ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Isan weight pulling 2/11/2013
  • โอ้ยน๋อ............
    พึ่งจะเข้าบอร์ดได้
    ยินดีต้อนรับสิงห์นักลากทุกท่านที่จะมาเยือนถึงถิ่นครับ
  • natto...........น้องเอ๋ย..........ซ้อมแหน่เด้อหมาเดี๋ยวมันจะขี้เกียจเด้ก่อนฮ่าๆๆๆ
  • เพิ่งเข้าบอร์ดได้เหมียนกัล อิอิ :m55:
  • ส่วนระดับซุปตาร์ เข้าบอร์ด ไม่มีปัญหาเลย
  • แล้วเจอกันที่สารคาม :-? [-X [-X >:/ >:/
    ไฟล์แนบ
    red-nose-pitbull.jpg 26K
  • จะสร้างตำนานพ่อมดดำ...ครับพี่มาร์ค
    เป็นผู้กว้างขวางหาให้น้องหน่อยสิ
    แบบนี้กดี เป็นดำ ดิบ เถื่อน.ชอบที่วสุด
    แถมท้าย...ราคาถูก..ชอบชอบ 555
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 131K
  • พี่ทัยหาให้หน่อยเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    332684.jpg 48K
  • สวัสดีครับ เพิ่งเข้าระบบได้ แหะ ความมัน จะบังเกิด แว้วว
  • ความจริงเราน่าจะข่วยกันอนุรักษ์พิตบูลทุกสีนะ สีดำก็สวยครัย
  • หมาดำเจอนี่หน่อยเป็นไง ครับผม

image [-X
    ไฟล์แนบ
    998790_686721711357270_418627409_n.jpg 91K
  • ตัวนี้ถ่ายภาพออกมาแบบนี้ท่าทางสวยดี........แต่หมาแดงมีเยอะแล้วหาสีอื่นบ้างก็ดีนะคับฮ่าๆๆๆจะสีอะไรก็แล้วแต่ สีแดง สีดำ หรือสีอื่นๆ มันอยู่ที่มีความสามารถของมันคับ(สำหรับผม)ส่วนรูปร่างดีหรือผิวมันกล้ามคมชัดมันสร้างได้ที่เราฮ่าๆๆๆๆ
  • @golf_bully ในรูปผมเดาเอาว่ามันกำลังพุ่งทะยานออกไปข้างหน้าด้วยแรงและพลังอันเกินร้อย กล้ามเนื้อบีบรัดด้วยความแข็งแกร่ง เลือดสูบฉีดซ่านไปในทุกอณูของเซลล์ เสียงหัวใจเต้นดังกระหึ่มออกมาเหมือนดั่งเสียงกลองลั่นสะบัดชัยยามออกรบ.....อืม.....ดูตามันแล้วหรือว่ามันตกใจเสียงประทัดกันแน่อ่ะ......อ่ะเค้าล้อเล่ง :013: :013: :013:
  • punya.............หลงอ่านไปตั้งนานฮ่าๆๆๆๆๆ
  • เรียน คณะกรรมการจัดงาน ขอ รูปแบบงาน กำหนดการ และกติกาสนามนี้หน่อยครับ

