ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันไม่กินอะไรเลย
  • :003:มันไม่ยอมกินอะไรเลยไม่ว่าจะเป็น อาหารเม็ด F1,:045:โครงไก่ทอด,ข้าว,
    มันเฝ้าแต่ตัวเมียทำงัยดีอะลายเสือตัวผู้อายุ10เดือนแล้ว,ส่วนตัวเมีย6เดือน
    ไฟล์แนบ
    Picture 161 (Small).jpg 39K
    Picture 159 (Small).jpg 62K
    Picture 151 (Small).jpg 59K
    Picture 154 (Small).jpg 74K
    Picture 156 (Small).jpg 78K
  • ไม่เฝ้าได้ไงพี่ตัวเมีย เซ็กซี่ ซะขนาดนี้ 555+
  • อาการติด ตัวเมียเป้นงี่ครับ

ไห้นมแทนน่าจะ ปะทังความหื่นได้ครับ

ข้าวไห้อร่อยแค่ไหนก็กิน 2-3คำก็พอแล้วเสริม นมน่าจะดีกว่านะ
  • :o002::m030:ของผมมันก็ไม่ค่อยจะกินเท่าไหร่ตอนนี้มันจะเต็มห้าเดือนแล้วยังหนักไม่เท่าไหร่กะว่าจะสั่งเอฟวันไม่ทราบว่าจะใช้สีไหนดีเมื่อตอนเล็กเคยใช้สีแดงกว่าจะหมดเป็นสองเดือนเดียวนี้คิดว่าสีม่วงใช้ได้ไหมหมามากิจกรรมนิสหน่อยแบบว่าพาเดินบ้างเป็นบางวันขออภัยถ้ายาวเกินไป
  • มันกำลัง งี่ อะ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม ตัวเมียฮิสกำลังจะมาอะเปล่า สาวๆ:o044::o044::o044:
  • หิวเดี๋ยวมันก็กินเองครับไม่ต้องห่วง เตรียมบำรุงหลังมันเลิกติดสาวให้ดีละกัน:o028:
  • สงสัย อยาก XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
  • ไม่รู้ว่ะพี่น้อง เย้!
  • เป็นเหมือนกันครับลาบาดอที่บ้านเดินตามแต่ตัวเมียไม่กินไรเลย
    ขนาดของชอบยังไม่กินเลยพี่แกจะขี่อย่างเดียวเลย 555+
  • กำลังเป็นหนุ่มอ่ะดิ....อิอิ

ลองโครงไก่สดดิ....ลองดู...แต่ต้องสับก่อนไม่ต้องเล็กมากน่ะ...ลองดูคับ....
  • เป็นธรรมดาครับกำลัง...:m041:
  • ช่าย เด๋วมานหิวมานก็กินอ่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะ
  • ธรรมดา ของการ หงี่ หญิง
    ปล่อยไปเฮอะ เดี๋ยว แด๊ก เอง

หรือเวลากินให้มันกินใกล้ๆ กันหน่อย จุดเทียนด้วย สร้างบรรยากาศ.....

ระวังพลาดละกัน เดี๋ยวป่อง
  • คนเหมือนกันพี่ลองติด....ไม่เป็นอันทำอะไรทั้งนั้น อิ อิ อิ
    ลองเอาป้ายนี้ติดหน้าบ้านดู
    ไฟล์แนบ
    ห้ามหื่น.jpg 19K
  • :013::o001:ขอบพระคุณทุกความคิดเห็นครับ