ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณผู้จัด Thailand Bully Show 3/2013
  • ขอบคุณทีมงานผู้จัด Thailand Bully Show 3/2013 ทุกคนครับ
    ที่ทำให้พวกเรามีเวทีประกวดและพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนทัศนะคติ
    กัน รวมถึงผู้ส่งสุนัขเข้าประกวดทุกคน แฮนด์เลอร์ทุกท่าน และที่สำคัญ
    ผู้ร่วมงานทุกคน

ด๊อกฟันพาร์ค ก็ไม่พลาดที่ไปร่วมงานประกวดในครั้งนี้ และนี้คือรางวัล
    ของพวกเราครับ

เริ่มกันที่ KnocK ArounD "MisFit" กับรางวัลที่ 1 standard class
    1-2ปี เพศเมีย และ ที่ 2 best standard class

image

Zlaton ที่ 1 standard classs อายุ 6 - 9 เดือน เพศผู้

image

และสุดท้่าย MoJo ที่ 1 pocket class 1-2ปี เพศผู้ Best Pocket Male
    และ Best Pocket Class

image

ขอบคุณกรรมการ Mr. Deferome Branch และ คุณต้นแห่งบ้านมันตา
    (กรรมการร่วมในสนาม) รวมถึง นาย แฮนด์เลอร์ของเรา และ เพื่อนๆที่ร่วม
    ชมร่วมเชียร์ทุกท่านอีกครั้งนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0247.jpg 279K
    1003188_10201650496401523_1419622450_n.jpg 216K
  • และขอแสดงความยินดีกับน้องแบม แฮนด์เลอร์สาวน้อยของพวกเรา
    ด้วยครับที่คว้ารางวัลที่ 2 Standard 1-2 ปี เพศผู้ มาครอง รวมถึง
    ปาล์ม แห่ง RBS ที่คว้ารางวัลที่ 1 Fun Show Rednose 9 - 12
    เดือน เพศผู้ มาด้วยอีกคน

image

image
  • ยินดีกับความสำเร็จด้วยครับพี่มุ๊ :063:
  • ยินดีด้วยคับ =D>
  • ยินดีด้วยนะทั่น เมื่อวานวันครอบครัว ปลีกตัวไม่ได้จริงๆ
  • ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ :063: :043:
  • ยินดีด้วยนะคับ พี่พี่ =D>
  • ขอบคุณ ครับ ทุกท่าน
    ยินดีด้วยครับพี่มุ๊
  • มันส์มาก ครับ แต่ตอนนี้เสียงหายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยแหบสนิท สงสารน้องกรี๊ด สลบๆๆกันหมด 555
  • สุดยอดเลยยินดีด้วยครับ :063:
  • ขออภัยลงรางวัลของ MisFit ผิดครับ ที่ถูกต้องเป็น
    Second Best Standard Female ครับ อันแรก
    ตก Female ไป อิอิ
  • ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านและพี่มุ๊ ด้วยนะครับ
  • ยินดีด้วยคับพี่.มุ๊ =D> :063: :063: :063: =D>
  • ขอบคุณครับทุกๆคห.
  • :063: :063: :063: =D> =D> =D>
  • ที่สนาม อยากจะพูด อยากจะคุย แต่ทำอะไรมากไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ

ยินดีด้วยครับพี่มุ
  • ยินดีด้วยนะครับพี่มุ๊ ^_^
  • ยินดีกับความสำเร็จ แต่ไม่เห็นมรูปมาลงให้ชมกันบ้างเลย
  • ต้องขอบคุณ ทีมงาน Dog Fun Park กับ พี่ไพ ดิวยครับ