ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

... ABSOLUTEBULLYCAMP GOLD ... MIAGI SON x DRIZZY DAUGHTER PREGNANT CONFIRM !!!
  • สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวพิทโซน วันนี้ขอมาแนะนำแพลนบรีดของรุ่นน้องในกลุ่มนะครับ ^_^

สำหรับแพลนนี้เป็นการพบกันของ MIAGI SON กับ DRIZZY DAUGHTER ครับ ... เป็นการทำไลน์บรีด
    ของทาง KINGPINLINE ครับ ^_^

สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมยังไง ผมจะเอามาลงอีกครั้งหนึ่งนะครับ ^_^

ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ และ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่เข้ามานะครับ ขอบคุณมากครับ ^_^
    ไฟล์แนบ
    BANNER MATRIX x TWEETY 007 640.jpg 125K
  • 4xKINGPINLINE G x 2xMARCELLO x WCG BLOOD ... !!!

image
    ไฟล์แนบ
    BANNER MATRIX x TWEETY 007 640.jpg 125K
  • ปูเสื่อนอนรอเลยครับ
  • น่าติดตามเป็นอย่างมาก
  • ขอบคุณครับคุณอาร์ท ^_^ หรือว่าจะเอาไปวิ่งเล่นแถวเมืองจันทร์ดีครับ ^_^

ขอบคุณครับคุณpea297186 ^_^ ^:)^
  • EAST meets WEST
    Kingpin Fusion Breeding Plan. :013:
  • ขอบคุณครับพี่ตุ้ย 4xKINGPINLINE G2 x 2xKINGPINLINE MARCELLO แพลนแรกผ่านไปและครับ
    ทีนี้ก็เหลือลุ้นอีกสองชุดนะครับพี่ อิๆๆๆ ^_^
  • รอชมครับ มันแน่ๆ
  • ขอบคุณครับคุณbirdct ^:)^
  • นอนรอดูเลย เทพแน่ๆ :021:
  • ขอสักตัวนะคับพี่อิอิ
  • ขอบคุณครับคุณohm30 ผมก็หวังใจไว้เช่นนั้นเหมือนกันครับ ฮ่าๆๆ :-D

ขอบคุณครับเปรี้ยว อ๊อฟ ไว้เดี๋ยวค่อยมาลุ้นอีกทอดว่า จะกี่ตัวนะครับ เดี๋ยวค่อยว่ากันฮ่าๆๆ ;-)
  • เห็นสายเลือดแล้วหนาวเลย เพดเทพแน่นอนชุดนี้ =D>
  • ขอบคุณครับคุณบัส ฮ่าๆๆ แต่ถ้าเป็นที่คุณบัสถืออยู่ ก็เพดแทบจะไม่ต่างกันเลยนะครับ ฮ่าๆๆๆ

...MARCELLO ...........MARCELLO...
    .....MIAGI.....................DRIZZY.....
    ........ ? ........................... ? ........

พอได้นะครับ คุณบัส :)
  • :063: :063: :063:
  • ยืมมาเลี้ยง เหมือนเดิมได้ปะเพ่
  • ขอบคุณครับพี่เอ ... อยากได้ DAX DAX กับเขาบ้างเหมือนกันครับพี่ ^_^ ...

ฮ่าๆๆๆ จัดไปครับว่าน เดี๋ยวมันออกมาก่อนค่อยมาว่ากันครับ ^_^
  • น่าสนใจมากครับชุดนี้
  • ขอบคุณครับน้าไม้ ชุดนี้รุ่นน้องผมทำเอาใจตัวเขาเองเลยครับ :)
  • แบนเนอร์ ขาดพ่อพระเอกไปตัวนึง ขอเสริมเข้าไปอีกหน่อแล้วกันนะครับ ^_^

CALI KINGPIN'S GOLIATH II [ G2 ] ต้นสายของ KINGPINLINE นั่นเองครับ ^_^

image
    ไฟล์แนบ
    BANNER MATRIX x TWEETY 009 500.jpg 98K
  • สุดยอดไปเลยคับพี่ตั๊ม :)
  • ขอบคุณครับบูน ^_^ ...
  • ขาดพ่อหมาแม่หมาด้วยพี่
  • ฮ่าๆๆๆ ไว้รอ Pups Drop ค่อยลงทีเดียวเลยครับบอส ^_^
  • สุดโค่ยไปเลยครับคุณตั้ม ชุดนี้คงจะเป็นชุดลูกหมาระดับพระกาฬ จะรอชม ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:-D :-D :-D :-D
  • ขอบคุณครับ คุณเกิดหรือเปล่าครับนี่ ^_^
  • ขอบคุณครับคุณ Theo ^_^
  • ขออนุญาติ รวบ 2 แพลนของทีมไว้เลยนะครับ ^_^

อีก 1 แพลนเชิญ Link นี้ได้เลยครับ

: http://pitbullzone.com/community/discussion/36350/...-absolutebully-team-miagi-x-hennessy-x-grandparton-x-2xr.i.p.tombstone-pregnant-confirm-...#Item_14
  • MIAGI x GOLDMINE DAUGHTER xXx DRIZZY x COKIE DAUGHTER

KINGPINLINE meet WCG BLOOD

image
    ไฟล์แนบ
    BANNER MATRIX x TWEETY 012 02 800.jpg 151K
  • สำหรับอีกแพลนบรีด พบกัน 19 ตุลาคมนี้ครับ ^_^

http://pitbullzone.com/community/discussion/36437/...-absolute-8-bullies-...-miagi-x-2xgolden-boy-x-2xeasy-rider-pups-drop-on-19-oct.#Item_3

image
    ไฟล์แนบ
    00 03 BANNER MAEDA x HALLOWEEN RGB 005 03 800.jpg 176K