ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โชฮอล์ หมา เชียงราย หาเพื่อนๆ
  • อยู่เชียงรายครับ เจ้าโชฮอล์8เดือนแล้วจ้า มีใครอยู่เชียงรายมั่งimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9780.JPG 136K
    IMG_9782.JPG 130K
    IMG_9786.JPG 133K
    IMG_9787.JPG 127K
    IMG_9789.JPG 135K
    IMG_9964.JPG 107K
    IMG_9969.JPG 112K
  • หวาดดีคับ ชื่อไรหรอคับ อยู่ อ.ไรคับ

ไงเดี๋ยวจะมาแนะนำตัวคับ พอดี เล่นในมือถือยังไม่ค่อยสะดวกคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ
  • ทรงสวยดีครับ มาทำนักลากกันดีกว่า อยู่เชียงรายเหมือนกัน
  • ผมอยู่บ้านดู่ชอยป่าห้า ทำงานอยู่โตต้าครับ อยากทำลากอยู่เหมือนกันครับ แต่หาชื้อชุดลากที่ไหนนะสิ ว่าจะทำเอาเองอยู่ 5555
  • ในเว็ปเท่านั้นครับ บ้านเราไม่มีขายครับ
    ลองเสริซดูครับ คิมเพ็ทช็อป แปดเดือนเริ่มฝึกได้แล้วนะครับ
    เอาพื้นฐานไปก่อน ถ้าซักเก้าเดือนสิบเดือนก็เริ่มเอากล้ามเนื้อ เอากำลัง
    ประมาณมกราก็จัดหนัก มีนาไปแข่งลากด้วยกันที่เชียงใหม่ สนามแรกเอาประสบการณ์ครับ
    พิตมีอะไรที่สามารถจับต้องได้อีกเยอะครับ แล้วคุณจะพบความเป็นพิตบูลในตัวลูกชายมากกว่าที่
    คุณเคยรู้จักครับ ยินดีนะครับที่มีสมาชิกเพิ่มอีกคน อยากลองลงรางลากโทร.มาครับ ผมอยู่แถวเคหะสันทราย
    0869233092 ที่บ้านผมมีรางให้ได้ซ้อมกันครับ แต่ก่อนลงราง หาชุดลากก่อน แล้วเริ่มฝึกขั้นพื้นฐานก่อนครับ พอเริ่มรู้คำสั่งแล้วค่อยมาว่าขั้นต่อไปครับ
  • ผมอยุ่ลำปางครับ หมาน่ารักจัง