ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุขสันต์ วันหยุดนะครับ
  • สุขสันต์วันหยุดนะครับ ขอให้เป็นหยุดที่มีความสุขที่สุด ของชาวพิทโซนนะครับ หลายคน คงม่วนกับการอาบน้ำน้องหมาหรือทำกิจกรรมร่วมกับน้องหมา ท่านที่จะไปธุระนอกบ้านไม่มีเวลาให้มัน ก็อย่าลืมอาหารหรือขนมสำหรับมันด้วยนะครับ สำหรับผมคงไม่มีแล้ว...ลาก่อน เร........
    ไฟล์แนบ
    ray ...good bye2.jpg 38K
  • ปัญญาอ่อน ไร้สาระสิ้นดี
  • nisan

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ หาเอาใหม่น้อง เอาประเภทที่เรารู้จัก แล้วก้อตามไปดูได้ไง ดีมั้ย อย่าเพิ่งท้อนะคะ

หมาพี่วัคซีนครบ ก้อมีอาการแปลกๆเหมือนกันค่ะ
  • สู้ๆๆนะคะ
  • หมาตาย บางคนบอกอะไรจะขนาดนั้น.... ผมตอนฟูโซ่ ตาย ปิดร้าน 3 วัน ครับไม่อยากทำไรเลย เสียใจด้วยครับ
  • ทำใจๆ น่ะครับแล้วก็ค่อยๆเริ่มกับตัวใหม่ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
  • เสียใจด้วยครับ
  • อ้าวพี่ nisan เป็นไงมาไง เอ้าผมไม่รู้เรื่องเลย เสียใจด้วยคร้าบบ เดี๋ยว ตามกระทู้ก่อน
  • เสียใจด้วยคับ
    อย่าเศร้าไปเลย
    มันสบายแล้ว ไม่ต้องเหนื่อย..
    ปล.นี่ผีเคยรู้กาละเทศะ อะไรบ้างมั้ย
    โชว์สถุนได้ทุกกระทู้
  • เสียใจด้วยครับ
  • หมาดี ๆ มีอีกเยอะครับ:o001:หาใหม่
  • คนอื่นเขาได้หยุด แต่ผมไม่ได้หยุดเลย ต้องทำงานทุกวัน :001:

เลี้ยงหมามีเกิดมีจาก ของผมก็เพิ่งจากไป เช่นกัน
    ถึงจะเศร้า แต่ก็คิดถึงวันที่เขาอยู่อย่างมีความสุขกับเรา ก็รู้สึกดีขึ้น

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • อ่าวพี่ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยผมเสียใจด้วยนะคับอย่าคิดมากพี่คิดเสียว่าเค้าทำบุญมากับเราเท่านี้คับพี่:m009:
  • เสียใจด้วยครับพี่
  • คุณ nisan ครับ

ตัวไหนตายเหรอครับ

ลูกหมาเหรอครับที่ตายน่ะ
  • ตัวที่ตายเป็นลูกบลูลี่ตัวใหม่เพิ่งซื้อมาไม่นานครับ แต่ป่วยเป็นไวรัสหัดขั้นรุนแรงขึ้นสมองครับ ดีขึ้นครับอย่างน้อยผมก็ไม่ได้เลี้ยงโดยลำพังยังมีพี่ๆน้องที่น่ารักเหนียวแน่นอยู่เคียงข้างส่วนตัวเก่าก็ยังอยู่อีก2ตัวครับ ขอขอบคุณพี่มาร์ค พิทโซนและพี่ๆน้องๆทุกท่านที่กรุณาสละเวลามาแสดงความเสียใจกับผมครับ จริงๆไม่ได้ตั้งใจว่าจะรบกวนใคร แต่อารมณืตอนนั้นมันกำลังแย่มากๆ มากๆ เลยไม่รู้จะไประบายที่ไหนต้องขอโทษและขอบคุณ มาด้วยครับ
  • ใช่ที่เจ้าของเก่าบอกว่าทำวัคซีน 2 เข็มแล้วใช่ปะครับ

แล้วเจ้าของเก่าว่าไงมั่งครับ ช่วยรับผิดชอบไรบ้างป่าว

อย่าบอกนะครับ ว่าตัวนี้ที่ซื้อมาจากผู้ใหญ่ทางภาคอีสานอะ
  • **********เสียใจด้วยครับที่เสียเจ้าตัวเล็กไป******
  • ผมว่า ใช่ผู้ยิ่งใหญ่ที่ภาคอีสานชัวๆ คุณ DECEMBER กับคุณผีๆ เตือนแล้วก็ไม่ฟัง แต่ไงก็เสียใจ๋ด้วยนะ "การลบเหลี่ยมคือการเพิ่มเหลี่ยม"
  • นี่ผีเคยรู้กาละเทศะ อะไรบ้างมั้ย
    โชว์สถุนได้ทุกกระทู้