ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดจองลูก กรามล็อค สุดยอดหมาแดง
  • พอดีผมได้มีการพูดคุยกับพี่มาร์ค ถึงการนำสุนัขตัวเมียเข้าไปผสมกับกรามล็อค ซึ่งพี่มาร์คได้แสดงความต้องการให้ผมเปิดจองลงในบอร์ดเลย เพื่อดูกระแสความต้องการลูกสุนัข ซึ่งถ้าการตอบรับไม่ดีเท่าที่ควรผมก็จะไม่บรีดลูกสุนัขชุดนี้ครับ
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/999/red-gramlock
    เพดดีกรีของ Gramlock พ่อของลูกสุนัข

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1459/chainsaw-pits-megaika
    เพดดีกรีของ Megaika แม่ของลูกสุนัข
  • Gramlock image
    ไฟล์แนบ
    318219.jpg 156K
  • Megaika เป็นลูกของ Ikaika x Mega
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Meg1.jpg 30K
    Meg2.jpg 203K
    Meg3.JPG 30K
  • เปิดจองเพศละ 3 pick ครับ

M1 30,000 F1 27,000
    M2 27,000 F2 25,000
    M3 25,000 F3 20,000

สนใจติดต่อ ต้า 081-7002100 ครับ
  • หน้าตา ทั้งสายเลือด เล้าใจทั้งคู่ ตื่นเต้นแทนเจ้าของครับ
  • แพลนบรีดลิมิเต็ด น่าลุ้นๆๆ :062:
  • :-D
    อยากเห็นลูกๆๆเลยครับบบบ
  • Wow สุดยอดไปเลย :032:
  • กรามล๊อคกำลังจะโดนเปิดซิง 55

ใครสนใจก็อยากให้จองนะครับ ผมว่านี่ก็เป็นการพัฒนาไปอีกขั้นของวงการเรา
    ก่อนผสมมีการเปิดให้จองก่อน ใครสนใจโทรไปคุยรายละเอียดได้เลยครับ
    ผมว่าแบบนี้ยุติธรรมดีด้วย บอกราคาก่อนเลย วัดใจกันไปเลย ชอบก็เอา ไม่ชอบก็ผ่าน
    ดีกว่าบรีดไปก่อนแล้วมารอลุ้นกันที่หลัง

ขอชื่นชมครับ :-D :063:
  • งามจัดๆทั้งพ่อและแม่เลย สายเลือดก็สุดๆ มาจนได้ครับลูกกรามล้อคครอกแรก
    ผมว่าถ้าเปิดจองวันธรรมดา น่าจะหมดไปแล้ว เสาร์ อาทิตย์ก็เงียบหน่อยครับ :o027:
  • ครับรอดูวันพรุ่งนี้ก็น่าจะพอเดาได้ว่ามีคนต้องการจริงๆหรือไม่ครับ
  • ทั้ง พ่อ และ แม่ น่าตา อัปลักษณ์ ดีแท้ =;
  • ประวัติสายเลือดของทางตัวเมียเพิ่มเติมครับimage
    ไฟล์แนบ
    MEGAIKA..jpg 240K
  • วัตถุประสงค์ในการบรีดลูกสุนัขชุดนี้ เพื่อเป็นทางเลือกสำหรับผู้ที่ต้องการสุนัขที่มีสายเลือดดีลักษณะสวยงามและสามารถนำไปทำกิจกรรมลากน้ำหนักได้ครับ อีกทั้งในชั่วโมงนี้คงไม่มีใครไม่รู้จัก กรามล็อคหมาเทพของพี่มาร์คพิทบูลโซนไปได้
    ใครที่ต้องการลูกสุนัขสายเลือดดี ที่มีอนาคตอีกยาวไกลในการนำไปทำกิจกรรมหรือพัฒนาต่อ สามารถโทรมาสอบถาม พูดคุยได้ครับ 0817002100
  • สวยทั้งพ่อทั้งแม่เลย ลูกจะไปไหนเสีย =D> =D> =D>
  • =D> =D> :063: :063: :065:
  • รอลุ้นด้วยคน :033:
  • ผู้จองแล้ว1ตัวครับ ยังไม่ชัวร์ว่า pick1หรือ2
    ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ
  • ตัวผู้ pick 1 มีเจ้าของแล้วครับ
  • สนับสนุนแนวทางบรีดเดอร์ที่ดีต้องแบบนี้ครับ :063:
  • ถือเป็นการยกระดับพิทบูลจริงๆ เปิดจองก่อนบรีด สนับสนุนครับ =D> =D> :063:
  • แม่พันธุ์สวยมากๆครับ ผมว่ารอเห็นลูกหมาก่อน ค่อยเปิดจอง
    จะได้เห็นฟอรมด้วย ชุดนี้เห็นตัวเมื่อไหร่ คนแย่งกันแน่ครับ :X
  • @RedWing เขาเปิดจองเพื่อดูว่าคนสนใจหรือเปล่า ถ้าไม่เยอะหรือไม่มีจะได้ไม่ผสม ฉะนั้นจึงไม่ผสมก่อนแล้วค่อยขาย :o034:

chainsaw กันยายน 21 Permalink
    พอดีผมได้มีการพูดคุยกับพี่มาร์ค ถึงการนำสุนัขตัวเมียเข้าไปผสมกับกรามล็อค ซึ่งพี่มาร์คได้แสดงความต้องการให้ผมเปิดจองลงในบอร์ดเลย เพื่อดูกระแสความต้องการลูกสุนัข ซึ่งถ้าการตอบรับไม่ดีเท่าที่ควรผมก็จะไม่บรีดลูกสุนัขชุดนี้ครั
  • Redwing ไม่ต้องเห็นฟอร์มก้อได้คับเพราะสายเลือดก้อเป็นตัวบ่งบอกแระคับว่าลูกหมาจะไปในแนวไหนคับ
  • ผมพูดเป็นกลางนะครับผมไม่มีอคติกับใครทั้งนั้น. ผมเห็นพี่มาคร์มีคนรู้จักเยอะ ผมเลยคิดว่าบ้างที่คนเรามักจะมอง. จะซื้อลูกหมาจากคนดัง. หมาดังๆ. บางที่สายเลือดดีมันไม่ได้การันตีว่าลูกหมาจะสวยพี่มาคร์เคยบอกเอง. แต่ผมเห็นด้วยว่าเหมาะสมที่เปิดจองก่อน. ผมแค่พูดให้คนที่ไม่รู้เข้าใจว่าบ้างที่ลูกหมาสวยไม่สวย มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับสายเลือดอย่างเดียว
  • มีคนสอบถามเข้ามาพอสมควร ว่าจะมีโอกาสออกมาหน้าแบบกรามล๊อคบ้างหรือเปล่า ผมบอกไม่ได้จริงๆว่าลูกหมาจะออกมาเป็นอย่างไร แต่ก็เข้าใจครับ คนซื้อก็อยากได้ชัวร์ๆ แบบตัวเดียวจบ ซึ่งผมก็เห็นด้วยครับ คอกนี้ตกลงผมรับผสมให้นะครับ

ผมเสนอแบบนี้ก็แล้วกันครับ ถ้าไม่มั่นใจก็รอดูลูกหมาก่อนจะดีกว่าครับ อีกอย่างมันเป็นการบรีดครั้งแรก ยังไม่มีใครรู้หรอกว่า กรามล๊อคจ่ายลูกเป็นอย่างไร ถ้าเป็นคอกสอง คอกสาม และพอจะคาดเดาได้ ค่อยว่ากันอีกทีนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
  • :063: :063: :063: เอาใจช่วยครับ
  • 8-> โล่งอกนึกว่าจะโดนด่าซะแล้ว. ขอบคุณครับที่เข้าใจ
  • บ่องตรง ตัวเมียหน้าตาอัปลักษณ์ ดีแท้
  • พ่อแม่สวยขนาดนี้ คงไม่ต้องเชียร์เนอะ หมามันขายตัวเองอยู่แล้วล่ะ =D>
  • กรามล็อก. หล่อเกิ้ล.....เตรียมเก็บเงินได้เลยเรา :063:
  • ผมชอบแบบนี้ครับสนับสนุนด้วยคนครับ เป็นการป้องกันปัญหาที่จะตามมา ผมยากให้พิทบูลที่ผมชอบอยู่ได้ในสังคมของเราตลอดไป