จะได้วางแผนการเดินทางครับ ขอบคุณมากๆ
  • นั่นสิครับ ว่าไงครับ บิ๊กบอสๆอิสาน วางรูปแบบ กฎ กติกา มารยาท อะไร ยังไง หลังจากประชุมเสร็จสิ้นแล้วครับ บิ๊กบอส ปธ.หนุ่ม อ.เข็มทอง เฉินหลง ทุทัย พี่จอร์จ
  • งานนี้ต้องไปให้ใด้ :m01:
  • @punya
    @thai_mk
    555 ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ
    พอดีได้ตากล้องมือดี ก็เลยได้ภาพสวยๆนี่ล่ะ ครับ
    =D>
  • Vespapink บุกอิสานบ้างดีกว่า จะได้ไปโปรโมตงานภาคใต้ที่จะมีขึ้นในอนาคตอันไกล้นี้
  • อยากทราบ กติกา เวลาเริ่ม เวลาจบโดยประมาณ และ มีงานเลี้ยงด้วยหรือเปล่า จะได้เตรียมตัวถูกครับ
  • อดใจไว้ อีกไม่นาน...........ผมก็รอเหมือนกันคับฮ่าๆๆๆๆ
  • กฎ กติกา เวลา วัน งาน ทุกอย่างยังไม่เปิดเผยรายละเอียด แต่ ซุัปตาร์ บ้่องไฟ อบต."เจ็ทโด้" ก็ได้ทำการสมัครเป็นคนแรกแล้วครับ เมื่ีอ 15 ส.ค. 56 ที่ผ่านมา ค่าสมัคร นักกีฬาตัวละ 500 บาท รับเสื้อหนึ่งตัว ข้าวกล่องอาหารเที่ยง 2 กล่อง น้ำเปล่า น้ำแข็ง บริการฟรีตลอดงานว่างั่น
  • เจ็ทโด้ๆๆๆ...........จะเอาอันดับที่เท่าไหร่หนองานนี้ฮ่าๆๆๆเพราะบิ๊กกัฟ ใบหยก สวัสดี ใครที่อยู่ในรุ่นนี้ผมคิดว่าจะไม่ยอมให้ใครได้อันดับ 1 ในรุ่นไปเลยคับฮ่าๆๆๆๆผมกะเก็บเอาไว้คนเดียวเลยเพราะผมขี้เหนียวอยุ่แล้วคับเรื่องนี้ฮ่าๆๆๆๆ
  • 55555555 โม้ไว้ก่อน เจ็บอยู่นะ
  • ฝันดีนะครับทุกคนชาวพิทบูล ใครอยากได้ที่ 1 ในรุ่นไลแค่นก็ฝันเอากันไปก่อนนะครับทุกท่าน ฮุฮุ

image
  • หรือว่าจะมาอยู่รุ่นเดียวกันกับไลแค่นดีหนองานนี้ฮ่าๆๆๆฝันที่เป็นจริงจาก......thai_mkฮ่าๆๆๆๆ
  • สวัสดีพี่น้องชาวบ้านดงคุยใหญ่ทุกคนครับ @thai_mk

image
  • ฮ่าๆๆๆอีกแล้วเห็นพี่โม้หน่อยเป็นไม่ได้เชียวไอ้น้องฮ่าๆๆๆแต่ถ้าทำได้อย่างที่คุยใหญ่ไว้ เขาก็ไม่เรียกว่าอยู่บ้านเดียวกันหรอกนะน้องฮ่าๆๆๆ
  • กำลังหาหมาไซส์ 25 กก จะเอาไว้ลุ้นเบส ใจเย็นอีกนิดนะพี่น้องๆ ผมไม่โลภ แต่ขอสนามละสองถ้วย(ใหญ่)พอ 55
  • สนามนี้หละ จะได๋ฮู้ ว่าไผ๋เป็นไผ๋อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    bravo.jpg 162K
  • เสือเตี้ยมัน งามแต้ครับอ้ายพงษ์
    ศิษย์สำนักหมาปีศาจ ออมมือให้คนอื่นบ้างก็ได้ เห็นว่าไม่ได้อยู่บ้านดงคุยใหญ่นำ เอิ๊กๆๆ
  • ถ้างั้นก็ได้เจอกันแน่คับ 25 กก.ฮ่าๆๆๆ
    ฮู้แต้ว่าไผเป็นฮ่าๆๆๆอ้ายเหย
    ถ้าผ่านสายปีศาจไปได้แสดงว่าเจ๋งจริงๆฮ่าๆๆๆต้องยอมรับ
  • อยู่คนล่ะรุ่นแหละดี่พี่ทัยขี้เกียดรุ่น อิอิ :030:
  • ไม่หวั่นแม้วันฝนตก ฝนตกเราก็ซ้อม :062:

