ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวหนูเองค่ะ
  • ทำน่าสวยๆหน่อยลูกimage
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน.jpg 147K
  • น่ารักอ่ะ
  • อยู่ลพบุรีหรือป่าวครับเห็นถามหาร้านตัดหูในกระทู้ที่แล้ว น้องหมาน่ารักดีครับ
  • แบ๊วได้อีก
  • อยู่ลพบุรีค่ะ
    :o016:
    แล้วตัดหูนี่มันเท่าไรค่ะ ลูกหนู3เดือนแล้วค่ะ

• ผมก้ออยู่ ลพบุรี แต่ผมไปตัดกับ หมอหนุ่ยวัดไผ่ตัน ครับ ผลออกมา สวดยอดด สวยม้วฟฟ ครับ ให้แนะนำคือ ไปกรุงเทพ ตัดที่หมอหนุ่ยได้เลยครับ ไร้กังวลได้เลย เลือกกี่เบอร์ก็สวยครับ
  • หมอเตยที่การเคหะตัดหูอยู่ที่ 1,500-1,800 ครับ
  • โห!!!!!! กรุงเทพไม่มีรถส่วนตัวไปสิคร๊ะ ก่อนพ่อแม่จะให้เลี้ยงนิก็ยากแล้วคร๊ะ แต่ขอบคุณคร๊ะ
    คงต้องพึ่งหมอเตยนี้แระครีะไกล้บ้านดี
  • อยู่ส่วนไหนของลพบุรีอ่ะคับ
  • โคกสำโรงค่ะ
  • :063: :063: :063:
  • สวยสวดยอดเลยค่ะ ลูกหมาของพี่มะนาวใช่มั้ยคะ! ถ้ามองหาแหล่งตัดหูในลพบุรี แนะนำหมอพิชัยค่ะ เราเลือกความยาวก็โอเลยค่ะ รับรองถ้าดูแลน้องดี สวยสวดยอดเลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
  • ใช่แล้วค่ะ ลูกของแม่สโตร แล้วร้านหมอพิชัยอยู่แถวไหนค่ะ
  • อ๋อร้านหมอพิชัยอยู่สาย 2 ค่ะ ต้องเข้ามาในตัวเมืองสระแก้วอ่ะค่ะ
  • ราคาตามน้ำหนักน้องนะคะ ยิ่งรีบยิ่งดีค่ะเพราะถ้าน้องน้ำหนักขึ้นเร็ว ราคาก็พุ่งเร็วตามๆกัน :-D
  • อยู่ติดกับร้านอะไรค่ะ หรือจุดสังเกตุค่ะ :o016:
  • อ๋อ ถ้าเรามาถึงตัววงเวียนสระแก้วแล้วนะคะ ให้เรามุ่งตรงไปทางเข้าเมืองน่ะค่ะ (ไปทางวงเวียนศาลพระกาฬ) ก่อนถึงวงเวียนศาลพระกาฬเราจะเจอ ร้านขายรถจักรยานยนต์(เฉลิมชัยนะคะ) ให้เราเลี้ยวรถเข้าทางซอยของร้าน(ซอยนี้ชื่อว่าซอยโกษาปาน)แล้วตรงมาเรื่อยจะถึง4แยกเล็กนะคะ เจอร้านหมอพิชัยพอดีเลยค่ะ
  • ถ้ามาแล้วยัง งงๆๆ โทรสอบถามได้นะคะ 0918842862 เดี๋ยวจะคอยบอกทางให้นะคะ :019:
  • น้องหมาน่ารักมาก ตัดเบอร์ 2 กำลังดีเลยหล่ะค่ะ สวยๆๆๆ :006:
  • อ๋อค่ะเดี๋ยวจะไปหาดู ขอบคุณค่ะพี่สาว :o040:
  • ลูกหมาของมะนาวที่เป็นสาวประเภทสองหรือป่าวคับ
  • ยินดีอย่างยิ่งค่ะ ;-)
  • ใช่ค่ะ