ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกสุนัขฟิล่าครับ
  • จำหน่ายลูกสุนัขฟิล่า บราซิลเลียโร เกิด 2 ส.ค.56 มีสีแดงและสีซินซ่า มีทั้งตัวผู้ และตัวเมีย
    เป็นลูกสุนัขบ้าน ไม่ได้ทำใบเพดฯ พ่อพันธุ์แม่พันธุ์โครงสร้างใหญ่ เหมาะเฝ้าบ้าน เฝ้าสวน
    นิสัยขี้อ้อน ขี้ประจบ ดุดัน สั่งได้ ขายในราคาไม่แพง
    ตัวละ 8000 บาท สนใจโทรสอบถามได้ครับ 0879291411
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย2.jpg 43K
    ตัวเมีย1.jpg 38K
    ตัวเมีย5.jpg 42K
    ตัวเมีย33.jpg 33K
  • ลงรูปด้วยซิครับ
  • ขายหมาราคาเป็นหมื่นแต่ไม่่ลงรูป ลองคิดกลับว่าถ้าท่านเป็นคนซื้อ
    ท่านจะซื้อไหมล่ะ
  • รูปเขาลงไว้แล้วครับ แต่น่าจะไม่ได้กดแนบ ถ้าเล่นกับคอมบ้าน น่าจะเห็นกัน ช่วยครับ มีแต่ตัวเมียนะimageimageimageimage
    แล้วพี่ JapanPitBull ก็ไม่ต้องออกตัวแรงขนาดนั้นก็ได้ครับ ของเขา เขาขายไม่ได้ คนเดือดร้อนต้องเลี้ยงก็คือเขาครับ ใจเย็นลงสักนิดนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ตัวเมีย1.jpg 38K
    ตัวเมีย2.jpg 43K
    ตัวเมีย33.jpg 33K
    ตัวเมีย5.jpg 42K
  • น่าจะเอารูปพ่อแม่ มาลงสักหน่อยนะครับ ส่วนใบก็น่าจะติดต่อทำนะ มันดีกับคนที่ซื้อนะครับพี่
  • JapanPitBull สงสัยอยากเป็นดาวมหาลัย คนใหม่
  • เค้าคือใครครับพี่น้องครับ JapanPitBull สงสัยมาหลายกะทุ้เเล้ว โชว์เทพ โชว์เหนือ โชว์เก๋า โชว์การศึกษา ป.ตรี ป.โท ป.เอก เเละก๊อตซิลล่าน้อยตลอดเลย ไม่รู้เป็นใคร เป็นอะไร เป็นหนักรึเปล่า ไปไกลขนาดใหน ใครรู้ช่วยบอกผม ให้ตาแจ้ง รู้แจ้ง ทีครับ ผมว่าสงผมต้องโดน พี่เค้่าออกมาด่า สบประมาท ถากถางถ่มถุย ดูถูกดูแคน แน่ๆเลย แต่ยอมครับ เพราะผมอยากรู้จริงๆครับ ว่าพี่แกเป็นใครครับพี่น้องครับ
  • ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ทำให้กระทู้เริ่มออกทะเล ส่วนตัวชอบพี่ เจแปนพิท นะครับ แต่บ้างกระทู้เม้นพี่มันก็ดูแรงไป แต่ชอบที่พี่มีจุดยืนดี กระทู้ขายหมาให้พี่ทุกกระทู้ มีอะไรไม่ถูกไม่ควรพี่เล่นหมด นับถือจากใจครับ แต่กระทู้นี้เขาลงรูปแล้วนะ พี่อาจไม่เห็น เพราะพี่คงเล่นกับโทรศัพท์
  • สนใจค่ะ ขอรูปพ่อแม่ด้วยค่ะ จังหวัดไหนค่ะ
  • ขอบคุณครับ james_mis
    ลูกสุนัขอยู่จังหวัดปทุมธานีครับ
    รูปพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ครับimageลูกสุนัข ภาพใหม่มาแล้วครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อพันธุ์4.jpg 193K
    แม่พันธุ์1.png 172K
    222.jpg 37K
    555.jpg 45K
  • มีตัวผู้มั้ยครับ
  • ตัวเท่าคนเลยครับ พันนี้ ดุ+โหดด้วย โตเต็มที่ไหย่มากก
  • ขอบคุณเว็บพิทบูลโซนครับ สุนัขจำหน่ายหมดแล้วครับ