ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Isan weight pulling 2/11/2013
  • ครับท่านพี่เล็ก พอดีลูกพี่เอ็กบอกว่า รางก็ให้ไปแล้ว ถ้ายังทำไม่ได้ จะตัดเหล็กไปขาย ทิ้งที่โรงเศษเหล็กให้หมดเลย ผมเลยต้องเอาซะหน่อย 5555
  • แม่นแท้บ่พี่อู๋...ซ้อมไว้ ซ้อมไว้แล้วมาส่องพริตตี้นำกัน ฮิ้วๆๆๆ ปล.เสริมผักบุ้งเยอะๆๆ :-))
  • เอาสาว มมส. สวยๆ ก็เยอะนะครับพี่เล็กพี่อู๋ :m44: :m93:
  • ซ้อมเข้าไว้อีสานทีมเรา อย่าให้น้อยหน้าเจ้าภาพนะฮ่าๆๆๆส่วนผมก็ซ้อมเล่นๆไปงั้นแหล่ะ วันละนิดๆหน่อยๆ เดือนสุดท้ายค่อยจัดเต็มฮ่าๆๆๆ
  • อ่อนให้ผมหน่อยนะค้าบบ ผมมือให่มครับ :m24:
    ไฟล์แนบ
    1175076_582297025149766_279258420_n.jpg 100K
  • คองโก้ ค้าบบ :)>- image
    ไฟล์แนบ
    1175076_582297025149766_279258420_n.jpg 100K
  • ขอขอบคุณ ผู้สนับสนุนกิจกรรม สุนัขลากน้ำหนัก ในครั้งนี้ด้วยครับ =D> =D> =D>

ขอขอบคุณ.เฮียเล้ง พนมไพร 30,000 บาท

ขอขอบคุณ.ประธาน หนุ่ม (mk@ Isanteam) 5,000 บาท

ขอขอบคุณ.ลุง เคส (mk@ Isanteam) 5,000 บาท

ขอขอบคุณ.พี่ สุบรรณ (mk@ Isanteam) 5,000 บาท

ขอขอบคุณ.พี่ จอร์ท (mk@ Isanteam) 5,000 บาท

ขอขอบคุณ.อ.โจ๊ก (มานะ ฟาร์ม) 5,000 บาท

ขอขอบคุณ.พี่ดาม (mk@ Isanteam) 3.000 บาท

ขอขอบคุณ. พี่มารค์ มาเฟีย สนับสนุน อาหารสุนัข F1 23 กระสอบ

ขอขอบคุณ เฮียให่ญ สนับสนุน อาหารสุนัข R3 20 กระสอบ

ขอขอบคุณ คุเมธี สนันสนุน อาหารสุนัข GM

:033: :063:
  • อย่าลืมนะพี่ดามมีวัวหันด้วยนะคับกินเต็มๆฮ่าๆๆๆ
  • :063: :036: :039: สำหรับ ผู้อุปการะ ทุกๆท่าน ที่ทำให้เกิดงาน ทำให้มีโอกาสได้เล่น ขอบคุณนะครับ
  • ตอนนี้เป็นรายนามผู้ที่สนับสนุนหลัก แต่ยังมีอีก ทั้งช่วยงาน ค่าน้ำ น้ำแข็งและอาหารเย็นงานเลี้ยง อีกหลายท่านคับ จะรอสรุปและรวบรวมข้อมูลทั้งหมดและแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกทีคับ
  • เหลือจับค่าเบียร์ช่วยงานครับพี่ทัย หาไม่ได้เเล้วตอนนี้
  • ใครจะมาจับด้วยวะน้อง :-)) พี่บอกให้ต่อให้ไปเลยเยอะๆ :-))
  • ช่วงนี้รีบๆซ้อมนักกีฬากันนะครับ จะได้มาประชันกันอย่างเต็มที่ :X
  • วันงาน ท่านใดมี "โค" โค สวยๆๆ หนีบมาด้วย มาเย่อะๆๆนะครับ อาจัดรางวัล "โค" ขวัญใจในงานให้ หนึ่งราววัล คะแนนของกรรมการจะดูตลอดทั้งวัน ที่อยู่ในงาน การเดิน การขยับ อริยบทต่างๆ ให้คะแนนโดยที่ไม่ให้ เจ้าตัวทราบ เสร็จงานแข่ง ในงานเลี้่ยงประกาศทันทีครับ "โคโยตี้" ครับ
  • จากพี่ชายสุดหล่อของอีสานทีม(พี่ดามคนเดิม)มอบให้มาเเล้วครับสำหรับโค 1 โค คุณอาเตรียมจ้องมองได้เต็มที่เลยครับ มีทั้งขาลาย เเละพวงนม :m24: :039:
  • 55555 อาทูลเอาพวงนมไปเลยหวานหอม 55555
  • พรุ่งนี้จะตื่นตี5ไปซ้อมหมาเลยครับ อิอิ
  • ระวัง! ตาเหลือก ตาบวมนะโด้ จูบู จูบูๆๆๆ
  • พลปืนใหญ่...พร้อมมมมมimage
    ไฟล์แนบ
    321771.jpg 99K
  • ว้าวๆๆพูดแลัวน้ำลายมาเลย พวงนม ขาลาย ได้เลยพี่น้อง งานนี้ย่างไป กินไป ลากไป กีฬาพาเพลินจริงๆๆ ขอบอกนะครับ พวกเราทุกคนในงานคนพิตบูลหมาลากนะครับ สิ่งไหนดื่มได้ ของไหนกินได้ ที่อยู่ในบริเวณงาน ของพวกเรา สามารถบริการตัวเองได้โดยไม่ต้องเคอะเขิลนะครับ ใครชอบน้ำจิ่มขม ใครชอบเปรี้ยว ใครชอบหวานนิดๆ บริการตนเองได้ ย่างโคสดๆๆ(ไม่ใช่ใคโยตี้) สปอนเซอร์ใหญ่สารคาม(สายกัด) ส่วนท่านใด ไม่กินเนื้อ ก้จะมีหมู แบบมันส์ๆ ไว้บริการครับ หรือท่านใด ถนัดอาหารอิสาน พวกพิชซ่าส์ KFC อันนี้ต้องจ่ายเอง เชิืญในห้างได้ ไม่ต้องไปหาที่ไหนให้ไกล ไม่ทราบว่าทาง คุณน้องโน้ต จะจัดอาหารตะวันตก พวก ส้มตำ ไก่ย่าง ปลาแดกโน่งๆๆๆ หรือเปล่า ไงก็เรียกร้อง ส่งเสียงมาบ้างนะครับ "สิงห์นักลาก"
  • พี่สันต์ฺ ภาพนี้มันอำมตะจริงๆๆนะ จะมีใครขยับมาแทนตำแหน่งได้บ้าง
  • หนุ่มโจ้ ปราจีน หนั่งบริกำคาถาเมื่อผ่านมาสนามเหนือimage

น้องยังเติร์ก ก้าวข้ามเสมอกับเรื่องหินๆๆimage

ส่วนนี้ ในอดีตที่เชียงใหม่ คริ คริ คริ เงียบๆๆๆๆ...image
    ไฟล์แนบ
    6489.jpg 159K
    6488.jpg 155K
    6485.jpg 171K
  • งานนี้ ทั้งหมาขี้โว้ (เจ็ท อบต.) กะหมา โปรโมต (กราม) ต่างก็ของดลงสนามนะครับ เพราะแฮนด์เล่อมีภาระต้องดูแล "โค" ครับ ฮิฮิฮิ image

image
    image
    ไฟล์แนบ
    6434.jpg 166K
    6475.jpg 233K
    6457.jpg 167K
  • ใครอยากประกบไล่แค่นกับสวัสดีบ้าง และ ต้องต่อเท่าไรเสนอมา ผมจะขอถือหางสองตัวนี้ครับ
  • เด๋วผมจะซ้อมไม่ให้ผิดหวังเลยพี่ แฮ^^ :005:
  • มีชนะวันหนึ่งอาจแพ้วันวันใดเป็นสัจธรรมเที่ยงแท้หัวใจยิ่งใหญ่ไม่เคยแพ้ล้มลงก็ลุกขึ้นมาสู้ใหม่

หัวใจเหนือชัยชนะ credit: มวยไทยไฟต์

image

สายกัดอ้วนๆ

• สนามนี้ อาจมีนักลากต่างถิ่น เข้ามาแย่งถ้วยเย่อะนะ เพราะหลายทีมรู้สึกแข็งขึ้นมากเลย
  • คราวนี้ทีมปราจีนมีสิงห์นักลากที่เจ๋งๆขึ้นเยอะ เตรียมกำลังไว้ให้ดีนะคับพวกเราฮ่าๆๆๆ
  • ฝนตกทุกวันไม่ได้ซ้อมหมาเลย
  • พี่ๆอีสานทีมเตรียมตัวรับการยกทับของขุนพลนักลากภาคตะวันออก&ภาคกลางในนาน. ออสตาร์ทีม. กันให้ดีแน่เด้อ. 555. จากน้องเล็กสุดท้อง. ออสตาร์ทีม :m01:
  • ฐานทัพใหญ่ทาง กทม น้ำท่วมสนามแฉะ หากฝนตกแบบนี้คงหมดโอกาสซ้อมยาวเลย
  • ได้ข่าวพี่มาร์คมีตัวจับโกโก้เหรอครับ
    โกโก้บอกว่า สนามนี้พร้อมรับทุกคำท้าครับผม
    ตาเหลี่ยมสู้ตาย555

image
    ไฟล์แนบ
    nluAmI[1].jpg 113K
  • ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ไม่ค่อยได้ซ้อม ว่างๆเลยหาขนมขบเคี้ยวให้เด็กๆ :005:
    image
  • ทำไมไอ้อาม (อุดร)หายไปไหน รึว่าเป็นน้อย (อ่อน) ไปซะล่ะ
  • ตาอาร์มติดซ้อมสาว สาว อยู่พี่อู๋ คริ คริๆๆๆ
  • พี่เล็กนักกีฬาพี่ลงกี่ตัวคับฮ่าๆๆๆเจอกันหรือเปล่า
  • ขอสนามหน้าครับพี่ทัย Murphy รุ่น 28.1-32 แต่รอบนี้ลง 3 ตัวคงไม่ไหวแน่พี่ท่านฮ่าๆๆๆ รอบหน้าจองสวัสดี นม 1 โหล คริ คริๆๆ
  • จัดมาได้คับพี่จะรอฮ่าๆๆ
  • สงสัยไอ้อาร์ม ถูกเอื้อยๆๆๆมัน ดึงตัวไปสลับวันกันแบบไม่มีเวลาว่างครับimage
    ไฟล์แนบ
    arm.jpg 69K
    arm.jpg 69K
  • ไม่อยากเห็นภาพแบบนี้อีก แต่ทำไงได้ต้องทำใจยอมรับเพราะ (อามเป็นมวยน้อย)image
    ไฟล์แนบ
    อาม.jpg 89K
  • ทำไมเหงาหงอยกันจัง ปั่นกันหน่อย เหลือเวลาอีกเดือนกว่าๆเอง
  • โกโก้ All-New
    image
  • ขอขอบคุณผู้ให่ญใจดี ที่สนับสนุนกิจกรรมนี้ :063:
    เฮียเล้งพนมไพร
    image

ไฟล์แนบ
    image.jpg 191K
  • ขอบคุณ พี่ดามสุดหล่อ ใจดี สปอร์ต สารคาม =D>
    image
  • ขอขอบคุณ ครูโจ๊ก มานะฟาร์ม
    image

xxxขอขอบคุณ ผู้สนับสนุนกิจกรรม สุนัขลากน้ำหนัก ในครั้งนี้ด้วยครับ

ขอขอบคุณ.เฮียเล้ง พนมไพร

ขอขอบคุณ.ประธาน หนุ่ม (mk@ Isanteam)

ขอขอบคุณ.ลุง เคส (mk@ Isanteam)

ขอขอบคุณ.พี่ สุบรรณ (mk@ Isanteam)

ขอขอบคุณ.พี่ จอร์ท (mk@ Isanteam)

ขอขอบคุณ.อ.โจ๊ก (มานะ ฟาร์ม)

ขอขอบคุณ.พี่ดาม (mk@ Isanteam)

และขอภัยพี่ๆๆบางท่านที่ไม่มีรูปนะครับ ^^
  • :063: เยี่ยมครับ

การมีจิตสาธารณะทำในสิ่งที่เป็นประโยชน์ต่อสังคมโดยรวมเช่นนี้ ถือเป็นเรื่องที่สร้างสรรค์และสมควรให้การสนับสนุนครับ
  • แบบเสื้อเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ ราคาตัวละ250.-บาท โอนเงินก่อนวันที่ 31กันยายน2556 พี่ๆที่สนใจ แจ้งสี ไซค์ เมื่อจ่ายเงินแล้ว กรุณาโพสสลิปโอนเงินด้วยนะครับ. ขอบคุณครับ =D>
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 103K
    image.jpg 103K