ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องการตัดหู
  • ของผมลูกชายผมอายุ 3 เดือนพอดีๆ พาไปตัดหู ที่ คิลนิคแถวๆ บ้าน แต่ผล ตรวจเลือด ออกมาเม็ดเลือดมันจ่าง เขาบอกว่าต้อง บำรุง ให้ ค่าเลือดมันได้ก่อน ถึงค่อยตัด หมอ บอกว่าขวบ 2 ขวบ ก็ ตัดได้ ( ฝจผมกะไม่ตัดดี กว่า รักษาเรื่องบำรุ่งเลือด ดีกว่า ) ผมไม่แน่ใจเพราะ ว่าหมอ มือ อาชีพหรือป่าว รู้แต่ว่าตัดสวย ตัดดี ผมอยากรู้ว่าครวทำไง ต่อไปดีหรือ พอจะมี หมอที่ไหน แนะนำเกี่ยวกะเรื่องนี้มั่งคับ ขบคุณสำหรับ พื้นที่ดีๆ ด้วยคับ ละชอโทษท่าทำให้ มันเปลื่องพื้นที่ ^^
  • ถ้าหมอไม่ใช่มืออาชืพเห็นเเก่เงินผมว่าเขาคงตัดให้คุณไปเเล้ว

เเละที่ถามว่ามีหมอที่ไหนเเนะนำเกี่ยวกับเรื่องนี้ นี่คือการบำรุงเลือดใช่ไหมคับ
  • หากรักและสงสารหมาไม่อยากให้มันเจ็บก็ไม่ต้องตัดคับ
  • คับผม อันนี้ผมตัดสินใจแล้ว ไม่ตัดละ ลูกหมาภายนอกมันแข็งแรงร่าเริง ทุกอย่าง แต่ไหน ได้ ข้างในเม็ดเลือดจาง รักษาดีก่า ชิวิต ทั้งชีวิต ลองเป็นไร ไป คงรับไม่ได้ @ คุณ Rockan ใช่คับ
  • ไว้ฟอตครับผมใช้อยู่เป็นยาบำรุงเลือดและใช้บำรุงพ่อแม่พันธ์ได้ด้วยลองดูครับ
  • Pettnicplus อะคับ พี่ ไวฟอต แบบ ไหนขอรายระเอียดรูปหน่อยคับด่วน......
  • หูยาวน่าเกลียดตรงไหน ><"
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 116K
  • ของผมก็ไม่ได้ตัด ทีแรกว่าจะตัดแต่แฟนบอกว่าสงสาร ถ้าไม่ตัดหูแล้วมันไม่ใช่พิทบลูหรอ? แฟนผมถาม พาผมคิดไปชั่วขณะ สุดท้ายก็ไม่ได้ตัด55555 แล้วแต่คนชอบคับ ชอบแบบไหน ทำแบบนั้นคับ