ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พระเอกของบ้าน
  • เมื่ออาทิตย์ก่อนผมทำงานกะดึกแฟนกับลูกอยู่บ้านกันสองคนตอนประมาณตีสามมีขโมยปีนเข้ามาในรั้วบ้านแต่พอพิทบูลของผมไล่ขโมยออกจากบ้านไปโชคดีจริงๆครับ...แฟนโทรแจ้งตำรวจแล้วตำรวจบอกว่าฝนตกไม่มีรถไปหา(โรงพักอำเภอเมืองนะนั้น)..วันนั้นถ้าไม่มีพิทบูลขโมยมันเข้าไปในบ้านได้ผมไม่อยากจะคิดเลยครับว่าจะเกิดอะไรขึ้นเพราะคงจะพึ่งตำรวจคงไม่ได้เพราะพี่หนวดมาหาที่บ้านอีกทีหกโมงเช้าแล้วมาถามว่าเป็นอะไรไหม...โอ้วไม่ต้องมาก็ได้ม้างท่าน....image
    ไฟล์แนบ
    St3.1.jpg 189K
  • นี่แหล่ะครับ "เพื่อนแท้"
  • เรื่องดีดีมีแย่อยู่อย่่างเดียว5555
  • ถ้าพูดถึงความไว้ใจผมเชื่อมั่นในตัวมันมากPITBULL :063:
  • ตะกวดแม่ง เหี้ย ม จริงๆ 55
  • ใช่ครับตอนนี้ผมมั่นใจในpitมากกว่าพี่หนวดซะอีกครับถ้าไม่มีpitคงอาจจะเกิดอันตรายกับลูกและแฟนแน่ๆ(ปืนในบ้านมีแฟนก็ไม่กล้าใช้แหะๆ)
  • ใช่ครับพี่มาหาที่บ้านอีกทีหกโมงเช้าทั้งที่บ้านห่างจากโลง(อุ๊ยพิมพ์ผิดครับ)พักเพียงแค่5-6 กิโลเองครับ
  • ผมสงสารนะตำหนวดอ่ะ ดูเวลาตั้งด่านสิแดดก็ร้อน เสี่่ยงอันตรายจากรถชนอีก วันนั้นสงสารเลยช่วยค่าเครื่องดื่มไป 200 :o008:
  • หล่อได้ใจไปเลยครับ :063: :o027:
  • บ้านผมก็บ้านนอกครับ อยู่กับแม่ 2 คน...อยู่ห่างจากอำเภอเมืองโขอยู่ ก้มีพิทบูลนี่แหละที่คอยเฝ้าบ้านทั้งกลางวันกลางคืนม่เคยคิดที่จะพึ่งพาตำรวจเลย...ใต้หมอนแม่ผมก้ให้เก็บ 38 ไว้พร้อมกับ speed load อีกชุดฮะ...
  • ผมคิดว่าบางอย่างหมาก็ทำได้ดีกว่าคนที่พูดกันรู้เรื่อง
  • หมาเท่มากครับ
  • เท่และดี...ไว้เรียนให้จบ มีบ้านของตัวเอง มีเวลาว่างพอสมควร

ต้องเลี้ยงพิตบูลให้ได้

นั่งหาข้อมูลไปก่อนตอนนี้ อิอิ
  • ตะกวด แม่งเหี้ยพึ่งพาไม่ได้ สัตเอ้ยยยยยยย
  • pit เพื่อนที่ไม่เคยทรยศ :063:
  • ส่วนบ้านของผมมีทั้งลูกซองมีทั้งพิทบลู ขโมยเข้าบ้านมาสามรอบแล้วไม่เคยใด้ใช้ลูกซองเลยเพราะนอนหลับไม่รุ้เรื่อง ตืนเช้ามาเห็นแต่รอยตีนกับคราบเลือดที่กำแพง ไม่ใด้ของอะไรไปซักอย่างเดียวนอกจากใด้เลือด สะใจ555