ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงสายแจมๆ หลุดจองพร้อมปรับราคา
  • image
    image
    image
    เพศเมีย ตำหนิที่คอตอนนี้ขนขึ้นใกล้เต็มแล้วนะครับ เปิดที่ 10000 บาท

image
    image
    image
    เพศเมีย ตัดหูแล้ว 12000 บาท

ข้อมูลต่างๆตามลิ้งค์ด้านล่างนี้นะครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/34722/puppy-for-sale-singto-x-red-beauty-สายเก่าๆครับ#Item_30

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/35277/ลูกหมาแดงสายแจมๆแนวสปอร์ตครับ#Item_12

เนื่องจากมีลูกค้าท่านหนึ่งจองลูกหมา 2 ตัวนี้ตั้งแต่เดือนมิถุนา และไม่ยอมมัดจำ รวมถึงไม่ยอมนัดวันรับหมา ทั้งๆที่ได้มีการติดต่อพูดคุยกันอยู่ตลอด เป็นเวลาเดือนกว่า ผมมองว่ามันนานเกินไป วันนี้จึงขอมาลงขายใหม่อีกครั้ง ลูกหมาอยู่เพชรบุรี ใครสนใจ ติดต่อมาคุยกันได้ครับ เรื่องราคาถ้าสนใจจริงๆมาคุยกันก่อนได้ครับ 086-6236768 ตั้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0172.JPG 135K
    IMG_0182.JPG 147K
    IMG_0188.JPG 135K
    IMG_0173.JPG 128K
    IMG_0197.JPG 131K
    IMG_0198.JPG 132K
  • เชียร์ครับหมาแดงเหมาะกับเลี้ยงไว้ทำกิจกรรมจริง
  • ขอบคุณมากครับคุณปิ พอดีเจอมรสุมจองยาวเซงเลย 5555+
  • ชอบด้วยอีกคนครับ
    สายแจม ๆ เค้าใหญ่จริง อะไรจริงครับ
  • ถ้าสนใจโทรมาคุยกันได้เลยครับ เรื่องราคาไม่ใช่ปัญหา ให้ได้ให้เลยครับ
  • เชียร์เต็มที่ครับ หมาแดงสายเก่าคุณภาพดี
    สายแจม ๆ เน้น ๆ สำหรับคนที่ชอบพิตบูลแท้ รูปร่างนักกีฬา
    ผมว่าชุดนี้ราคาจับต้องได้ ของผมเองมีหนึ่งตัวครับ
    แม่หมาเป็นคอกเดียวกับ Red Beauty เลยครับ
    รู้สึกว่าจะเป็นตัวที่เล็กที่สุดในคอก แต่ตอนนี้คงเป็นตัวเมียที่ตัวใหญ่ที่สุดในคอก
    ส่วนด้านล่างนี้คือผลงานครับ อยากจะหาเจ้าสาวไว้ให้เค้าซักตัวเหมือนกัน
    image
    เจ้าตัวนี้ไขว้กับสายโจโจ้ครับ
    เลยได้สามสีมา
    อายุหกเดือนเศษครับ ยอมรับว่ามันใหญ่
    มองหาสายแจม ๆ มาเป็นเจ้าสาวเหมือนกัน
    แต่ปัญหาเรื่องสถานที่ค่อนข้างจำกัด จริง ๆ เสียดายมากครับกับชุดนี้
    เป็นกำลังใจ และช่วยดันคนรักแจมแจม เหมือนกันครับ
    หมาสวยมากครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9132.JPG 223K
  • ขอบคุณที่ช่วยดันครับผม หมาสายนี้ต้องสัมผัสด้วยตัวเอง แล้วจะติดใจครับ ตอนนี้ผมก็หลงรักสายนี้หัวปักหัวปำ ^^
  • :063: :063: :063:
  • สายนี้ตั้วทำชุดไหนมีโซลิค สะกิดบอกบ้างนะครับ :-D
  • อยากได้สายเลือดนี้ครับ ในบ้านขาดแจมแจมน่าสนใจที่สุด
  • 12 ตัวไม่มีโซลิดสักตัวเลยครับพี่คิม อย่างตัวเก็บของตั้วเองก็ได้สีเข้มอย่างเดียว มาร์คยังไม่โดนใจเท่าไหร่ครับพี่

คุณ pit_pk อยากได้จัดเลยครับ สนใจโทรมาคุยกันได้เลย ^^
  • ของMrw มีโซลิคน่ะครับถ้าชอบสายแจมแจ่มไม่แน่ใจว่ายังอยู่เปล่า
  • สายนี้สีแดงจริงๆ
  • สองตัวที่เหลือนี้รหัส F อะไรคับ 8->
  • เหลือ F6 ตัวเดียวครับ
  • ตั้วอยากเห็น vdo f6 ครับ
  • กล้องพังครับพี่ยุทธ แต่เดี๋ยวจะพยายามหามาให้ครับ พี่ยุทธมีเฟสบุ๊ครึป่าวครับ?
  • สวยมากตั้ว
  • จัดเลยมั้ยครับพี่ยุทธ 555+