ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"REST IN PEACE" ZEEZAA GOOD GIRL
  • หลับให้สบายไอ้ลูกสาว...............R.I.P ZEEZAA GOOD GIRL
    จากการตรวจเช็คติดเชื้อในกระแสเลือดimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Bkqh9.jpg 62K
    272394.jpg 91K
    ภาพถ่าย0162_001_001.jpg 58K
    IMAG0116-1-1-1.jpg 180K
    ภาพถ่าย0234.jpg 108K
  • เสียใจด้วย...คับ :039:
  • :022: เสียใจด้วยนะครับผม
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ :039:
  • เสียใจด้วยนะคับ
  • เสียใจด้วยนะพี่เอส
  • เสียใจด้วยนะครับ.. :039:
  • ขอบคุณครับทุกๆท่าน ZEEZAA มันคือตัวจุดประกายให้ผมกลับมาเลี้ยง PITBULL เธอเป็นนักกีฬาที่ดี มีวินัยและความมุ่งมั่นสูง ไม่ว่าจะสั่งให้ทำอะไร ZEEZAA มันทำได้ทุกอย่าง ทำในสิ่งที่มันควรจะทำด้วยความมุมานะ ผมก็เสียใจมากครับรู้สึกตกใจ มันเกิดขึ้นแบบไม่รู้ตัว เพราะเธอแข็งแรงมากจน ไม่สามารถรับรู้ได้ว่าเธอป่วย
    หมออธิบายว่า มันน่าจะเกิดการล้มเหลว ของอวัยวะภายในเฉียบพลันบางอย่าง จนทำให้มันช็อคและตายในที่สุดเพราะไม่มีใครเห็นมัน ตอนแรกผมนึกว่างูกัด แต่เปล่าเลย
    ฝากถึงพี่ๆน้องๆนะครับ สำหรับคนที่รักและมีเวลา หมั่นสละเวลาซักนิด พาเค้าไปตวจเลือดเช็คร่างกาย บ้าง ดูว่าภายในที่เราไม่เห็น มันสมบูรณ์ผิดปกติมั้ย ความเป็น PITBULL มันจะไม่แสดงความเจ็บปวด หากมันไม่ถึงที่สุดของมันเต็มที่แล้ว ต่อหน้าเจ้าของแน่นอน แต่ลับหลังเรามันอาจจะรู้สึกแย่กับอาการป่วยไข้โดยที่มันบอกเราไม่ได้ RIP. ZEEZAA GOOD GIRLimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0200.jpg 135K
  • :022: เสียใจด้วย ครับ รอชมชุด หัวโตๆๆ อยู่นะ
  • เสียใจด้วยนะครับ ไปสบายแล้ว :039:
  • เสียใจด้วยคนครับ เจอวันก่อนยังแข็งแรงดีอยู่เลย
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • เสียใจด้วยึรับพี่เอส
  • เสียใจด้วยนะครับ :039:
  • เสียใจด้วยครับ :039: