ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Hammer(Inbred Miagi) x Venom(Mikeland Blood) by Aramline Bullies
  • แพลนบรีดแรกของ Aramline Bullies เป็นการผสมระหว่าง Hammer กับ Venom ซึ่งเป็นพ่อ-แม่พันธุ์นำเข้า และ ยังเป็นพ่อ-แม่พันธุ์ตัวหลักของคอก ทางคอกเราพยายามคัดแม่พันธุ์เป็นหลักเพราะลูกหมาที่ออก
    มาประมาณ70%จะมีลักษณะไปทางแม่หมา เราจึงเลือกพ่อ-แม่พันธุ์ ที่มีลักษณะใกล้เคียงกัน เพื่อให้ได้ผล
    งานลูกหมาออกมามีคุณภาพที่สุดที่จะทำได้ ผมถือโอกาสนี้ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่แห่งนี้ และผู้ที่สนใจติดต่อเข้ามาบางท่านลงทุนขับรถมาจากต่างจังหวัด เพื่อมาเยี่ยมชมคอก Aramline Bullies ^:)^

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 276K
  • สุดเหยียดดดด คู่นี้ \m/
  • จัดจ้านแน่ :017:
  • จี๊ดแน่ๆๆ :021:
  • @avirut. ขอบใจจ้า รอมานาน^^
    @tunyong ^:)^
    @big_freestyle ^:)^
    @ThisPreaW ^:)^
    @BullyxBully ^:)^
    @Nopakunza ^:)^
    @sp_bully ขอบคุณครับพี่หมูของเป็นอย่างทีเต้อ สาธุๆๆ^^^:)^
    @giggun ขอบคุณครับ^:)^
  • ผมขอปิดจองก่อนนะครับลูกหมายังไม่เกิดเลย

ผมยังไม่ทราบว่าจะมีจำนวนลูกหมาเท่าไหร่

เพราะทางคอกจะต้องมีการคัดเก็บเองเพื่อนำไป

พัฒนาต่ออีก1ตัว ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความ

สนใจมากๆเลยครับ

-ขอบคุณหลายๆท่านที่โทรมาเตือนเรื่องคนโจมตี

ลูกหมาชุดนี้ ผมกล้าให้ตรวจ DNA นะครับถ้าเรา

ทำจริงอย่างที่ท่านเที่ยวไปวิเคราะห์วิจารณ์ใช้

จิตสัมผัส ทางคอก Aramline Bullies ยอมปิด

คอกและออกจากวงการแห่งนี้ทันทีครับ แต่ถ้า

ไม่จริงท่านจะรับผิดชอบคำพูดยังไง หันไปพัฒนา

คอกท่านด้วยผลงานเถอะครับ ไม่ใช่พัฒนาด้วย

น้ำลายอย่างนี้
  • สุดๆๆครับ
  • อุปะ มา มา มา ส่งมาโคราชบ้างน่าพี่ต็อป :021: :021:
  • @ting_redbull ขอบคุณครับ ^:)^
    @Korat1 ขอบใจจ้าชาญ ว่าแต่กระจังหน้ายังไม่ได้ไปเอามาเท่เลย :014:
  • แพลนบรีดนี้ น่าจะเป็นมวยถูกคู่ตามเทรน์ด พิมพ์นิยม อัพเดรทบ่อยๆๆๆนะครับ
  • @kenjiro ขอบคุณครับพี่ตั้น ^^ ^:)^
  • อยู่กะพี่ใหญ่นานแล้วนะครับผม สงสัยขายต่อไปแล้วอะ 5555555555
  • สุดยอดจิงๆครับ พี่ต้อบ คู่นี้ รอชมๆ
    ว่างๆจะไปเยือนถินพี่บ้างนะครับผม
  • @Korat1 ทิ้งไว้งั้นก่อนยั่วให้พี่หมูแกอิจฉาเล่น :032:
    @swingstar ยินดีครับ มาวันไหนบอกพี่ได้เลยจ้า
    @GarageBullies ไปกินร้าน นิกุคิง แถวบ้านบุคกันแซลม่อนอร่อยมากกกกกก^^
  • สวยหรูอะพี่ ต็อบ :063: B-)
  • koy_o ขอบใจจ้าโอ ต้องดูที่ผลงานอีกที^^
  • แค่คิดตามก็มันส์แล้ว...สวยมากครับชอบมากโดยเฉพาะแม่พันธุ์....แจ่มจัด
  • ต้องจัดซักตัวแล้วคับ คุณต็อบ
    จะมีเหลือถึงผมไหมน๊าาาา =D>
  • ระหว่างลูกหมา ชุดสุดยอดชุดนี้ กะกินเนื้อย่าง นิกุคิง กะเจ้าของค่าย Aramline นี้ อะไรจะเกิดก่อน น่าติดตามมากๆ ครับ :o019:
  • @Navy_Bully_Pit ขอบคุณครับ Venom เป็นแม่พันธุ์ที่สวยมากครับ และการให้ลูกก็ดีมากๆเลยครับ
    @big_freestyle ไว้รอลูกหมาเกิดก่อนแล้วมาชมเองดีกว่าครับ
    @Bookham กินนิกุคิงสิบุค555 จะตามกลับไปดูเจ้า สวีตชีทด้วย
  • ผลงานการให้ลูกของ Venom ที่อเมกาครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 188K
    image.jpg 206K
    image.jpg 215K
  • งานเข้าแน่คับคู่นี้ :021:
  • birdct ขอบคุณครับ ^:)^