ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าเจอแบบนี้จะให้ทำไง
  • ฝากถึงคนที่คิดว่ามันโหดร้ายกับ PITBULL ถ้าผสม แล้วจับมัดเหมือนจับมันมาโดนข่มขืน ดูเอาไว้ครับ เผื่อจะได้เป็นวิทยาทานเพราะนี่คือ PITBULL ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    1375804_171824143018779_433474045_n.jpg 43K
  • คงไม่ต่างจากสาวโดนข่มขืนแล้วกัดลิ้นหรอกครับ 55
  • ตาสว่างกันทั่วหน้า
  • รักทรหด :-D
  • หางตัวเมียเหมือนเป็นขี้เรื้อน?
  • รายละเอียดคมมากๆจริงๆครับ หางน่าจะเกิดจากช่วงเวลา ที่มันถ่ายขนก็เป็นไปได้ครับ หรืออาจเกิดจากร่องรอยของการผ่านการใช้งานมา PIT BULL ORIGINAL ไม่ได้สวยงามมากมาย ไม่มีแบบแผนรูปลักษณ์ ที่ตายตัว แต่มันก้มี เอกลักษณ์เฉพาะตัว ที่มีเสน่ห์ในตัวของมันเอง วัตถุประสงค์ของมัน คือของจริงและใช้งานได้จริง ตามสายเลือดดั้งเดิมและพัฒนา ไปข้างหน้าไม่ใช่ถอยหลังครับ การคัดพันธุ์เพื่อการผสมในสายของ PIT BULL ORIGINAL ล้วนแล้วแต่ต้องคัดสรร เรื่องสุขภาพร่างกายของสุนัขทั้งคู่ มีการตรวจเลือด ตรวจโรคแท้งติดต่อต่างๆนาๆ และต้องทำการบ้านกันมาเป็นอย่างดีครับ ไม่ได้เอาหมาห่วยๆมาผสมกันมั่วๆแน่นอนครับ มันเป็นการผสมของมืออาชีพ เพื่อคัดสรรสายเลือดดีๆที่มีความคาดหวัง เก็บไว้ต่อสายเพื่อพัฒนา ไม่ใช่เพื่อการค้าขายสถานเดียว แน่นอน
    แล้วถ้าเป็นแบบนี้หล่ะครับ จะเรียกหรือแปลความหมายว่าอะไร ขออณุญาติเจ้าของภาพเพื่อประกอบความเข้าใจimage
    ไฟล์แนบ
    1-9.jpg 39K
  • ถ้าเจอแบบนี้ก็ทำใจครับ ทำไงดี คงไม่ได้ทำการบ้านมาหรือป่าว แต่คงไม่ใช่.....หรือประมาทครับ แต่น้องหมารูปบนสวยครับ ชอบ รูปล่างก็....ไม่ค่อย....หน้ามันยับไปหน่อย แต่ดูแล้วประสบการณ์น่าจะเยอะครับ
  • เพราะมีหลายๆคนโลกสวยครับ เลยจัดมาให้ดู ไม่ใช่ประมาทหรือไม่ได้ทำการบ้านมาหรอกครับ สายเลือดระดับนี้เจ้าของ ไม่ปล่อยให้พลาดแน่นอน มันมีอะไรอีกเยอะครับเกี่ยวกับ PIT BULL ที่ยังมีเกิดขึ้นแบบไม่คาดฝัน แต่ไม่เคยเห็นกัน แล้วคุณจะรู้ว่ามันไม่สามารถไว้วางใจได้ กับสัตว์ด้วยกัน ไม่ว่ามันจะเป็นตัวผู้หรือตัวเมีย
  • การเห็นด้วย/ไม่เห็นด้วย ในสังคมมันเป็นเรื่องปกติควรเปิดใจให้กว้างครับ บาป,บุญ,คุณ,โทษ ใครทำอะไรไว้ ย่อมได้รับผลกรรม ถือเป็นสัจธรรม
  • มันก็น่าจะเป็นแบบนั้นครับ มันมีเหตุมันก้ต้องมีผล เจตนาบริสุทธิ์หรือไม่บริสุทธิ์ บาป บุญ คุณ โทษ มันก็สมควรควบคู่ทุกๆอย่าง กรรมใครกรรมมัน ไม่มีใครแบกรับแทนใคร มันไม่ทำให้รวยขึ้นหรือจนลง สังคมเปิดกว้างเสมอ อยู่ที่จะเลือกเสพอย่างไร เพราะไม่มีใคร สามารถบังคับกันได้ อยู่แล้วเรื่องความคิด และจิตใจ โลกมันมีหลายด้าน โลกสวยโลกมืดโลกแห่งการหลอกลวง ชอบแบบไหนอยู่ตรงนั้น ทุกคนก็จะสบายใจ ไม่เป็นทุกข์ อยู่ที่ว่าจะหลงทาง ไปด้านใดแล้วกลับมาได้หรือปล่าว ก้แค่นั้นเอง ง่ายๆวันนี้เราทำดีแล้วหรือยัง เพราะบางอย่าง มันไม่ได้ตัดสินกันแค่ ภาพที่เห็นตรงหน้า ครับ
  • @ ผมว่า ความชอบคนเราอาจไม่เหมือนกัน ทำในสิ่งที่รักและชอบ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนแค่นี้ก็มีความสูขครับ :)
  • ติดหนึบทั้งบนทั้งล่างเลย :-D
  • สุดยอดคับ
    =D>
  • โดนไปเต็มๆ :033: