ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสม
  • สนใจ 08-4665-3124 (กทม)
    ไฟล์แนบ
    325.jpg 80K
    245.jpg 68K
    153.jpg 51K
  • :m032:น่าสนใจที่สุด:m008:
  • ชงเอง ตบเอง เล่นง่ายๆแบบนี้เลยนะคุณ pra123
  • หมาน่าตาปัญญาอ่อน

ยังจะเอามาทำเป็นพ่อพันธ์ อีกหน่อย

ถุยเอาหมาข้างถนนมาเป็นยังดีกว่า
  • ผีปากหมา เคยเลี้ยงป่ะ หรือว่าเลี้ยงตัวเองยังไม่รอด
  • มาอีกแล้วเหรอมาบ่อยจังนะ รับผสมทุกวันไหมเนี่ย ตั้งเองชมเอง 555
  • ผมว่าตอนแรกเขา คงจะตั้งใจปลอมเป็น ghost แล้วมาชมของตัวเองแต่เผลอใส่ id ไปแล้วกดส่งแล้ว

ยกเลิกไม่ได้ 55555555+ น่าอายจิง ๆ
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    5555555555555555555555

ผมเห็นด้วยครับ 555 จะเนียน ชมหมาแต่ไม่เนียนพอ 55

น่าอายแทน เลิกเลี้ยงเลยดีกว่า ผมว่า555
  • สวยดีครับ

ขอให้ได้เซิ้งเร็วๆๆนะไอ้หนู
  • มึงยังมาลงอีกหล่อไอชาติชั่วไม่มีตังแดกหลอเปิดหมาผสมจังทับวันล่ะ2-3ตัวพ่อมึงสอนหลอไอเลวจะเอาแต่ตังไม่ดูแม่หมาเลยมึงผีๆทั้งหลายมันยังบอกอีกว่าใครเอาสายกัดมาทับมันก็จะทับแล้วมันยังบอกอีกว่าขอให้ได้เงินอย่างเดียวก็พอ ( ดูมันพูด ) มันไม่ได้รักหมาเลยจะเอาแต่ตัง เออลืมบอก ที่หมามันอ้วนอ่ะเพราะมันจับหมายัดข้าวใส่ปากหมา มันทำได้ยังไง ใครจะเอาไปทับกับมันคิดให้ดีเสียก่อนครับเราอย่าไปดูที่หมามากดูที่เจ้าของมันด้วยเป็นคนยังไง นี่แหละครับคนหาแดกกับน้ำหมา **จากผีรู้จริง **( รู้จริงเพราะได้เจอมากับตัวเลยเล่าให้ฟังจะได้ไม่ไปสนับสนุนคนอย่างงี้อีกครับ ) และขอโทษที่ไม่ใช้คำสุภาพด้วยนะครับ ขออภัยครับพี่มาร์คด้วยครับ เรื่องจริงไม่ได้โม้ครับ
  • ผีตัวนี้รู้จริง ผมก็รู้แต่ไม่อยากพูดมาก แมร่งทำได้ไงหมาไม่กินเอาอาหารยัดปากมันแล้วบอกว่าชอบหมาล่ำๆนี่มันหมาอ้วนนะไม่ใช่หมาหนาโดยธรรมชาติ ใครเอาผสมแกผสมให้หมดแหล่ะขออย่างเดียว ขอให้ได้ตัง เจอเจ้าของหมาบบนี้สงสารหมาเลยเวลามันโดนเอาอาหารยัดปากคิดได้ไงมีใครเขาทำกัน เลี้ยงหมามาไม่นานเท่าไหร่อย่าทำเป็นเซียน555
  • :o027::o021::o012::o011::m012::m016::m018::m006::m030::002::022:
  • มาอีกแล้วไอ้เวร ลงทำเฮี้ยไรว๊ะ ไอ้คนเจ้าเล่ห์ เรื่องมีอยู่ว่า เราแค่เห็นโฆษณาว่ารับผสมเลยโทร.สอบถามรายระเอียด แต่แม่หมาเรา อีก2อาทิตย์ ถึงจะผสม แค่นั้นแหละ แม่งเป็นเรื่อง มันโทร. ตื้อ ตามจิก เพื่อให้ไปผสมพ่อหมาของมัน จนเรานี้ลำคาญ มันยกสรรพคุณพ่อหมาของมันน่าดู ว่าให้ลูกสวยกว่าพ่อมันหลายเท่า ทั้งๆ พ่อหมาก็ไม่เคยมีลูกออกมา ใจจริงก็อยากผสมเห็นเป็นสีเทา เหตุผลที่ทำให้เปลี่ยนใจ ไปเห็นตัวจริงหนังคนละม้วนเลย ตัวก็ใหญ่ สูง อ้วน ปากเล็ก-แหลม เป็นโรคผิวหนัง ไม่เหมือนกับรูปที่เอามาลง(ขอย้ำว่าไม่เหมือน) แถมมีข่าวว่าพ่อหมาตัวนี้ผสมมั่ว จนเป็นเป็นโรคแท้งติดต่อ(ได้ข้อมูลจาก ผี) จึงทำให้ไม่กล้าผสม หมาดีคงไม่ต้องมาตามตื้อให้ไปผสมหรอก อยากจะขายน้ำเชื้อหมากรูว่าเปลี่ยนไปเลี้ยง วัว ควาย ขายน้ำเชื้อเหอะ
  • หมดอนาคตเลยไอ้หมาตัวนี้ คงหาเมียไม่ได้แน่เจ้าของดันสร้างวีรกรรมเอาไว้เยอะ จิงๆแล้วมันไม่ใช่ความผิดหมาเลย น่าสงสารหมามันนะ ขยันโฆษณาจิงๆ สงสารคนที่เอามาผสม รับรองขายยากแน่นอน
  • สมเพชจริงๆ คงนึกว่า หาแด็กกับน้ำหมา มันง่ายล่ะ..... อ้ายเวร
    ยิ่งเจ้าของหมามาทำสันดาน ขี้โม้ ขี้คุย อวดรู้ อวดเก่ง ไร้มารยาท ไม่รู้จักเกรงใจคน.... จบเลย
  • ผีรู้จริง ภาค2 มาแล้วครับ ไอสุชาติมันบอกกับผมว่ามันเป็นทหาร ยศ จ.ส.อ. แล้วมันลงกระทู้ตั้งนานแล้วมั้งลองไปหาดู แม่งเป็นผู้พันไวชิบหายเลย ที่จริงมันไม่ได้เป็นทหารหลอกแม่งโม้ทำให้ตัวเองดูดี ผมไปเช็คกับ ทบ. มาแล้วไม่มีชื่อมันเป็นทหารเลยแม้งโม้ ผมนี่แหละเป็นทหาร ตอนผมไปหามันผมตะแบ๊ะให้มันเม่งแสอกรับข้างซ้าย(ทหารพ่อมึงรับตะแบ๊ะข้างซ้าย)ผมก็ งง ไปแปบนึง ผมเริ่มเอะใจและ(มึงหลอกกูล่ะบอกว่าเป็นทหาร)พอผมถามประจำหน่วยไหนมันบอกว่าหน่วยเนี่ย(หน่วยเนี่ยแล้วมันหน่วยไหลว่ะ)ผมถามมันไปได้2ครั้งมันก็ตอบเหมือนเดิม พอผ่านหน่วยสื่อสานมันรีบบอกทันนีเลยว่ามันอยู่หน่วยสื่อสาร กูล่ะ งง กับมัน แล้วพ่อไปถึงบ้านมัน โทษทีครับอยู่ห้องแถวครับ แล้วมับยังบอกอีกว่ามีใครเลี้ยงได้อย่างมันบ้าง ผมไม่อยากพูดผมเลี้งหมายิ่งกว่ามันอีกเสือกทำคุย ที่มันเลี้ยงหมาอยู่ในห้องมันเพราะมันไม่มีที่เลี้ยง แม่งเสือกทำคุย เรื่องทั้งหมดก็มีแค่นี้ละครับ ที่บอกเล่ามาสะยาวอ่ะคือเรืองจริงทั้งหมด
  • พิมค์ ตกไป หน่อย และ ผิดไปนิด โทษทีครับ
  • นี่เลยค่ะ ไปสร้างความเดือดร้อน กับคนอื่นอีก

ถึง คุณสุชาติ (ทหาร) หน่อยนะครับลงสุด
    พอดี ก็ไม่ได้อยากจะมา กล่าวโทษ หรือว่า พูดให้เสียหายนะครับ

ผมได้ยินเรื่องพี่มา พอสมควรแล้ว คิดว่า ไม่ไหว แล้ว

พี่จะซื้อมา เพื่อขายต่อหรืออะไรก็แล้วแต่ ผมไม่ยุ่ง

แต่เวลาไปซื้อ หมา อย่ามาอ้าง ชื่อคนอื่นเค้าเสียหายนะคับพี่

พอแค่นี้ก่อน ละกัน ถ้าสงสัยอะไรเบอร์ผมอยู่ในบอร์ดหาเอาครับ

CommentAuthorthE_oAk CommentTimeSep 25th 2008 [มีการแก้ไข]
    เอ้า ดันไม่มีสัญญาณ ตอบรับ ปลายทางซะงั้น
    เอางี้ งั้นใครที่เคย เจอโทรศัพท์ ขอซื้อลูกหมา แล้วต่อ บ้าเลือด พอคนขาย ยอมลดให้ก็ไม่ซื้อ
    บางครั้งขอผ่อน นัดเท่านี้เดือน แต่ก็เบี๊ยวเค้าอีก โทรไปก็บอกยังไม่มีเงิน ??? ถ้าเจ้าของหมาที่เคยขายให้ได้อ่าน แล้วอยากแสดงตน ก็ออกมาได้นะครับ หรือถ้าไม่อยากเปิดตัว ก็ไม่เป็นไร อันนี้ ผมเข้าใจ
    ***เวลาโทรไปซื้อหมา ก็ บอกว่า รู้จักคนนั้นคนนี้ ตำหนิ หมา อย่างนั้นอย่างนี้ เพื่อจะได้ขอลดราคาให้ถูกสุด แล้วก็ไปขายต่อเอากำไร เอาไปขายไม่เท่าไหร่ แต่หมาที่ซื้อมา ก็เงินผ่อน แทนที่ จะเอาเงินที่ได้ไปจ่ายให้ครบ ก็เหนียวหนี้ ซะงั้น

***ไปซื้อ หมา จะพูดอะไรก็ เกรงใจ เจ้าของบ้าง มีอย่างที่ไหน พูดมาได้ " ถ้ามันโตมาไม่สวย จะยิงทิ้ง"

***จะโทรไปซื้อ ต่อราคากัน มันไม่ผิด แต่ อย่าเกินไป โทรวันละเป็นสิบ ๆ รอบ ยัน ดึก ๆ ยังไง คุณพี่ทหาร ก็เกรงใจเค้าบ้าง

***หลายครั้งที่ได้ฟัง จากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ บ่นเป็นเสียงเดียวกันกับ พี่ทหารท่านนี้ว่า ว่า "ไม่ไหว" บางคนถึงไม่อยากรับสายคุณเลยด้วยซ้ำ

-ใครรู้จัก หรือเคยคุยกะ ทหาร ท่านนี้ ฝากบอกด้วยนะครับ ว่า งานเข้า ให้เข้าบอร์ดด้วย จะได้เหลาให้แหลมทีเดียวจบ
    แค่นี้ก่อน นะครับ คราวหลังอย่ามามึนว่ารู้จักคนนั้นคนนี้ เค้าบอกอย่างนั้นอย่างนี้ อย่างนี้ ไม่ปลื้มครับ

ข้อมูลจาก
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=478&page=1#Item_0
  • อยากรู้ ใครว่ะ ที่ใช้ ชื่อ Ghost มีทุกหน้าเลยมันไม่ขี้เกียจพิมพ์หรือไงว่ะ
  • ที่ผีตัวบนพูดมาทุกอย่าง ผมเคยเจอมากะตัวเองหมดแล้ว โทรบ่อย ตามจิกให้ไปผสม จะขอซื้อหมา กดราคา อ้างคนอื่น หมาตัวเองสุดยอด หมาคนอื่นงั้นๆโทรมาคุยนึกจะวางก็วาง ทีสำคัญมีเบอร์หลายเบอร์ด้วยใครที่ยังไม่เคยคุยหรือคิดที่จะติดต่อ ขอบอกก่อนเจ้าของมันโทรจนคุณรำคาญโทรจนเบื่อว่างั้น
  • ผมก็คนหนึ่งที่เจอ ไอ้เวรนี่ แม่งไร้สาระ ทหารโต 555