ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ออกกำลังแก้หนาวกันจ้า
  • ช่วงนี้อากาศเย็น เราเลยชวนเจ้าหมาลาเต้มาออกกำลังกายยืดเส้นยืดสายแบบเบาๆที่สนามหญ้าหน้าบ้านกันค่ะ

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    ลาเต้บิน pitbullzone 2.JPG 253K
    ลาเต้บิน pitbullzone 4.JPG 201K
    ลาเต้บิน pitbullzone 1.JPG 279K
    ลาเต้บิน pitbullzone 3.JPG 241K
  • image

เพิ่มความสนุกสนานด้วยการให้สมาชิกในครอบครัวมาทำตัวเป็นสิ่งกีดขวางให้ลาเต้โดดข้าม

image

โดดหลายรอบ เริ่มขี้เกียจแล้ว ล้มตัวลงนอนดีกว่า
    image

แต่อย่าหวังจะมาแย่งของเล่นผมนะ ยังงัยก็ไม่ปล่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    ลาเต้บิน pitbullzone 8.JPG 291K
    ลาเต้บิน pitbullzone 6.JPG 227K
    ลาเต้บิน pitbullzone 5.JPG 265K
    ลาเต้บิน pitbullzone 7.JPG 189K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ลาเต้บิน pitbullzone 9.JPG 220K
  • ภาพสุดท้าย ลาเต้ขอสวัสดีปีใหม่ พี่ๆ ลุง ป้า น้า อา ในเวปบอร์ดพิทบูลโซนทุกท่านเลยนะคร๊าบ ปีนี้ขอให้ทุกท่านเฮงๆ รวยๆ ไม่เจ็บ ไม่จนนะฮับ

image
    ไฟล์แนบ
    ลาเต้บิน pitbullzone 10.jpg 217K
  • คงสนุกกันมาก
  • ลาเต้ มันสุดยอดจริงๆครับ
  • ลาเต้บินได้ :m44:
  • เหมือนกำลังตกปลาเลย อิอิ ลาเต้น่ารักดีคับ
  • :063: ครอบครัวนี้น่ารักมาก คับ :063:
  • เล่นสปริงโพล ดูน่าจะมันส์ดีนะครับ :063:
  • ภาพแรก อันตรายมากครับ อาจเป็นหมันได้ 555+ :033:
  • @ Superkim มีคนเห็นรูปใน facebook ก็แซวกันแต่เรื่องนี้เหมือนกันค่ะ :013: