ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจวัฒประจำวันของ ไอ้แดง
  • วันนี้ฝนตกหนัก เลยจัดไปเต็มที่
    หมาทุกสายพันธ์ต้องการ การออกกำลังกาย แต่พิทบูล ต้องการมากหน่อย
    เป็นเจ้าของต้องทำใจ :-D
  • สภาพหลังจากลงจากเครื่องวิ่ง หมดสภาพเดินไม่เป็นขาแข็ง
    image
    ไฟล์แนบ
    20130823_164253.jpg 125K
  • จัดหนักจัดเต็ม 555 เครื่องวิ่งซื้อมาเท่าไหร่ครับชอบจัง
  • เครื่องวิ่งจากท่านไหนครับ ระบบดีจัง
  • วิ่งควบแบบนี้มันส์น่าดูเลย =P~
  • เครื่องวิ่งมีโช็ค ด้วยเหรอครับ ซื้อหรือทําเองครับ
  • สุดยอดเครื่องเลย ผลงานคุณก๊อกเช่นเคย
  • Picasso สวยเลยครับ
    ควบเต็มสปีดเลย อย่างนี้เดี๋ยวกล้ามก็แตกระเบิดเป็นริ้วๆ

ส่วนเครื่องวิ่งทำเองครับ
  • หมาผมมันไม่ยอมวิ่งเครื่อง แต่ผมแก้ด้วยการซื้อจักรยานแล้วพามันวิ่งด้วยกัน ไม่รู้ว่ามันได้ประโยชน์เหมือนวิ่งเครื่องไหมครับ
  • ติดโช็คแบบนี้น่าจะช่วยลดแรงกระแทกของข้อต่อเวลาวิ่งได้เยอะขึ้น ดูวิ่งแบบนุ่มๆเลย :063:
  • @คุณpa2bull ชอบเครื่องวิ่งจังครับ =D> :-bd
  • ควบกันมันหยดเลยครับทั้งสองตัว ควบกันแบบนี้สงสัยอีกไม่นานมีแข่งวิ่งเครื่องแน่เลย...อิอิ
  • ขอถามราคาเท่าไรครับ เครื่องวิ่ง
  • เข้าท่า 55
  • =D>น่าสนใจจังไอเดียแจ่มมากๆ :063: :063:
  • ชอบเครื่องวิ่งจังเลยค่ะ :063:
  • ชอบตรงมีโช๊คอัพอ่ะ ทำขายเลยครับ ถ้าผมมีตังอาจจะสั่งระบบถุงลมนิ่มขึ้นอีกหน่อย... :o034:
  • เอาไปปั่นไฟ น่าจะดี
  • ผมชอบก็ตรงที่มีโช๊คอัพนี่แหละ เจ๋ง!!! :o027:
  • เจ๋ง :063: ติดไดรชาตเข้า หม้อแบต ก็คงได้ อิอิ