ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เล่าสู่กันฟังภาษาคนรักพิต
  • เมื่อซักประมาณ 4ทุ่มกว่าๆ ผมพาเจ้าชาร์ลีเดินเล่น อยู่ๆมีฝรั่งเข้ามาทักครับว่าพิตบูลหรอ ผมก็บอกว่าใช่ เค้าบอกว่าบ้านเค้าอยู่ ม.บ้านพร้อมพัฒน์ ซาฟารี คุยไปคุยมาเค้าเลี้ยงบูลลี่ครับ แล้วเค้าก็รู้จักพี่มาร์คด้วยครับ เค้าบอกว่าพี่เป็นคนเก่งแต่ดูท่าทางจะดุ ห้าๆ ผมบอกไม่หรอกครับแกชอบทําเสียงยังงั้นเฉยๆจริงแล้วแกเฮฮาดี อิอิ ถามผมด้วยว่าชาร์ลีดุไหมกัดไหม ผมบอกไม่กัดครับ ทีนี้ยาวเลยครับหยอกล้อเล่นกับชาร์ลีเป็นชั่วโมงจะชวนผมไปต่อที่บ้านด้วย นี้แหละครับ มิตรภาพระหว่างคนรักหมาด้วยกัน อิอิ
  • ขอบคุณที่ช่วยแก้ข่าวนะครับ 55
  • ครับพี่ ผมกับแฟนขำแทบตายที่เค้าบอก พี่ดุ ห้าๆ
  • เขาจำผิด สลับกับไอ้กรามล๊อคหรือเปล่า ฮา ....
  • แหม !! พี่ก็เอาฮาไป