ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง (มาร์ค) มันฟอร์ย ที้เคารพ sea son 2
  • ทำตามกฏไม่ได้ก็อย่ามาโวยครับ ที่อื่นมีเยอะแยะทำไมไม่ไป ขอแถมอีกนิดนะว่าจะไม่เสือกแล้วเชียว
    เป็นทหารจริงเหรอครับ ภาษาไทยแข็งแรงมากเลยนะครับน่าชมเชยจริงๆ :064:
  • ไอ้นี่ทหารเขมร ที่ท่านมหาอำมาตย์ฮุนเซน ส่งมาเพื่อล้มล้างเว็บแห่งนี้แน่นอน โทษฐานไม่ให้การสนับสนุนเพื่อนรักที่ลี้ภัย (หนีคดี) ไปนอนรออยู่ต่างแดน :o037:
  • ก็ไม่รู้ว่าคุณจะโกรธจะเกียจอะไรเจ้าของบอร์ด....ก็ไม่น่าที่จะลงกับหมานะ..เพราะตอนนี้ก็มีหมาจรจัดสัญชาติต่าง ๆ มากพออยู่แล้วและเป็นปัญหาของสังคมในปัจจุบัน..ระวังนะค่ะเวรกรรมมันมีอยู่จริง..
  • @คุณthe_Door imageเยี่ยมจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    559319_416698088436851_982505652_n.jpg 8K
  • เจ้าของกระทู้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    1230075_561293127251066_389377650_n.jpg 10K
  • ผมเลี้ยงพิทบูลมา 12 ปี รับราชการมา 13 ปี ถ้าคนที่ตั้งกระทู้นี้ เป็นทหารจริงคงเป็นได้แค่ พลทหราแน่นอน
    ข้าราชการทหารในสายเลือดจริงๆเขารักชื่อเสีงสถาบัน ไม่คิดเล็กคิดน้อย ส่วนตัวผม มาประจำการที่ ยะลา
    คงเข้าใจนะน้องทหารวงการพิทบูล อย่าเอายศมาแอบอ้าง
  • ไอ้เหี้ยนี้...มึงแอบอ้างระวังเถอะ...เสียสถาบันเค้าหมด!!!
    ปลาตัวเดียวเหม็นไปทั้งคล่อง :064: :064: :064:
  • สงสัยหากินกับหมาไม่ได้เลยพาลครับ หาเลี้ยงตัวเองไม่เป็นชัวร์คนแบบนี้
  • Season 3 เมื่อไหร่จะมาเนี่ย.คิดถึง 555
  • โธ่.ไอ้สัด...คนมีสีเค้าไม่มีสันดานแบบมึงหรอกถ้ามึงแน่จริงมึงเอารูปหรือบัตรข้าราชการมึงมาโชว์เลยไอ้เหี้ย...จะได้...ไม่ผิดตัว...ไอ้.สถุน...ฯลฯแอบอ้าง... :064: :064: :064:
  • มีคนไปเช็คมาแล้วครับ ปรากฏว่าไม่มีรายชื่อตามที่แอบอ้างครับ
  • ให้พรรคพวกเช็ดแล้ว เพื่อนที่อยูพหลโยธิน เขาให้ทหารที่รู้จักกันดูให้แล้ว ไม่มีชื่อนี้ และที่สำคัญ ความชัดเจนสำหรับสังกัดนะไม่รู้แน่ชัดเพราะน่าจะอ้างตัว และไม่ชัดว่ากองพันทหารม้าที่ 1 หรือ 3 แต่อ้างว่าอยู่เกียกกาย อ้ายนี้อ้างชัวร์ แล้วก็แนะนำเพื่อนเข้าเวบไซด์ดูแล้ว มันยังด่าเลย
  • เกรียนตัวจิงเลย หนูสงสัยว่าป่านนี้คงนั่งเล่นเกมส์อยู่แน่เลย
    นิสัยแบบพอทำอะไรผิดขึ้นมา โทดคนโน้นคนนี้ เพราะคนโน้นเพราะคนนี้ นิสัยเด็ก ม.ต้น ชัดๆ
    ถ้าแก่แล้วก็คงจะกะโหลกกะลามากเลย คนๆนี้
  • หายเงียบไปแล้วครับ 555+
  • พีลอง google ดูผมว่ามีนะครับ
  • ใจร่มๆนิดนึงครับ ค่อยๆคิดหาตัวมันไปครับ คนมันอยากดังครับ
  • เสียชื่อทหารจังเลยครับ
    แต่แค่ชั้นประทวน ระวังเจอตอนะครับจ่า.. หึหึ
  • อ่านๆ กำลังฟิน เจอk. Hippi + the door เข้าไป 55555 ขำขี้แตกขี้แตนเลย 5555