ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครชอบแนวนี้บ้างครับ "Redzone Devil"
  • Devil เป็นสุนัขของคุณเดีย บรีดโดยคุณตั้ว Redzone ความสูงไม่น้อยกว่า25 นิ้ว น้ำหนักอยู่ในช่วงระหว่าง37-40 กิโลกรัม แรงขับดีมีความกระตือรือร้นสูง เส้นหลังตรงมุมขาหลังเยอะเป็นพิเศษ ตอนนี้มาอยู่ในการดูแลของเรา(Southern Fire Pitbull) ถ้าทดสอบความฟิตผ่านงานอีสานนี้เจอกันแน่นอนครับ...อิอิ
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1483/redzone-devil

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 96K
    image.jpg 94K
    image.jpg 95K
  • ว้าววววว น่าลุ้น
  • กรามเทพ เจอคู่แข่งเข้าให้แล้ว :o034:
  • โดยส่วนตัวชอบหมาโครงสร้างแบบนี้ แต่เทวดาชอบแกล้งครับ ชอบแบบไหนมักได้ตรงข้าม 55
  • งานเมืองทองที่ผ่านมาบุกเมืองหลวงไม่สำเร็จขอไปทดสอบที่อีสานอีกรอบนะครับ
    @ถ้าพี่มาร์คช่วยลุ้น ผมสู้เต็มที่ครับ...อิอิ
    @punya ผมไม่กล้าเทียบรุ่นหรอกครับ กราพเทพของเค้าแรงจริงๆ^^
  • ชอบมากมายยย :o027:
  • ตัวผู้ตัวนี้ผมเห็นที่งานแล้วครับงามมากๆครับผม ถ้าดูจากสายเลือดแล้วคงเป็นญาติกับตัวนี้ครับผมตัวเมียตัวนี้สายบูบู้และจีจี้เหมือนกันครับ ตัวเมียอยู่กับน้องผมตัวนี้ก็มุมขาหลังดีมากครับแต่ยังไม่ออกกำลังเท่าไรครับ ไว้เจอตัวเป็นๆเดวิลที่งานลากอีสานนะครับผมจะรอชมผลงานครับ :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3296.JPG 276K
  • ของดี พัทลุง
  • กรามเทพ มันโชคดีอยู่ถูกที่เลยโดนบังคับเกิด 55
  • :063: :063: :063: :063: :021: :021::021::021::021:
  • @ Baleng88 ขอบคุณครับ บรารอนไปอีสานป่าวครับ :-D
    @98765432189 ไว้เจอกันครับพี่รอบที่แล้วไม่ได้เข้าไปทักทายไปงานครั้งแรกกำลังมึนครับ :/
    @ว่านมันสู้วุ่นวือไม่ได้หรอครับเจ้านั้นอ่ะของดีเมืองลุงตัวจริง :013:
    @พี่มาร์คครับ ผมว่าหมาตัวไหอยู่กับพี่มันก็เทพหมดแหละ 555
    ปล. ทีมงานผมรอพี่ประกาศแข่งกล้ามอยู่นะครับ ตอนนี้บิ้วไปเรื่อยๆก่อนครับ...อิอิ
    @Heromaerimขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 49K
  • เนื้อตัวมัน ฮึม!! =D>
  • เลี้ยงได้หุ่นสวยเลย กล้ามเนื้อฟิตสมบูรณ์ ครั้งนี้เอารางวัลกลับใต้ให้ได้ครับ
  • หุ่นสวยมากครับ :063:
  • มุมขาเทพมากๆ :m44:
  • หุ่นงามมาก มุมขาสุดยอด
  • @ superkim ขอบคุณนะครับ
    @ คุณตั้ว ผมจะพยายามเต็มที่ครับ :)>-
    @ aum_ans ขอบคุณนะครับ
    @ hippi ขอบคุณนะครับ
    @ korn17 ขอบคุณนะครับ
    @ macus_bull_ ขอบคุณนะครับ :-D
  • หล่อมากครับ เดวิล :063:
  • @sculptorx97 ขอบคุณครับ :-D
  • @saguya1 ไม่ได้ไปค่ะ ลงอีกทีคงเป็นสนามกรุงเทพ เป็นกำลังใจให้ทีม Southern Fire น่ะค่ะ \m/
  • @Baleng88 ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ :)>-
  • งามแต้ๆเด้อ