ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นี่หรือสังคมของผู้เจริญ
  • image

ไม่น่าเชื่อว่าครั้งหนึ่งสุนัขสายพันธ์นี้เคยเป็นตำนาน เคยเป็นสัญลักษณ์ของประเทศ
    มหาอำนาจของโลก เคยเป็นตัวแทนของหนุ่มสาวชาวอเมริกัน เพื่อปกป้องชาติ

ปัจจุบัน พวกเค้าทำกับพวกมันแบบนี้เหรอ!!!

• คนดีๆเขาไม่ทำอะไรแบบนี้หรอกคร้าบ :o019:
  • เย็นไว้ทุกท่าน ผมก็ไม่เห็นด้วยกับความคิดของไอ้ระยำนี่ มันโอเว่อร์เกินไปหน่อย แต่การนำพิตบูลมาจูงเดินในวันฮาโลวีนมันก็อันตรายกับเด็กๆครับ ฮาโลวีนเป็นวันที่เด็กๆจะสนุกสนานกับการแต่งตัวเป็นผี แล้วไปเดินเคาะประตูขอขนมตามบ้าน หากใครทำหมาพิตบูลหลุดออกมา เด็กเละแน่ๆครับ

เพราะการแต่งกายแบบนั้นหมามันเห็นมันต้องวิ่งเข้าไปฟัดแน่นอนครับ ไม่เฉพาะพิตบูลหรอกครับ ทุกสายพันธ์ครับ