ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมืองปทุมครับหาเพื่อนๆพี่ๆ
  • เอ่อพี่ๆครับขอสอบถามหน่อย ผมเลี้ยงพิทบลูอยู่ ผมอยู่ปทุม ตัวเมืองเลยครับ ผมกับพี่พาหมาไปเดินเล่นที่ สวนสาธารณะข้างหลัง ธ. เกือบทุกวันเลยครับ มีพี่ๆคนไหนอยู่แถวนี้บ้างไม๊ครับว่างๆ พามาเดินเล่นด้วยกันนะครับ
    ไปส่วนใหญ่ก็วันศุกอะครับ เวลาปะมาน3ทุ่ม คนไม่มีปล่อยหมาวิ่งเล่นกันได้เต็มที่ครับ ใครว่างๆก็มากันนะครับ โทรมาหาผมก่อนก็ได้ครับ อยากให้พี่ๆเพื่อนๆมาเจอกันคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับผม อยากสัมผัสหมาตัวอื่นบ้างครับ ยังไงก็อยากให้มากันนะครับ อีกอย่างผมเรียน ม.รังสิต ครับ ใครอยู่แถวเมืองเอก ว่างเอาหมาไปเดินใน ม.กันครับ เวลาค่ำๆ คนไม่ค่อยมี แต่สนามหญ้ามี ไฟ ใครจะมารายงานตัวกันเลยครับ
  • วันนี้ก็เอาหมาไปเดินเล่นมาครับอยากให้พี่ๆเพื่อนๆแถวนี้มากันจัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_7814-2.jpg 45K
  • เคยมีกลุ่มเล็กๆ อยู่นะ เห็นเคยมีมิตติ้งกัน ปัจจุบันไปอยู่ที่เวปไหนไม่ทราบ แต่ผมยังอยู่ที่นี่ครับ น้องลองค้นดูในบอร์ดนี้เลย :-))
  • พี่อยู่ที่ไหนอะครับ
  • หวัดดีคับ
    ....ผมอ๊อดคับ..อยู่ปทุมเหมือนกัน
  • รังสิตคับ
  • พวกพี่ยังเลี้ยงอยู่คับ
    ...รอเวลารวมพลอีกครั้งหนึ่ง...เร็วๆนี้
  • ลองเข้่าไปในกลุ่มพิทบูลปทุมธานีดูคับ
  • ผมก็อยู่รังสิตครับ

• ขำๆนานออกทีถนนก่อสร้างประมาณ5เดือนได้และ ไม่ค่อยได้ออก พอออกก็ค่อนข้างจะไม่ค่อนฟังคำสั่งตัวผมเองเป็นคนถ่ายครับ ถ้าผมจูงมันคงฟังผมมากกว่านี้ เป็นการกระทำที่ไม่ถูกนะครับต้องขออภัย
  • ผมอยู่เคหะตรงราชมงคลครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 226K