ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิบลูของคนอื่นเป็นเหมื่อนของผมไหม
  • ที่บ้านเลี้ยงสุนัขหลายตัวคับ แต่คนละพันธุ์กัน มีพิทบลูอยู่ตัวเดียวที่มีปัญหากับคนส่งแก๊สไม่ชอบคนส่งแก๊ส เพื่อนๆที่เลี้ยงพิทบลูเป็นเหมือนพิทบลูของผมไหมคับ ปล.แต่ไม่มีปัญหากับการเลี้ยงพิทบลูของผมนะคับแค่สงสัย
  • เป็นเหมือนกันครับ เวลาเค้ามาส่งแก๊สผมต้องเอาไปเก็บไว้หลังบ้านหรือยืนอยู่ด้วยก็เลิกเห่า :)
  • เลี้ยงหลายตัวและหลายพันธุ์เหมือนกันค่ะ แต่ตัวที่เป็นปัญหากับชาวบ้านคือปั๊กค่ะ พิทบูลที่บ้านไม่เห่าคนค่ะเห่าแต่หมาด้วยกัน
  • ของผมส่วนมากจะเป็นพวก คนที่ใส่หมวก,กางร่ม เห็นเป็นไม่ได้เลย
  • ของผมก็เป็นบลูลี่เหมือนกันเห็นคนส่งจดหมายกับคนเก็บค่าน้ำ...ไม่ได้เลยประสาทเสียทันที!!!
  • ของผมไม่ว่าใครเข้าบ้านกระดิกหาง ไม่เห่าเลยสักคน
  • ของผมถ้าเห็นคนถือขนม มันจะให้คนนั้นเป็นเจ้านายมัน ชั่วคราว คับบ
  • ขอบคุณคับที่แลกเปลี่ยนความรู้กันคับทุกท่าน =;
  • ของผมเห็นผมจับรถไม่ได้ครับ มันจะบ้าขึ้นมาทันที อยากไปด้วย 55555
  • ของผมเห็นแฟนผม(แม่มันนะแหละ)มันจะไม่เห็นหัวผมทันที

ปล.คิดในใจกรูเลี้ยงข้าวอาบน้ำมึงนะะะ