ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอ อนุญาติ แนะนำ 1 ในสมาชิกของ Aggressive Pit Thailand เธอชื่อ K-Mo-Xavi หรือ เรียกสั้นๆ ว่า Xavi ครับ ปัจจุบัน อายุ ประมาณ 5 เดือน เศษ เธอเป็นลูกสาวของ (Dax x Hennessy) ครับ ตอนนี้ เธอปรับตัว ปรับนิสัย อยู่กับทีมงาน Dog Fun Park ครับ ขอบคุณ พี่มาร์ค สำหรับ พื้นที่ดีๆ แห่งนี้ ครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3256_resize.JPG 267K
    IMG_3338_Resize.jpg 247K
    IMG_3298_Resize.jpg 273K
  • บล็อกหน้าชัดเจนมาก มองเเล้วรู้เลย Hennessy.สุดๆครับคุณ Book. :063: :X
  • Hennessy in smaller suit ... !!! เตี้ย สั้น กระชับ เป็น Bully ตัวเมียที่สวยทีเดียวครับบุ๊ค ^_^
  • สวยมากคับพี่ :063:
  • สั้นตึ่บเลย สวยจริงๆ
  • สวยมากเลยบุค ยังมาได้อีกเยอะ แสดงว่าไม่ค่อยซนเท่าไหร่ ดูจากขนาดโซ่ที่ล่าม :017:
  • ขอบคุณครับ คุณ Koy_O กับ พี่ตั้ม AB8 หลายคนเรียกเธอว่า "Baby Hennessy"
    birdct กับ pea297186 ต้องขอบคุณสำหรับคำชม ที่ให้กับเธอ ด้วยครับ
    TOB_RBP ขอบคุณครับ พี่ต๊อบ มาเรื่อยๆ ซนไม่ซน นี่ ต้องมาดูตัวจริงครับ เธออยู่โรงเรียนประจำอยู่ Dog Fun Park เรียนว่ายน้ำด้วยครับ
  • ผมไม่ค่อยถนัดบลูลี่ สักเท่าไร แต่เห็นเจ้าตัวนี้ สยิ๋วกิ้ว สัดส่วน งดงาม จริงๆครับ คุณ BOOKHAM :063: :063:
  • สวยมากคับ สุดๆเลยคับ :021:
  • HENNESSY ชื่อนี้การันตี ยิ่งได้ DAX เข้าไปอีก :*
  • โดดเด่นมาก
    เป็นหมาทรงในอุดมคติของทุกคนเลยครับ image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 6K
  • kit_nkw thx krab
    Pitbull28 ขอบคุณมากครับ ดิน
    SP_Bully ใช่เลยครับเฮีย
    Yamatosan ขอบคุณครับ พี่ครับ
    Tree6n thx for Thump up!!
  • แม่นางนี้..มาแต่อายุยังน้อยเลยบุ๊ค..สวยดีคับ
  • :063: :063: :063:
  • ขอบคุณ พี่สุ กะ พี่เอ มา ณ โอกาส นี้ ด้วยครับ