ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image

สวัสดีปีใหม่ 2557

กระผมขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน จงประสบกับ ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดขอให้สมความปราถนา เดินทางไปไหนก็แคล้วคลาดปลอดภัย และขอให้มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะครับ

และตลอดหนึ่งปีที่ผ่านมา หากข้าพเจ้าได้ล่วงเกินต่อท่านใดไป หรือบทความข้อเขียนใดทำให้ขุ่นข้องหมองใจ ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม และให้การสนับสนุน ขอบคุณทุกคำอวยพร และทุกความปราถนาดี ที่ทุกท่านส่งมาให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    horse3.jpg 21K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้สมาชิกของเว็ปนี้ สุขภาพแข็งแรง มีเงิน มีทอง กันทั่วหน้านะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านขอให้ทุกๆท่านจงมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ เฮงๆ รวยๆ ไม่เจ็บ ไม่จนด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 216K
  • สวัสดีปีใหม่ ขอให้พี่ๆทุกคนมีความสุขความเจริญ คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้สมความปราถนานะคะ
    Happy New Year 2014
  • เสาร์นี้ จัดงานสังสรรค์เล็กๆ ฉลองปีใหม่ที่ดีวันกันดีไหม ?
  • Happy New Year 2014 ชาวพิทบลูโซนทุกท่านครับ ดีๆครับป๋าเห็นด้วยๆครับป๋า อิอิอิ
  • สวัสดีปีใหม่ 2557นะครับขอให้คุณพระศรีรัตนไตรคุ้มครองและปกปักรักษาพี่ๆน้องๆเพื่อนชาวPITBULL ZONEทุกคนและครอบครัวนะครับ [-O< :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    NY card 2014.jpg 131K
  • สวัสดีปีใหม่ 2557 ขอให้พี่น้องพิทบูลโซน ประสบความสำเร็จ หน้าที่ การเงิน สุขภาพแข็งแรง
    ..พร้อมครอบครัวเทอญ.....
  • สวัสดีปีใหม่ ปีมะเมีย 2557 ครับ ขอให้พี่ แข็ง ใหญ่ ยาว อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้ลูก,หลานไปนานๆครับ
    แข็ง(สุขภาพแข็งแรง) ใหญ่(หน้าที่การงานใหญ่โต) ยาว(อายุยืนยาว)
  • ชอบบบบบ 55
  • สวัสดีปีใหม่ 2014 ทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณ คุณมาร์ค ครับ ได้รับเสื้อ pitbullzone สีขาว แล้วครับ.สวยมากครับ
    .
  • สวัสดีปีใหม่พี่น้อง พิตบลูโซนทุกๆท่านครับ เจอกั๋นงานพิตบลูเมืองทองเน้อ.....
  • สวัสดี ปีใหม่นะครับ ..ขอให้มีความสุขทุก ๆคนนะครับ
    เพราะพื้นที่แห่งนี้นะครับ...
    เลี้ยงพิตบูลเพราะ Pitbull Zone ครับ...
  • image สุขสมหวังดั่งทุกปราถนา :033:
    ไฟล์แนบ
    1546451_3729703458860_991379660_n.jpg 120K
  • Happy New Year 2014 best wishes krub! :*
  • ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขตลอดปีนี้และปีต่อๆไปครับ
  • สุขสมหวัง
  • ขอให้โชคดีกันทั่วทุกคนนะคับบบ