ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กูขอสักทีเถอะ
  • เลี้ยงหมามา 7-8 ปี ไม่เคยปล่อยไปกัดหมาใคร..
    แต่วันนี้เหลืออด(ที่สุด) เลยจัดเต็ม...สะใจโว๊ย...สะใจ
    ...ปล่อยมาเห่าหน้าบ้านทุกวัน..บอกแล้วก็แล้ว.เจ้าของก็ไม่สนใจ
    ประตูรั้วพังแล้ว..พังอีก กูปล่อยแมร่งเลย....สะใจจริงๆ
    ลูกน้องก็ได้ใจจิงๆ
    ....มึงจะได้รู้ว่าเวลากูเอาจริงมันเป็นไง
    ไม่ตายแต่อาจจะพักยาว....55555 " สะใจโว๊ย"
    -ขอบคุณที่ผมได้ระบาย- สวัสดีปีใหม่ครับ...เพื่อนๆ พี่น้องชาวพิท
  • 555 สำหรับผมเป็นเรื่องส่วนตัวค่อนข้างจะเข้าใจดี เพราะก็เป็นเหมือนกันแต่ไม่ได้ปล่อย รอคนอื่นมาตอบอีกทีนะครับ
  • STstylepitbull อยู่กสินหรือป่าวครับ... ยังไงจะไปเยี่ยมคับ
  • แน่นอนครับ แต่ช่วงนี้มะค่อยว่างเท่าไหร่ ว่างช่วงกลางปี ยังไงพี่ก็ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้เลยครับ ถ้าอยู่บ้านใกล้เรื่อนเคียง
  • :-D เอาซะบ้างจะได้รู้
  • เข้าใจครับ++ ของผมก็เจอแบบนี้ผมต้องใส่รั้วปิดหน้าบ้านยังไม่เลิกมาอีกต้องมัดหมาเราที่อยู่ในบ้านเรา
    คิดดูว่าเรายอมขนาดนี้ยังไม่เห็นใจกันบ้างหากไล่มันบ้างก็ยังดีแต่เฉยหากหมดความอดทนคงต้องปล่อยดูบ้าง
  • เปิดประตูล่อมันเข้ามาในบ้าน แล้วยิงทิ้งเลย พิทบูลชนะก็จริง แต่หมาบ้านฟันคมแหลม คงจะฝากรูให้หมาเราหลายรู ได้ไม่คุ้มเสีย
  • พี่อาทิต น่าจะถาย clip ไว
  • เด๋วเลืยนแบบมั้งลูกพื่...จัดซักดอกทั้งหมาทั้งคน :062:
  • ใจร้าย 55
  • ชะตากรรมคล้ายกันครับ
    แต่ผมยังไม่ปล่อยไปซัด
    แอบคิดอยู่เหมือนกัน อิอิ :bz
  • เห็นเชียร์กันใหญ่ แน่จริงจัดคลิปมาโชว์ไปเลยอยากดูใจจะขาด รูปภาพยังดี อย่าอุปทาน
  • พี่พ่อมดดำน่าจะแอบถ่ายเอามาให้ดูบ้างนะฮ่าๆๆแต่ก็แล้วแต่บุญกรรมเด้อฮ่าๆๆๆ
  • โหดแท่น้าจักร หมาไผครับน้า
  • เข้าใจจริงๆครับเพราะผมก็เคยเจอแต่ใจไม่แข็งพอที่จะปล่อยไปกัดหมาข้างบ้านสงสารแต่เวลาโมโหก็แอบปฝบ่อยบ้างสะใจดี 555
  • ก็ไม่รู้สินะ ได้สะใจแล้วไง กัดหมานิครับ ไม่ได้กัดเจ้าของหมา หมามันรู้เรื่องที่ไหน มันต้องโทษเจ้าของที่ปล่อยครัล
  • บางทีมันก็อัดอั้นนะ แต่ได้ปลดปล่อยซักที ก็น่าจะดีนะ
    ที่เคยเจอมาคือ หมาตัวที่โดนกัดจะไม่กลับมาวุ่นวายแถวบริเวณบ้านเราอีกเลย
  • 5555555555 ผมก็เป็นครับ ตอนเล็กๆผมจะปล่อยมันไปเล่นกันแต่มีบางตัวเกเรเกัดหมาผมหนังหัวเปิด โตมาก็ยังจะห้าวจะสู้หมาผมอีกผมไม่อยากดึงมากเหนื่อย เลยจัดเลยครับ ปางตาย ตอนหมาผมถูกกัดไม่มีใครช่วยแต่พอหมาผมกัดโดนด่าจะให้เลิกเลี้ยง5555 แย่ๆสังคมไทย
  • สู้ๆ :062: :-D
  • บ้างทีก็ต้องมีบ้างนะ รอบนี้ผมเชียร์
  • เดี๋ยวจะเลียนแบบดูบ้าง
  • "คัดค้านการโพสไม่มีรูปภาพคลิปหลักฐาน"
  • หน้าบ้านผมหรือข้างบ้านก็โดนเป็นประจำหลาย(ตายเจ็บ)รายแล้ว จนเมื่อก่อนข้างบ้านคุยกันไม่ได้เลยมีแต่จะกัดกัน(แม้แต่คนก็จะกัดกันเองฮ่าๆๆ)แต่ผมไม่เคยสนใจเลยไม่ว่าคนหรือหมา(ถ้าเราสู้อยู่ในกรอบ)จนเดี๋ยวนี้กลัวหมาบ้านผมทุกคน กลัวทั้งหมาทั้งคนฮ่าๆๆๆว่าแต่ไม่เครียดก็พอ ณ ตอนนี้ผมก็อยู่ได้โดยไม่มีปัญหาอะไรกับใครเลยฮ่าๆๆๆimageimageเจ้าตัวนี้คับแถวบ้านจัดไป 4 ตัวแล้วตั้งแต่ย้ายมาอยู่ 13 ปี แต่ตอนนี้หมดเขี้ยวเล็บแล้วโดนลูกหลานตัวเองเล่นไปหลายครั้งแล้วฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    เลอร์31.JPG 35K
    เลอร์3.JPG 36K
  • สวัสดีครับคุณthai_mk สงสัยบักมันนี่ อุบล จะเจอพ่อคิลเลอร์แล้ว๕๕๕
  • Colt_pit เอาเเบบคุณว่าเลยคับ ซะใจ55+
  • Colt_pit วันหลังผมจะเตรียมถ่ายคลิปด้วย เผอิญวันนั้นมันสุดๆ เลยไม่ได้เตรียม
    -ขอบคุณที่เห็นใจ และให้กำลังใจครับ
    - tuynuys หมาลุงสวิทย์ครับ
  • แปลกใจจังทำไมอยากดูคลิป เพื่ออะไร