image
  • อุ้มเอ๋ย.....จัดเต็มที่เลยน้องวันนี้พี่จะไปซ้อมราง เดินพรมที่บ้านเคสกับน้องใหม่ร้ายแต่ไม่บริสุทธิ์ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย ตอนซ้อมอ่ะ เพื่อจะได้ครูพักลักจำ ทำบักเจคอป ไปปราบ บิ๊กกลั๊ฟ ไลแค่น สวัสดี บ้าง :-?
  • เอาน้องแม็คนั่มไปลองหรอครับพี่ ไลเเค่นขอฟิตให้กำลังได้ก่อนครับพี่ไม่ได้ซ้อมมาเป็นเดือนๆแล้วครับซ้อมไปเข้าน้ำไปเนื่อยทั้งคนทั้งหมา
  • มาโลดๆคึดฮอดอยู่ นี่ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงเทสฯกันไปหลายรอบแล้วฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่มาร์คทีมพี่ไม่เปิดโต๊ะค่าเบียร์หรอสนามนี้ ว่างายยยยครับ ฮุฮุ ;))
  • อยากเปิดโต๊ะช่วยกระตุ้นปั่นกระแส เพราะรู้สึกว่างานนี้มันหงอยเหงาไปหน่อย
    แต่นักกีฬาแต่ละตัวทุกวันนี้ไม่เคยลงซ้อมเลยครับ เพราะดีวันสนามแฉะเป็นโคลนเพราะฝนลงตลอด
    จนปัญญาไม่รู้จะเอานักรบตัวไหนออกศึกครับ
  • ไม่ได้หงอยหรอกพี่ท่านงานนี้...แค่โซนเอาะเยาะ @ อิสานทีม นักกีฬาก็ 10 ตัว บวก สารคาม ขอนแก่น สุรินทร์ บุรีรัมย์ อุดร ชัยภูมิ เลย ก็ 90 ตัว รวมๆ มี นักกีฬาเจ้าภาพ 100 ตัว คร๊าบบบบบบ... ปล.สุ่มคำเดียว!!
  • มีเยอะขนาดนั้นก็ช่วยเอามาแนะนำให้รู้จักบ้างครับ จะได้เลือกประกบตัวถูก หาค่าเดิน ค่าน้ำมัน ค่ายาแก้เหงา 55
  • ไลแค่น สนามนี้ จะเอาหมาลายเสือไปปราบ หุ หุ :-D
  • แนะนำฮีโร่ของพี่เบ๊นท์คร๊าบบบบพี่ท่าน!!
  • กรามล็อค สนใจลัมโบหมาเทพ ของเสี่ยเล้งมั้ย ณ วันแข่ง 9 เดือน 18 วัน พอดี ติดปลายนวมสิงห์ 2 ลังครับ...
  • โอเค ครับ ขอเลขบัญชีด้วย จะโอนไปจ่ายก่อนเลยล่วงหน้า ซื้อเบียร์รอเลยเดี๋ยวจะเย็นไม่ทันกิน
    เดอะกราม ยอมรับสภาพ ขอเป็นมิสเตอร์เอนเตอร์เทนดีกว่า โอกาสได้ถ้วยคงยาก 555
  • ฝากสาร ถึงเดอะไวท์บารอน ดีวันจัดเต็มมาเลยครับสนามนี้ โพเดี้ยมอาจมีการเปลี่ยนแปลง :062:
  • ระวังม้ามืดจากทีมเลยด้วยน่ะครับ เสาร์นี้จะตั้งราง เตรียมซ้อม สองเดือนเต็ม เพราะปล่อยมาหลายงานแล้ว ต้องเอาซะหน่อย (ถ้วยกลับบ้าน)
  • โอ้วว...หนามนี้พี่อู๋เอาจริง จัดหนัก จัดเต็ม สู้ๆๆๆ
  • พี่ยุทผมยังไม่ซ้อมไลแค่นเลยว่าจะไปซ้อมทีไรก็ตื่นสายเเดดร้อนทุกทีพรุ่งนี้แหละเอา อิอิ แต่พี่ทัยเห็นซ้อมทุกวันคนอะไรโหดจริงๆ :o008:

พี่มาร์คประมาทไม่ซ้อมระวังกลับบ้านมือป่าวนะครับ แฮๆ :030: