ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่มีราคาแต่มีคุณค่า
  • สวัสดีพี่ๆน้าๆทุกคนครับ วันนี้ได้ถ่ายรูปใหม่เลยเอาพัฒนาการมาให้ดูครับ ชื่อมังคุดเพศเมีย
    อายุ6เดือน9วันครับ ฝากติชมด้วยนะครับ

3รูปแรกเป็นวันแรกที่มาอยู่ด้วยกันครับตอนอายุ3เดือนพอดี เป็นหมาที่ตัวเล็กที่สุดในคอก
    image
    image
    image
    4เดือน

5เดือนครับ
    image
    image
    และปัจจุบันครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    MungKud-1.JPG 85K
    MungKud-2.JPG 78K
    MungKud-3.JPG 75K
    MungKud-6.JPG 73K
    MungKud-7.JPG 82K
    MungKud-9.JPG 84K
    MungKud-10.JPG 75K
    MungKud-11.JPG 85K
    MungKud-12.JPG 77K
    MungKud-13.JPG 82K
    MungKud-14.JPG 78K
    MungKud-15.JPG 81K
  • ลงใหม่รูปไม่ขึ้นครับ
    3รูปแรกเป็นวันแรกที่มาอยู่ด้วยกันครับตอนอายุ3เดือนพอดี เป็นหมาที่ตัวเล็กที่สุดในคอก
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    MungKud.JPG 64K
    MungKud-2.JPG 76K
    MungKud-3.JPG 89K
  • ลงแล้วรูปทำไมไม่ขึ้นอะครับ ผมResizeแล้วแท็กภาพแล้ว
  • รูปขึ้นแล้วนะครับ
  • หมาทางไหนครับสวยดี ;-)
  • อุตรดิตถ์ครับ
  • สวดยวดครับ :o046:
  • หน้าตาเอาเรื่องเลย :-D
  • =D> =D> อยู่แถวไหนครับ ผมก็อยู่อุตรดิตถ์ครับ ผมแชมป์น่ะครับ
  • แชมป์เจ้าของชูโม้ป่าวครับ ผมที่ไปถามเรื่องทำหมันอะครับ
  • ใช่ครับ. อ๋อจำได้แล้วครับ
  • เดี๋ยวนัดรวมกันดีมั๊ยครับ ไม่ค่อยได้รวมกันเลย
  • สวยครับ เหมือนผมเลย ไม่มีราคาแต่มีคุณค่า (ชอบสายนี้มากครับ)
  • อย่าลืม เอาพัฒนาการมาอับเดทให้ชอบบ่อยๆนะครับ
    การทำกิจกรรมร่วมกัน นี่คือสิ่งที่ผมชื่นชมและสนับสนุนครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะครับ เดี๋ยวจะเอาพัฒนาการมาอัพเดทให้ชมกันอีกนะครับ :)