ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Navy_Bully_Pit present : >>>>MANCLIND
  • .......วันนี้ทางเรา Navy_Bully_pit ขอแนะนำ "manclind" หนุ่มน้อยวัยกระเตาะ 5 เดือนเศษพร้อมกับพัฒนาการที่น่าทึ่ง ซึ่งตัว manclind เป็นลูกชายของ Pacman (5xKuruption) X Nara (Excalibur bloodline) ซึ่งเป็นอีกหนึ่งชุดที่เราบรีดขึ้นมา ชุดนี้ค่อนข้างลงตัวทางสายเลือดมาก เพราะจากที่เราตามดูลูกหมาชุดนี้ที่เด่น ๆ จะเป็นเรื่องบอดี้ และหน้าตา ที่สำคัญความเตี้ย ตัน ซึ่งมีทุกตัวในลูกหมาชุดนี้ เอาไว้ทางเราจะเก็บภาพมาฝากนะครับ
    .......กลับมาที่ตัว manclind อีกครั้ง ซึ่งตอนนี้ได้อยู่กับคุณขวัญ และน้องปอย ระยอง ทางเราต้องขอบคุณทั้งสองคนเป็นอย่างมาก ที่รักและเอาใจใส่ manclind เป็นอย่างมากและเชื่อมั่นในเรา เพราะตอนนี้ลูกหมาที่ผมบรีด ได้ย้ายสังกัดไปอยู่ระยองแล้วถึง 3 ตัว ถ้ามีโอกาสจะอัพให้ชมเรื่อย ๆ นะครับผม....ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3507.JPG 120K
  • อีกมุม...ของหนุ่มหล่อimage
    ไฟล์แนบ
    manclind.JPG 125K
  • เมื่อครั้ง...ละอ่อนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1675.JPG 116K
  • โตมาหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1829.JPG 124K
  • อีกนิดimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2091.JPG 104K
    IMG_2088.JPG 121K
  • ปัจจุบัน..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3479.JPG 153K
  • งามมากพี่จ่า :033:
  • sir : Pacman (Kuruptline)image
    ไฟล์แนบ
    341256.jpg 127K
  • dam: Naraimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0934.JPG 127K
  • ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ครับ
    ตอนนี้พ่อพันธุ์ของเราเปิดรับผสมแล้วครับ อยู่ อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี
    สนใจโทร 089-2497577 จ่าเจ๋ง
    หรือ https://www.facebook.com/navy.bully.pitimage
    ไฟล์แนบ
    341262.jpg 124K
  • แหล่มเลย
  • อย่างหล่อเลย คับ :063:
  • :063: :063: :063: อลังการเลยครับ.
  • บ๊ะ สงสัยเราต้องโดน2x pacman
  • เเจ่มตั้งเเต่เด็กเลยพี่ จ่า :063: B-)
  • สวยจริงๆครับจ่าเจ๋ง :063:
  • เห็นแล้ว หูตาร้อนไปหมด
  • Oh my god งามแทัพี่เจ๋ง

• วันหน้าผ่านไปจะไปเยี่ยมนะน้อง แต่ละตัวสุดยอด ทร.39ตี่

• เหงแล้วน้ำลายไหลเลยพี่เจ๋ง :021: