ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE สาวน้อย PANDA < PREMIER-PITS GROUP >
  • วันนี้ขอมา UPDATE สาวน้อย PANDA ให้กับพี่เกิดกันหน่อยครับ

สาวน้อย PANDA นี้บรีดโดยฝีมือพี่เกิดเองครับ..
    เท่าที่ผมเคยเห็น..เจ้า PANDA ถือเป็นตัวเมียที่ตัวเล็กมากสุดตัวนึงในบ้านเราเลย

มาดูกันครับว่าเจ้า PANDA จะเล็กสมคำร่ำลือมั้ย
    ( ภาพถ่ายจากมือถือไม่มีการตกแต่งใดๆครับ )

image

image

image

image

ขอขอบคุณพี่มาร์ค และเวป Pitbullzone สำหรับพื้นที่ในการแนะนำเจ้า PANDA ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_20130826_222449.jpg 132K
    IMG_20130826_223107.jpg 145K
    IMG_20130826_222804.jpg 133K
    IMG_20130826_223142.jpg 117K
  • :063: เล็กจริง ๆ ฝึมือคนไทยไม่ธรรมดาครับ
  • ตัวจิงเล็กสมคำล่ำลือจิงๆคับ แถมแววๆมาว่าอีกไม่นานจะมีข่าวดีอีก.....น่าติดตามคับ :-D
  • เตี้ยมั่กๆ ครับ พี่สุ
  • สวยมากครับ
  • สุดๆเลยครับ.... :063:
  • ขอบคุณพี่ๆ..เพื่อนๆ..แทนพี่เกิดด้วยคร้าบบบบ..^_^
  • เล็กจริง สวยครับพี่สุ55 :063: ;-)
  • งวมๆ อีกแล้ว :021:
  • เล็กดีครับ
    \m/
  • micro.micro.micro. =D>
  • อุ้ยยย เล็กมว๊วกกก บูลลี่แห่งอนาคต
  • วันนี้ว่าง มาไล่ขอบคุณกันใหม่อีกรอบ

Ozzopit ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณพี่โตมากครับพี่
    เล็กจริงๆใช่มั้ยนายสมบูรณ์
    เล็กมากเลยบุ๊คเจ้าตัวนี้
    bingo , Red_TigGer ขอบคุณครับ

ขอบคุณยกแก๊งเลย โอ ชาญ บอส และพี่ใหญ่อย่างพี่หมู...เล็กจริงๆ micro นิยม

ขอบคุณมากครับว่าน..แต่ยังขาดแดงๆอยู่คับ
  • อยากเห็นตัวเป็นๆจังเลย สวดยอดแน่ๆ ผมอยู่ราชบุรีครับ
  • มีดีกว่าที่เห็นสำหรับแพนด้า รึจะเป็นเพลนบรีดระดับพระกาฬ กันแน่ อิๆๆๆ :-D