ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Isan weight pulling 2/11/2013

• วิ่งแค่นี้เหนือย จะไปแข่งไหวป่าวหน่อ...ใครอยากจับแบบขำๆๆ กะโกโก้ยินดีนะคับ รุ่น 24-28 kg

• คึกคักกันหน่อยครับ พี่น้อง พี่ชันกับคัตเตอร์ก็ได้เน้อ มวยแทนซ้อม 3 วันimage
    ไฟล์แนบ
    ดี.jpg 88K
  • ยินดีเลยคับ จะจับแบบไหนดีอะคับ ได้หมดเลยคับ
  • เสาร์หน้าแล้วนะพี่น้อง คึกคักกันหน่อย
  • ลีโอ 2 ลัง ช่วยงานเจ้าภาพชักหน่อย ครับ ใครลากได้เยอะกว่าก็ได้กินเบียร์ฟรีไปครับ
  • คับโอเคเลยคับ
  • ใจจริงๆ 55 :-D :063:
  • คองโก้ เอลวิน เจคอป มอนเตอร์ ตัวละลังมะคับ
  • ดีๆๆๆๆๆครับ เสือพบสิงห์ แต่งานนี้ผมขอเป็นลิงท้องกางก็แล้วกัน 55

• ลุ้นอย่างเดียวจะกัดหรือไม่กัด ท่าจะโอนตังไปก่อน ค่าเบีย มีใครช่วยจัดการมะคับ
  • มีตัวอื่นสนใจจะจับกะโกโก้อิสานทีมมั้ยครับ
    พร้อมคีย์ล่าอีกตัว
    โกโก้รุ่น 40up
    คีย์ล่ารุ่น36-40
  • พี่ซันคับเบื้องต้นขอสามตัวก่อนนะครับ
    คองโก้
    เอลวิน
    มอนเตอร์
    ใครลากได้มากกว่าเอาไปเลยคับ
    ขอเป็นสิงห์สองลัง โค้ก 1 ถาด นะครับ
  • ได้เลยคับ สรุปจับกับโกโก้ตัวละ 2ลังกะโคก 1ถาด เป็นเบีย6 โคก 3 ใช้มะคับผมเข้าใจถูกมะคับพี่
  • เบียร์ตัวละลัง 2 ตัว
    โค้ก1 ถาด 1ตัวครับ
    เป็นทั้งหมด เบียร์สองลัง โค้กหนึ่งถาดครับ
  • โอเคคับพี่ ตามนั้นเลย
  • ว้าวๆๆๆๆ เอลวินมีตัวประกบเเล้ว ;-)
  • natto ตุลาคม 25 Permalink
    ถึงพี่มุ. สำหรับห้องพักพี่มุ ทีมขอนแก่นขอใช้สิทธิ์ครับ
    สำหรับเงินค่าห้องพักจะฝากพี่มาร์คคืนให้นะครับ
    ขอบคุณครับ

ตามนั้นครับ
  • imageโกโก้จะไหวไมเนีย ไม่ค่อยได้ซ้อมด้วย
    ไฟล์แนบ
    2013-10-27-10-56-11_deco(1).jpg 240K
  • เจคอปรับสิงห์ 1ลัง
    ครับพี่ซัน
  • โกโก้ออมมือให้อิสานทีมหน่อย
    หมาเจ็บบ่อยมาก
    ช่วงนี้ระมัดระวังหมาด้วยนะครับ
    ใกล้วันแข่งแล้วอะไรก็เกิดขึ้นได้
  • คับโอเคเลยคับ แล้วเจอกันคับ
  • เจอกันคับอีกไม่นาน5วันเองอดใจแทบไม่ไหวแล้วฮ่าๆๆๆ
  • โกโก้นายแน่มาก :063:

พี่ซันสุดหล่อ ขอแบบโหดๆให้ซุปเจ หน่อยน่ะพี่ถือว่าอนุเคราะห์มันหน่อย ฮิๆๆ (:|
    image
    ไฟล์แนบ
    581733_524305774326868_1598310359_n.jpg 39K
  • ดูจากหุ่นละ โกโก้ จ่ายเลยดีกว่า 555

