ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำใบเพด ให้หมา ยังไง
  • ขอรบกวนหน่อยคับผม งงๆ กับการทำใบเพดอยากทำใบเพดให้พิทบูลผมคับ.. ต้องทำยังไงบ้าง ต้อนนีหมาผม ประมาณ 5เดือนแล้วคับ เปน เรดโนส พิทบูล.. อยาก มี ใบให้มัน
  • เอกสารที่ต้องใช้
    1.รูปถ่ายลูกสุนัข
    2.เพศ
    3.สีของสุนัข
    4.วันเดือนปีเกิด
    5.ชื่อเจ้าของ
    6.ที่อยู่ของเจ้าของ
    7.ใบเพ็ดของพ่อกับแม่สุนัข(ถ้ามี)ถ่ายแนบมาให้ด้วย
    กรณีที่ ลูกสุนัขพ่อหรือแม่มีใบเพ็ด(ของสมาคมไหนก็ได้เสียค่าธรรมเนียมในการทำ 300 บาท)
    ถ้าหากไม่มีทั้งพ่อและแม่ เสียค่าธรรมเนียมในการทำ 800 บาท
    รายละเอียดทั้งหมดขอเป็นทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษ หากสงสัยโทรสอบถามได้ที่ 086-7845333 หรือทางอีเมล abcdogclub@hotmail.com 8.30-17.00 น.

โดยชำระค่าธรรมเนียม มาที่ 2180508620 ธ.กรุงเทพ นายณัชพล สุพัฒนะ ขอบคุณค่ะ ทราย
  • ถ้าสุนัขอายุปีกว่าแล้วสามารถทำใบได้ไหมครับ แล้วใบที่ทำคือใบ ukc หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • อันนีเปนใบ ของ อะไรคับ ABKC, UKC ??
  • ของชมรมมิตรภาพ Pitbull เป็นใบเพ็ด ABC ค่ะ ไม่ใช่ทั้ง ABKC และ UKC ค่ะimage ตัวอย่างใบเพ็ดของชมรมค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทราย
    ไฟล์แนบ
    20120814_13114511211.jpg 198K
  • ผมเคยโพสเรื่องใบเพ็ดไป ทำใมไม่มีใครบอกผมอย่างนี้บ้างเข้าใจง่าย มากเลย ตอนผมโพสต้องมารายละเอียดอีกเพียบ แต่ก็เรียบร้อยได้ด้วยดี อิอิ
  • thank you very much kub. I will be in contact.