ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความสุขเล็กๆของ เฌอแตม
  • ขออภัยด้วยนะคับ ดูจากรูปตอนป่วยน้องหมาเป็นอะไรคับ #-O เพราะจากรูปท่าทางคล้ายๆหมาผมเลยคับimage
    ไฟล์แนบ
    สุรเดช.JPG 151K
  • ของผมน่าจะขาดการ ออกกำลัง ขาดการเดิน อยู่แต่ในกรง
    มังคับ ขาเลยรีบ เวลาเดิน ก็จะเดินงอตัวอย่างในรูปคับตลอดเวลา
    แต่ผมก็ไม่แน่ใจคับว่าเกิดจากอะไร แต่พอได้เอามาออกกำลัง
    ทุกวันนี้ก็เดินปกติ ดูดีขึ้นเยอะเลยคับ
  • จากภาพข้างบน ผมว่าขามันตึงนิดๆ ว่ายน้ำน่าจะช่วยได้คับ
  • เสียใจกับการจากไปของอาเธอร์ด้วยครับ

สำหรับซัน ซันทำให้หัวใจผมพองโตมากๆ ไม่มีคำบรรยายที่จะพิมพ์ออกมาได้ครับ :063: ^:)^ :033:
  • ขอคุณคับ :)
  • นานๆจะเจอคนที่รักหมา ด้วยหัวใจ สุดยอดครับ