ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้นึกสนุกๆเห็นอากาศดีก็เลยลองให้หมาที่พาร์คเล่นเกมส์ชักขะเย่อกันดู

ปรากฏว่าก็เล่นกันสนุกสนาน

image
  • ใครจะแพ้ ใครจะชนะ ใครเชียร์ตัวไหน เดี๋ยวมีคำเฉลย อิอิ

ปลอกคอสีชมพู เป็นตัว เมีย MisFit เล็กกว่า อ้วนกว่า
    image

• ปลอกคอสีฟ้า เป็นตัวผู้ Kelper ใหญ่กว่า แต่ขาไม่ค่อยดี

image
  • มันส์ เขาล่ะ
  • เชียร์ตัวเมีย P'มุ๊ ที่บ้านทรายเลี้ยงแต่สุนัขเพศเมีย อิอิ :m33:
  • ตอนนี้เลยพาเล่นทุกตัวที่เล่นสปริงโพสเป็น
    เริ่มจาก บูล ของคุณพงษ์ก่อนเลย

image
  • ตามด้วย เมก้า เสือสาวของเรา

image
  • ได้แอ็คชั่นมันส์ๆกันหลายช๊อด ต่อด้วย มู๊ดดี้ พระเอกของพาร์ค อิอิ

image

• คราวนี้มาดูเป็นคลิปมั้ง

• เมื่อวานพอฝนหยุด ก็จัดการพาหมาที่พาร์คออกกำลังกายกันเลย
    เริ่มที่ 2 ตัวนี้ก่อน ตัวผู้แรงเยอะๆ นอนมาเกือบ 2 วันเต็มแหละ
    โยกกันหน่อย
    คราวนี้ Blu กด Kel ซะจมดินเลย
    image
  • ส่วน Kel ก็เล่นซะ Blu หมดเหมือนกัน

image
  • แม็กซ์นี้ ด้วยน้ำหนักตัวแล้ว Kel อยู่เหนือ Blu 5กิโล
    แต่ความแข่งแรงนั้น Blu. ดูเหมือนจะฟิตกว่าสังเกตุจาก
    กล้ามเนื้อของ Blu

ใตรจะแพ้ใครจะชนะ ลองเดาดูกันเล่นๆ ครับ