ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    ไฟล์แนบ
    1383711492407.jpg 92K
  • โครตสงสารตัวเมีย การผสมพันธุ์ควรรีดน้ำเชื้อตัวผู้ และนำน้ำเชื้อไปฉีดให้ตัวเมียจะดีกว่า ทำแบบนี้หากเป็นคนก็ไม่ต่างอะไรกับการจับข่มขืน
  • ด้วยความเคารพคับ ผมเป็นคนพูดตรงๆ ชอบไม่ชอบพูดตามความรู้สึก สำหรับผู้เลี้ยงพิตบูลอาจมองการผสมพันธุ์แบบนี้เป็นเรื่องปกติ แต่สำหรับผมอาจมองตรงกันข้ามคับ
  • อ๋่อผมรู้ครับว่าอะไรเป็นอะไร....การผสมแบบมืออาชีพที่เค้าเลี้ยง PITBULL แท้ๆ เค้าจะรู้จักเซฟหมาครับ นี่คือการผสม PITBULL ครับ ไม่ใช่หมาธรรมดาทั่วๆไป คุณก็เลี้ยงเหมือนกัน คุณต้องรู้จักนิสัยหมาของคุณ ผมเลี้ยงหมาของผมๆก็รู้ว่าหมาผมนิสัยเป็นยังไง ค่าผสมหลักหลายๆหมื่น เค้าไตร่ตรองกันไว้แล้วครับ ว่าเค้าควรจะทำยังไง ไม่ใช่จับหมาปี้กันข่มขืนกัน และขายลูกหมาครับ อะไรมันสามารถเกิดขึ้นได้ตลอดเวลา ส่วนที่คุณบอกให้รีดน้ำเชื้อ เรื่องนี้เค้าเตรียมไว้เรียบร้อยแล้วครับ และถ้าหากวันนึงคุณต้องผสมกับหมานำเข้า ที่กำหนดระยะเวลาการผสมไม่ได้ หรือว่าคุณต้องบินไปผสมหมากับต่างประเทศ คุณจะเข้าใจได้ดีกว่านี้ ครับ มันมีเหตุและผล :)
  • แล้วแต่ครับเรื่องจะตรงหรือไม่ตรง นี่คือเหตุผลของผมคุณมีเหตุผลของคุณ OK นะครับ
  • :063: เข้าใจเลยพี่เอ็ด ^^ ชุดนี้น่าสนใจนะพี่ อิอิ
    ปล. ผมโน้ตเองครับ ^^ :030:
  • แฮ่มๆๆ ขอหัวโตๆๆตัวเล็กๆๆจักโต สิครับ (Aussavin)
  • ขอตัวผู้สีดำซักตัว นะครับ
  • เห็นหมาสีดำแล้วใจละลายทู้กกกกที :002:
  • คงต้องรอให้ผสมติดและคลอดก่อนครับรายละเอียดจะเอามาอัฟเดทเรื่อยๆครับ....ชุดนี้พี่ๆน้องๆฝากมาครับไม่ใช่ของผมส่วนตัวผมเองก้อยากจะเก็บเหมือนกันครับ :001:
  • ตัวสีดำ งามมากครับ
  • รอลุ้นด้วยครับ ดำดีดูดี
  • ขออภัย เพิ่งเปิดมาชมครั้งแรก อยากทราบรายละเอียดสายเลือดแบบคร่าวๆหน่อยได้ไหมครับ
  • ตัวพ่อหมาเป็นหมานำเข้าครับ จากทางคอก 7 DAYSKENNELS มีดีกรี เป็น CH.4xW 2 BIS ปลดประจำการ เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้ กำลังเปิดรับผสมอยู่ แต่จะอยู่ประเทศไทยถึงแค่สิ้นเดือนหรืออาจจะแค่ต้นเดือนหน้า หากท่านใดสนใจให้ติดต่อไปที่ 7 DAYSKENNELS ได้โดยตรงครับ
    ส่วนตัวแม่หมา ก้เป็นสายเก่าสายเลือดที่เคย ผ่านตากันมาบ้างแล้ว การผสมคือความคาดหวัง ยังให้คำตอบใดๆได้ไม่มากครับ เพราะเป็นการครอสของสายเลือด เป็นแนวทางในการพัฒนาและเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ
    7DAYSKENNELS (TEX-MEX) TIMMY 4xW 2 BIS
    image
    http://dogarchive.kennel-apbt.com/details.php?id=163293
    SUTEE G HOUSE' S KAOPAN 1XW,1L
    imagehttp://dogarchive.kennel-apbt.com/details.php?id=162559
    ไฟล์แนบ
    480447.jpg 82K
    med_5274deb4cd3bf.jpg 8K
  • น่าสนใจครับ :-D