ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!! MALE FOR SALE !!!! By : PREMIER-PITS
  • MALE FOR SALE !!!!! (6 Month)

Sir : GIANT (Dough Boi x Genesis)
    Dam : MARUKO (R2D2 x Sexy)
    Born : 21/MAR/2013
    Facebook : PREMIER-PITS@hotmail.com 
    30,000 with UKC. 

image

image

image

ขอขอบคุณพี่มาร์ค และเวป pitbullzone สำหรับพื้นที่ส่วนนี้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    A.jpg 266K
    B.jpg 275K
    C.jpg 287K
  • ไล่สายเลือดดูแล้ว มี เทพ ๆ ทั้งนั้น เหมาะสมด้วยประการทั้งปวงสำหรับบรีดเดอร์มือใหม่หรือมือเก่าที่ต้องการใช้วัตถุดิบดี ๆ แบบนี้ หากท่านใดที่จะเอาไป Mix กับ bully แนวใหม่ แนวเก่า ได้หมด ...ผลผลิตเกินคาด

ปล.ชอบสายเลือดนะ..แต่ที่บ้านไม่มีที่ว่างเลย
  • ว้าววสวยคับ พี่สุ เเต่ชื่อเหมื่อนเด็กๆที่บ้านเลยอะ55 :063: =D>
  • GIANT BLOCKY HEAD ... HE IS SICK !!! :063:
  • ขอบอกกระดูกใหญ่มาก :)
  • สวยขึ้นผิดหูผิดตาครับ อยากเห็นพี่น้องจริงๆ :063:
  • งามมมม =D>
  • ขอบคุณทุกท่านเลยนะครับที่ชื่นชมเจ้า piccolo ^^
  • :063: :063: :063:
  • หน้าเหี้ยมได้ใจจริงๆ
  • ขอบคุณครับ คุณ A_LBR และ คุณ art1 มากครับ

สำหรับผู้ที่ขอรูปเพิ่มเติม ช่วงนี้ติดฝนเลยยังไม่ได้ถ่าย เดวถ่ายแล้วจะมาอัพเพิ่มเติมให้นะครับ

ขอบคุณหลายๆท่านที่โทรเข้ามาสอบถามมากคับ...รับรองว่าเจ้า PICCOLO จัดจ้านได้ใจแน่นอนครับ ^^
  • ขอบคุณคับบุ๊ค....^^

!!!! ขอปิดการขาย !!!! เจ้า piccolo นะคร้าบบบบบบ

ต้องขออภัยผู้ที่ให้ความสนใจเจ้า piccolo ที่ติดต่อเข้ามาหลังจากที่เจ้า piccolo ย้ายที่อยู่แล้ว เป็นอย่างมากนะครับ ที่ผมเข้ามาปิดการขายช้าไปนิด

ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งที่แวะเวียนมาชมเจ้า piccolo ในกระทู้นี้ครับ

ขอบคุณมากครับ
    PREMIER-PITS