ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sale...Arthur(Dollar x Truck gril)& Sanya(Hotman X Sunny)
  • M1 15,000
    ไฟล์แนบ
    Bigbike2.jpg 118K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Bigbike2.jpg 118K
  • F2 13,000image
    ไฟล์แนบ
    Jeeja1.jpg 184K
  • สายทางพ่อหมาครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ดอลล่า.jpg 77K
    Truck girl.jpg 101K
  • สายทางแม่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Hotman.jpg 121K
    Alex Sunny.jpg 47K
  • พ่อแม่ลูกหมาครับ ตอนนี้ไม่ค่อยมีรูปพ่อแม่หมาเดี๋ยวถ้าถ่ายแล้วจะอัพเพิ่มให้อีกครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    หมูๆ.jpg 75K
    Sanya1.jpg 128K
  • ชุดล่างออกใหม่ไช่ไหมค่ะ :o043:
  • ลูกหมาเกิดวันที่ 11 กันยายน 2556 นะครับทำใบเพ็ดABCเรียบร้อยแล้ว วัคซีนครบแล้ว ติดต่อผมได้ที่ 082-1358167....ภู ตอนนี้ลูกหมาอยู่ที่โคราช ถ้าอยู่ทีโคราช ลพบุรี กทม. ผมส่งให้ถึงมือครับ
  • ชุดล่างนั่นก้ 2 ตัวบนนั่นล่ะครับ พอดีว่าผมไม่มีรูปแม่หมาในคอมเครื่องที่ใช้อยุ่ครับ คอกนี้ออกมา10ตัวครับ แม่มันนอนทับตายไปเหลือ2ตัวนี่ล่ะครับ แม่ผมพยายามดูอย่างดีที่สุดแล้วแยกลูกมันมาก็ทั้งหอนทั้งกัดกรงครับจนต้องยอมให้มันเลี้ยงลูกเอง ตายวันละตัวสองตัว ผมก็รับราชการทหารต้องคอยเตรียมพร้อมออกภาคสนามตลอดเลย ทั้งม๊อปทั้งเขาพระวิหารเลยไม่ได้ดู เลยเหลือแค่นี้ครับ
  • สปิงโพล ขาหมู อิอิ (ลูกหมาสวยดีคับ)
  • ขอบคุณคุณ wongvit ครับ ถ้าท่านใดสนใจก็หลังไมค์ได้ครับราคาก็ตั้งไว้เฉยๆครับถ้าสนใจจริงโทรคุยครับ :)
  • Up หน่อยครับ :p
  • Upอีกนิดครับ
  • ขออนุญาติปิดการขายครับเด็กๆมีคนมารับไปเลี้ยงแล้ว ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