ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เชิญทุกท่านทีมีความสนใจ มีรักหลงไหลในสุนัขพิทบูลและบลูลี่ มาร่วมงานมิตติ้ง Pitbull&Bully นำสุนัขของท่านมาโชว์และแลกเปรี่ยนความรู้กัน ในงานมีงานประกวดเล็กเล็กด้วยคับ เระมีของรางวัลสำหรับผู้ร่วมงานด้วยคับ ในวันเสาร์ที่ 23 พฤศจิกายน 2556 ณ.สวนสาธารณะสพานหินภูเก็ต เริ่มเวลาบ่าย3โมงเป็นต้นไป (มีของดีอยู่ในมืออย่าลืมนำมาโชว์กันคับ) เพื่อเป็นการเตรียมตัวความพร้อมทีจะไปงาน Phattalung Pitbull & Bully Show 2013 ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 102K
  • ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นทีเว็บแห่งนี้ด้วยคับ
  • มาเตรียมตัวกันครับพี่น้องชาวภูเก็ตและจังหวัดใกล้เคียงก่อนไปสู้ศึกงานประกวด Pitbull&Bully Show ที่จังหวัดพัทลุง กันครับ
  • เยี่ยมมากครับ อยากเห็นพี่น้องชาวใต้รวมตัวกันเยอะๆครับ
    อยากเห็นวงการ พิตบูล/บูลลี่ กลับมาคึกคักเหมือนเก่าครับ
  • เด๋วรอ ย้ายไปเป็น หัวหน้าไฟฟ้าที่ภูเก็ต จะไปร่วมด้วย ทำเรื่องขอย้ายนานแระ มี บลูลี่ถ้วย เก็บไว้ สองตัว
    กลังรอแดงๆ สายก๊อตติ หัวโต เตี้ยสั้น ที่จองไว้ อีกตัว ;-) กำลังหัดเดินน่ะ
  • คับผมพี่มาร์ค :-D
    พี่pea297186 ไว้พี่ลงมา มาร่วมสนุกกันคับ
  • imageเสื้อลายนี้เรามีแจกในการเล่นเกมร่วมสนุกกันคับ ใครอยากได้มาร่วมสนุกกันได้คับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 63K
  • ใครว่างก้อมาร่วมมิตติ้งที่ภูเก็ตนะครับ รับรองทีมนี้เป็นกันเองมิตรภาพเต็มเปี่ยม ส่วนผมเสียดายติดงานที่มืองทองไม่งั้นไปร่วมแจมด้วยแน่ๆครับ :-D
  • ขบคุณคับคุณก็อปทุ่งสง ไว้เจอกันวันงานพัทลุงคับ ;-)
  • แล้วเจอกันครับพี่น้อง......image
    ไฟล์แนบ
    66143_466087656779291_1170303657_n.jpg 79K
  • โชคดีว่างพอดีเลย หุหุ...แอบๆไปดูดีกว่า555 เผื่อได้รางวัลกลับมาสักชิ้น ผมอยู่พังงาครับ
  • ได้เลยคับไว้เจอกันวันงานคับ :-D
  • imageทั้งบลูลี่ทั้งหมาแดงมากันมากคับอย่าลืมแวะมาเที่ยวกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 164K
  • วันเสาร์ที่ 23 พฤศจิกายน 2556 เริ่มเวลา 15.00 น เป็นต้นไป แล้วเจอกันน่ะครับ... :o001:
  • ขอเลื่อนจัด meeting pitbull & bully เป็นวันเสาร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2556 ณ บริเวณ ลานจอดรถ 72 พรรษา (ลานมังกร) ตรงข้ามโซฟา ผับ แทน เริ่มเวลา 15.00 น.เป็นต้นไป จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน เนื่องจากตอนภาคใต้โดนพายุกระหน่ำอยากหนัก
  • ต้องขอโทษด้วยนะคับงานวันนี้ต้องย้ายไปเป็นอาทิตรหน้านะคับ. เพราะทั้งลมทั้งฝนตกหนักมากเลยคับ แล้วจะแจ้งทีจัดงานทีใหม่อีกทีนะคับ