ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE !!! MR. HYDE !!! By : PREMIER-PITS GROUP
  • วันนี้ขอ Update เจ้า MR. HYDE อีกหนึ่งพ่อพันธุ์นำเข้าของทางกลุ่ม
    PREMIER-PITS เรา ซึ่งมีพี่เกิดเป็นเจ้าของเจ้า MR. HYDE นี้

ทางกลุ่มได้พยายามคัดสรรหาพ่อพันธุ์ที่สามารถเข้ามาเติมเต็มในสิ่งที่ทางกลุ่ม
    ของพวกเราขาด จนได้มาเจอเจ้า MR. HYDE ซึ่งน่าจะเข้ามาเติมเต็มในสิ่งที่ทาง
    กลุ่มของพวกเราต้องการได้เป็นอย่างดี

วันนี้พี่เกิดได้อาบน้ำเจ้า MR. HYDE เลยลองถ่ายภาพเล่นๆด้วยมือถือดู เพราะ
    หลังจากที่เราได้เจ้า MR. HYDE มา ยังไม่ได้ Update เลย จึงถือโอกาสนี้ลอง
    Update เจ้า MR. HYDE มาให้เพื่อนๆได้ชมกันครับ

ขอขอบคุณพี่ไพโรจน์เป็นอย่างมากที่ช่วยเหลือในการนำเข้าเจ้า MR. HYDE
    อย่างเป็นทางการมา ณ.ที่นี้ด้วย...ขอบคุณคร้าบบบบ ^^

image

image

image

และท้ายสุดนี้ ต้องขอขอบคุณเวป Pitbullzone และพี่มาร์ค เป็นอย่างมากสำหรับ
    พื้นที่ในส่วนนี้ ที่ทำให้ทางกลุ่มเราได้สื่อข้อมูลข่าวสารให้เพื่อนๆได้รับรู้

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    A2.jpg 284K
    A3.jpg 250K
    A1.jpg 240K
  • :063: :063: :063:
  • ฟรีค สุดๆๆๆอะคุณสุ :063:
  • ขอบคุณครับ pit_design , A_AE

ขอบคุณครับพี่หมู
  • สายไหนครับสวยๆๆๆ
  • ขอบคุณมากครับคุณ Bully_Bully

Mr.Hyde เป็น 2x Prince spade ครับ....Prince spade เป็นพ่อของ Bullseye ครับ
  • สายเลือดเทพมากคับแน่นจิงๆ :)
  • สวยครับพี่สุ เมื่อไรจะมีผลงานครับ...ติดตาม ๆ ๆ
  • ขอบคุณครับจ่าเจ๋ง....เรียกพี่เลยหรอออ :O ...เรียกสุเฉยๆก้อได้ค้าบบบ :">
  • แม่เจ้าาาา
  • ว้าววกระดูก หัวไหล่ หน้าตา ได้ใจผมเลยครับพี่ สุ :063: :016:
  • ขอบคุณมากคับคุณ NEUNG_BURAPA และ คุณ Nopakunza ด้วยคับ

ขอบคุณมากคับโอ..โคราชก้อเสริมทัพหนักๆทั้งนั้นเลย..พัฒนาคุณภาพได้สุดๆสะด้วย..เยี่ยมคับโอ