ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาซื้อโซ่เก่าได้ที่ไหนคับช่วยที
  • อยากได้เอาไว้ไปให้เด็กๆที่บ้านซ้อมลากคับอยากได้สัก 50 กก.
  • ทุกวันนี้ใช้ยางอย่างเดียวดูไม่เหมาะเท่าไหร่คับimageimageอยากหาโซ่มาให้หมาลากแทน แต่หายากมากเลยคับ ไม่รู้ว่าจะหาได้จากที่ไหน ไปลองหามาแล้วตามร้านขายของเก่าไม่มีเลยคับแถวนี้image
    ไฟล์แนบ
    DSC06626.JPG 133K
    DSC07178.JPG 133K
    สู้1.JPG 49K
  • ช่วยหาให้ได้ครับพี่แถวระยองมีเยอะ แต่ค่าขนส่งพี่ออกเอง
    ผมก็จะไปถามที่ร้านให้ว่ามีถึง 50 กิโลกรัมไหม
  • โอโหพี่ทัย ขนาดนี้ยังเรียกว่าไม่เหมาะอีกเหรอครับ ขนาดไม่เหมาะแล้ว ยังได้ที่หนึ่งกลับบ้านทุกตัวเกือบทุกสนาม แล้วถ้าเหมาะแล้วจะยังงัยครับเนี่ย 555 ไม่ลองถามเสี่ยเล้งดูล่ะครับพี่ เพื่อแกมี
  • ตามตลาดนัดคลองถมใหญ่ๆที่มีขายพวกเครื่องยนต์อุปกรณ์ไฟฟ้า-ก่อสร้าง
  • image

ตาย ต๊ายๆๆ กันพอดี ชีตาร์ลูกพ่อเอ๋ย :m55: :m55: :m55:
    เห็นบิ๊กกลัฟรูปนี้กล้ามจะแตกอยู่แล้ว ทั่นพี่เค้ายังจะจัดโซ่อีก 50โล
    สงสัยต้องซื้อเบียร์ให้เค้าไปเลยดีกว่าชีตาร์ :m87: :m87: :m87:

ลองดูใกล้ๆก่อนครับทั่นทัย ถ้าไม่มีจริงๆ โทรคุยกันอีกทีครับ
    ผมจะกลับ สกล ต้นเดือนน้องในกลุ่มเคยหาให้ได้ อยู่ ซัน ก็รู้แหล่งไม่น่ายาก

(แหม ! แต่ใจจริงไม่อยากเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-)) )
    ไฟล์แนบ
    374764.jpg 133K
  • โล ละ70บาทคับ ที่เคยซื้อ หน้าจะยังมีอีกเยอะเป็นโซ่เส้นใหญ่ แต่ท่าที่ท่าเรือ หน้าจะถูกกว่า แต่ไม่รู้ร้านเหมือนกันคับ
    ผมซื้อแถวโอเดียน เยาวราช
  • มีหละปูนโลสามสิบ แวะมาเอากำน้ออ้าย แต่ระยองน่าจะถูกเหลือฮิ
  • ผมเคยเห็นพวกตลาดมือ2 เย่อะนะคับ
  • ขอบคุณทุกท่านคับแต่ทางผมหาไม่ได้แล้วคับ มีก็แต่โซ่ใหม่เลยคับ กิโลละแพงมากซื้อไม่ไหวคับ
    ถึงเอามาก็ไม่ได้ต่างจากเดิมเท่าไหร่หรอกคับ คุณสู้ แต่ที่อยากให้ลากโซ่เพราะลากโซ่แล้วหมาไม่ค่อยเจ็บตัวมากและกล้ามก็จะชัดกว่าลากยางด้วยฮ่าๆๆๆ
  • คลองเตยครับพี่ เพียบ
  • imageกะจะให้ลูกหลานหมาสายปีศาจกล้ามขึ้น เป็นมัดๆ เอาไปเบ่งข่มม้ามืด น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์แถวๆเมืองนนท์ซะหน่อยฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    เลอร์ครับ.JPG 53K