• คืนนี้ต้องรีบซ้อมละ
  • นึกแล้ว... เอาคลิปธรรมดามาเป็นเหยื่อล่อ แต่ดูจากหุ่นโกโก้แล้วมันอันตรายจริง ๆ
    ยิ่งคลิปนี้ 5555 สั่งหมาจากด้านหลังซะด้วย อย่างเจ๋ง ผมว่างานนี้มีพลิกล็อคแน่
    มิน่าละท่านซันถึงกล้าประกบหลายตัวแบบนี้ ว่าแต่ว่าตอนนี้โกโก้ไม่กัดชุดลากแล้วหรอครับ
    เป็นกำลังใจให้คับ จะติดตามผลงานโกโก้ต่อไปครับ หุ่นสวย ทรงสวย ช่วยเชียร์ครับ
  • เวลาซ้อมอยู่บ้านก็ดีแบบนี้ละคับ เวลาแข่ง กัดทุกที
  • โห นิวโกโก้ ขอชื่นชมในความทุ่มเทครับ นี่คือตัวอย่างของ พิตบูลแมนของจริงครับ
  • มีคนแอบเล่าให้ฟังเกี่ยวกับน้องซันหลายๆเรื่อง วันนี้ขอสารภาพตรงๆว่าแอบปลื้มมานานแล้วเหมือนกันครับ 55
  • 555ต้องรอวันงานอย่างเดียวคับ คนเยอะ โกโก้ใจแตกทุกที
  • น้องซันลงมือทำแต่ไม่เคยพูด หรือพูดก็น้อยมากๆ เรื่องใจเกินร้อยอันนี้ทรายมานานแล้ว ส่วนบางคนพูดมาก พูดมานานแล้วด้วย ฟังจนเบื่อ แต่กลับไม่เคยเห็นทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอันสักที

ขออนุญาติขมกันออกอากาศแบบนี้เลยครับ 55
  • ถ้าเรื่องนี้ประมาทซันไม่ได้หรอกนะ เขาแน่มากนิ่งๆเงียบๆแต่ไม่ธรรมดาฮ่าๆๆประมาทไม่ได้นะคับทุกคนฮ่าๆๆๆ

• อีก4 วันละคับ ต้องรีบละ มาซ้อมอาทิตสุดท้าย จะทันมัยเนีย ... เฮอเร็วจิงๆๆ พี่ไท ออมๆ มือหน่อยนะคับ
  • พี่ซันครับ ชอบmvโกโก้มาเลย ผมเชื่อว่าพี่ซันและโกโก้อาจมีเซอร์ไพร์ติดไม้ ติดมือกลับบ้านแน่นอน แต่อยากให้พี่ซันเพิ่มความมั่นใจขึ้นอีกนิด ว่าเราทำได้ เรื่องเบียร์กับแพ้ ชนะเป็นเรื่องขำๆไว้แซวเล่นกัน รักษาเนื้อรักษาตัวด้วยน่ะครับนักกีฬาทุกท่าน เเล้วเจอกันวันเสาร์ครับ :)>-
  • พักหมาได้แล้วครับ ผมพักตั้งแต่งานเมืองทองครั้งก่อนละครับ งานนี้...เมาฟรีลูกหมาป่า ฮ่าๆๆ
  • สุดยอดมากครับ โกโก้ กับ พี่ซัน :063:
  • ดาวดวงใหม่แห่งทีมนนทบุรีกำลังจะฉายแสง
    รอชมผลงานครับ ชื่นชมครับ
  • ขอบคุณคับงานนี้โกโก้เต็มที่เลยคับ
  • แล้วเจอกันครับ โกโก้ นี้คือน้ำหนักแรกที่จะเรียก ถ้าผ่านไปคง 2500 กิโล รับถ้วยเสร็จกลับบ้านครับ สำหรับคัตเตอร์ 555image
    ไฟล์แนบ
    คค.jpg 21K
  • โกโก้ นน.เท่าไหร่ซัน อย่ามาลงรุ่นเดียวกันเลยนะฮ่าๆๆๆ
  • image
    เมืองทองคงตกรุ่นแน่เลยคับ
    ไฟล์แนบ
    2013-10-29-21-28-39_deco(1).jpg 167K
  • เรียน พี่ น้อง พวกเราสิงห์นักลาก เนื่องด้วยสนามภาคอิสาน ปี 2556 ในวันที่ 2 พ.ย.56 ที่ จว.มหาสารคาม ครั้งนี้ มีจำนวน 8 รุ่นน้ำหนัก หมา 61 ตัว เพื่อย่นเวลา ในงานทางธุรการ หากท่านใดเดินทางเข้่าที่พักแล้ว มีความประสงค์จะชั่งน้ำหนักสุนัข ในวันที่ 1 พ.ย.56 สามารถทำได้นะครับ ทางคณะดำเนินงานตกลงใจแล้วครับ และจะเป็นผลดีเช่นกันกับเจ้าหน้าที่จะได้ข้อมูลต่างๆ ไปเตรียมจัดทำตารางรายชื่อ น้ำหนัก สถิติ สำหรับบันทึกการแข่งขันล่วงหน้า ในงานจะได้กระชับเวลาเข้าครับ
  • สำหรับเดอะซัน ไม่มีอะไร ทีเป็นไปไม่ได้

:m01: :m01: :m01:

ถ้าใครเคยมางานนนท์ จะเห็นว่า โอวัลตินกำลังดีวันดีคืน งานวันนั้น ก็ทำได้2ตัน
    มีโอกาศสูงและสดใสที่จะนำมาปั้นได้ ได้มากกกว่า โกโก้ แน่นอน แต่.......

แต่สำหรับเดอะซันแล้ว มันง่ายไป
    โกโก้ คือพิตบูล ตัวแรกของซัน ยังไงต้องพามันก้าวผ่านอุปสรรคไปด้วยกันไม่มีทางทอดทิ้งกันข้างทาง

กับแค่ปัญหากัดสายเล็กๆน้อยๆ แน่นอน
    นิยามสำหรับเดอะซัน สำหรับพี่ เล็กๆง่ายๆ ไม่ยิ่งใหญ่ยิ่งยากซันต้องไปให้ถึง :063:

กับผลงานชิ้นล่าสุด เพื่อวงการโดยเดอะซัน

นาฬิกาจับเวลาดิจิตอล ตัวใหม่ ซึ่งทำมาเพื่องานลากสารคามโดยเฉพาะ

ตัวเลขใหญ่ขึ้น ตัดแสงสำหรับงานกลางแจ้งชัดเจนขึ้น
    ที่สำคัญ ติดตั้งสะดวก ประกอบโดยแถบแม่เหล็กชั้นดีครับ ศุกร์นี้

http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=zTde28kc78o
  • ยอดเยี่ยมมากเลยฮ่าๆๆๆ อยากกินอะไรหรือได้อะไรหรือต้องการให้ผมทำอะไรเป็นพิเศษมั้ยบอกผมมา จะจัดเต็มให้เลยซัน..สู้..และทีมงานเชิญได้เลยไม่ต้องเกรงใจนะฮ่าๆๆๆสบายๆ..
  • ยอดเยี่้ยมครับ ขอชื่นชมกับหนึ่งนวัตกรรม ในวงการพิทบูลลากน้ำหนักเมืองไทยเรา ขอปรบมือดังๆๆให้เด่อะซัน และเพาเวอร์พิท ครับผม
  • สุดยอดคับพี่ซัน =D> :063: :m01:
  • พรุ่งนี้ก็จะถึงวันประลองกำลังขอนักกีฬาทุกตัว ขอส่งกำลังใจให้กับเจ้าของทุกคนและสิงห์นักลากทุกตัว

ขอให้โชคดีมีชัยกันทุกคนนะครับ

อยุ่ทางนี้รอฟังรายงานผลการแข่งขันครับ