากจะของใครก็ได้ช่วยลงให้หน่อยนะครับจะถ่ายใกล้หรือถ่ายไกลก็ได้ครับ คลิปหน้าผมจะทำให้ดีกว่านี้ครับ ขอบคุณครับ
  • ลองเอาของผมไปใช้ดิ แต่ยังเติร์กจะมากหน่อยซักหน่อย
    เข้าไปในยูทูบ แล้วค้นคำว่า kornbnl
  • pitbull north ก้มีทำให้ด้วยนะครับ