ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดูทีคับ
  • นี้ใช่ rednose แท้ไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    พิซซ่าในpitbullzone.jpg 77K
  • มองอย่างงี้ใครจะไปรู้ครับ มันก็ต้องดูที่พ่อกับแม่ของมัน นิสัยของมัน ถึงใช่หรือไม่ไช่ก็หมาเราเรารับเขามาแล้วเราก็ต้องรับผิดชอบมัน เลี้ยงมัน ดูแลมัน แล้วถ้าผมบอกว่าหมาคุณไม่แท้คุณจะยังรักมันอยู่ไม๊
  • ถามเฉยๆไม่รู้ก็ไม่ต้องตอบ
  • เลี้ยงมา5เดือนไม่รักก็ไม่รุ้จะว่าไงละคับ
  • ผมบอกว่าต้องดูพ่อแม่มันไงลองเทียบกับรูปในgoogleดู แต่ความรักไม่ได้อยู่ที่เวลาคับ
  • คุณ Kajokwa85 ด้วยความเคารพคับ การตั้งกระทู้เพื่อสอบถามข้อมูลเพื่อนสมาชิก อาจมีคำชม/วิจารณ์
    คุณต้องเปิดใจให้กว้างเพื่อรับฟังนะคับ สำหรับเจ้าตัวนี้เท่าที่ดูก็ rednose คับ แท้ไม่แท้อย่าไปสนใจเลยคับ
  • แท้ครับ rednose(จมูกแดงแท้ๆ) รักแล้วไม่ต้องสนใจ เลี้ยงต่อไปจนกว่าจะตายกันไปข้างดีแล้วครับ :063: