ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง เหยี่อฉลาม
  • เหตุเกิดที่เกาะ reunino island มหาสมุทรอินเดีย ในอนานิคมฝรั่งเศส
    ชาวประมง มันเอาหมาเกี่ยวเบ็ด ตกปลาฉลาม (มันน่าเรียกว่าเกี่ยวตะขอ)
    พอมันเกี่ยวเสร็จ โยนลงทะเล ล่อให้ฉลามฮุบเหยี่อเป็นๆ
    แต่สุนัขตัวนี้ กำลังได้รับการช่วยเหลือจาก สัตว์แพทย์
    อีกตัวกำลังโดนโยน แต่โดนเกี่ยวตะขอไว้ทีขาหลัง

ไม่รู้จะเรียกพวกมันว่าอะไรดี กรรมมของหมาน้อย
    ดีนะไม่ใช่ พิทบลู

ไปเจอมา จริงเท็จประการใด ไม่ทราบครับ
    เห็นแล้วพูดไม่ออก..............
    ไฟล์แนบ
    Sharkbait.jpg 29K
  • ดูน่าตาน่าสงสารจัง :002: จับได้น่าเอามันลงบ่อจระเข้ หรือล่อฉลามบ้างนะ
  • ทำไมต้องเอาหมาด้วยวะ แค่ก้อนเนื้อธรรมาดาฉลามมันก็กินแล้ว -*- หรือ ฉลามมันชอบเหยื่อที่ดิ้นๆ เป็นๆสดๆ หา

เวรจริงๆคนทำ oIo
  • ผมเลี้ยงไอ้เข้ครับจับพวกมันได้
    เอามาบ้านผมเลยครับ จะได้ไม่ต้อง
    ซื้ออาหารให้ไอ้เข้เดือนนี้
    มันเลวจริงๆ ไอ้สัตว์
  • :m002:น่าจับมันโยนลงไปแทนจริง
  • ภาพตัดต่ออะป่าว

ท่าตะข้อ เข้าไป ต้องมี ความเหวอะของแผลมั้งสิเลือดไรก็ไม่มีครับ

ลองพิจารณาดู อีก อย่างท่าเอาหมาไปตกฉลากหมาเป็น ฉลามจะกินหรือ

คนไปว่ายไกล้ๆยังไม่เหนกินเลย
  • มันก็จริงๆนะ...!
    ก้อนเนื้อมันจะมีกลินคราวนะ
    ดีกว่าไช้สิ่งมีชีวิดอีก
    ถ้าเรื้องนี้เป็นเรื้องจริง...!
    คนทำคงไม่ไช่คน...แต่มาขนาดนี้แล้วหน้าจะมีคน
    แจ้งคนที่มีหน้าที่จัดการกับคนพวกนี้แล้วละนะ
  • ชาติหน้าขอให้มันเกิดเป็นหมามั้ง....:o019::o019::o019:
    ไม่เอาดีเกินไป.....น้องหมาอาจดีเกินไปสำหรับพวกมันด้วยซ้ำ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0093_resize2.JPG 87K