ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สำหรับคุณสมพงษ์ต้องนี่ครับเพิ่งให้หลานชายไปเลี้ยงดูที่กทม.ลองดูครับว่าใช้ได้มั้ยยังเด็กๆเพิ่งสู้ไก่สาแจ้
    ครับ
  • มีลูกไก่ชนอีกมั๊ยพี่เล็ก ^^
  • มีแต่ไม่เก่งกินเก่งอย่างเดียว
  • โน๊ต เราไปเอาไก่ชนด้วยดีก่า ไม่ต้องชนเอามาเลี้ยงเล่นดีก่า
  • เจ้าเมสซี่ เหลี่ยมดีไม่เบาครับ
  • ครับให้หลานชายไปเลี้ยงดูเล่นครับไม่ได้เลี้ยงเล่นจริงจังครับพอดีหลานอยากได้และเราก็ชอบเลยเพาะไว้ติดสวนเท่านั้นส่วนตัวชอบไก่เชิงไทยมากกว่าดูเชิงเนียนดีแต่ก็ไม่ได้เล่น
  • ไม่เป็นไรพี่เล็ก ผมมือใหม่หัดเลี้ยง ^^ ถ้าเยอะเกิน แบ่งผมเลี้ยงได้นะพี่ ^^ อิอิ

พี่อุ๋ยยยย เอาไปเลี้ยงรึเอาไปต้ม เอิ๊กๆๆๆๆ
  • อย่างเมซซี่กำลังเป็นที่ต้องการของตลาดเลยนะครับ
    ถ้ามีลำจับที่หนักหน่วงกว่านี้หน่อย ล่ะแหล่มเลยครับผม
  • ลูกไก่เพิ่งสู้ไก่ครับเลี้ยงใว้เฝ้าสวนเฉยๆไม่ได้เลี้ยงชนพอดีหลานชายมาเที่ยวเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาอยากได้เลยเอาให้ไปเลี้ยงดูเล่นเอากลับกรุงเทพได้วันเดียวลองชนดูเล่นๆและถ่ายคลิปส่งมาให้ดูครับเลยลงให้คุณสมพงษ์ดูเล่นครับ
  • มีคอกเดียวกั๋นผ่องก่อคับปี้ อยากได้แบบนี้เลยคับ (อยู่เถินคับ)
  • มีครับแต่เก็บใว้ทำพ่อพันธุ์เพราะตัวใหญ่น้ำหนัก2.9กกแต่คงจะใหญ่ขึ้นอีกเพราะอายุยังน้อยลีลาเดียวกันแต่ตีเจ็บกว่าแผลดีมาก วงแดงล้วนๆเดี๋ยวปล้ำใหม่จะลงคลิปให้ดูครับ
  • รบกวนถามพี่ๆอยากรู้ว่าเชือกที่ให้พิทบูลกัดใช้เชือกแบบใหนครับแล้วหาชื้อแถวใหนครับ
    หมาผมมันไม่ได้กัดอะไรเล่นกัดรองเท้าหมดหลายคู่แล้วครับผมอยู่สบตุ๋ยครับ
  • กางเกงยีนส์เก่าๆ ไปก่อนได้เลยนะท่าน ใช้ได้อยู่ ^^
  • ของขวัญวันคริสมาสของผม มาแล้วววววว ^^
    image
    image
  • สวยครับ เอามาแลกกั๋นบ๋ เสี่ยโน๊ต

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3252.JPG 43K
  • อิลลิ๊ จ๋านชวนผมเขว่หนา ^^
    พ่อ แม่ ไหนครับจานเซฟ
  • ยิ้มหวาน +แมกนั่ม ครับ
  • ของผม เฟี้ยวฟ้าววววว ^^
    image
    image
    image
    image
  • เอาอม่ผมแลกปู้เสี่ยโน๊ตน้อคับ อิอิ
  • จะดีเหรอจานนนนนน ^^
  • จานเซฟ ตัวผู้ สีชอค มีก่อ ผมขอผ่อกำเต๊อะครับจาน
  • บ่มีนะครับ แต่มีปู้สีเทาๆ มาได้ใดบ่ฮู้ กวนเหลือเปิ้นคับ
  • ^^ ลูกหมาเกิดวันไหนอ่ะจานเซฟ ของผมเกิด 25 ธ.ค.

ขอดูไอ้ตัวสีเทาหน่อยลุครับจาน กะไอ้ตัวโซลิดเน้อจานน ^^
  • ลูกหมาเกิด 26 พ.ย. ครับ ได้เดือนป๋ายละครับ
    image
    image
    ตามนี้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    1390490_781565095204047_616820700_n.jpg 67K
    1493265_781187381908485_970093813_n.jpg 54K
  • ไอ่ตัวเทานี้ M1 เน้อครับ ถ่ายตอน 15 วัน
  • สีเทา นี่มันจะออกสีสวาทก็หาจ๋าน สีอย่างแมวสีสวาทก่อนิ สีแปลก บ่เคยเห็น ^^
  • ผมว่าสีท่าจะแม่นนะครับ สีสวาท มันมาแบบเมาๆคนเดียวมันเลย
  • สวัสดีครับมาเรียนลำปาง สี่ปี่เเล้วครับ สนใจเจ้าสายพันธุ์นี้มากครับศึกษานิสัยมาสองปีละครับ
    ถ้ามีตัวราคาไม่เกินสองพันธุ์ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ คืออยากเลี้ยงมากครับหมาเเดงพี่ๆคนไหนพอมีแบ่งกันบ้างไหมครับ คือว่าทุนน้อยครับ คนต่างๆจังหวัดเเต่ใจรักสายพันธุ์เดียวกับพี่ๆครับ ขอบคุณครับ :m69:
  • มีแต่ราคา หกพันอ่ะครับ พอไหวมั๊ยหล่ะ ^^
    0828925682 โน้ต ครับผม
  • ก็สนยู่ครับแต่ว่างบไม่พอครับ ต้องรอเก็บเงินก่อนครับ ถ้ามีสักสองพันธุ์สามพันธุ์จะเอาตอนสิ้นเดือนเลยครับ เพราะว่าอยากเลี้ยงมากเลยครับอยากเอามาเป็นเพื่อนเล่นครับเป็นคนยุก่ะที่ไม่ได้ครับ ฮาาาาาา ยังไงถ้าพี่โน๊ตมีพอเเบ่งกันได้ก้อจะเป็นการกรุณากันมากเลยครับ อิอิ ยังไงก้อสายเลือดพิทยุครับ พี่พี่
  • ^^ ถ้าว่างๆ แวะเข้ามาคุยกันที่ร้านผมก็ได้ครับผม ร้านผมอยู่เยื้องวัดศรีชุมนี่เองครับผม
  • ครับพี่โน๊ตถ้าว่างผมจะไปเเวะหาครับร้านพี่ชื่อไรครับจะได้ไปถูกครับ :m69: ออผมชื่อเบนท์ครับเเนะนำตัวเลยครับ
  • ถ้ายังไงถ้าไปหาผมจะโทรไปหาครับ เบอร์ตามที่พี่บอกเลยนะครับ
  • ร้านผม พิทบูล ไอซ์ คาเฟ่ ครับเบนท์ ^^ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
  • ครับพี่โน๊ตถ้ามีโอกาสวันว่างๆจะเเวะไปเที่ยวหาดูน้องหมาครับ
  • ^^ ล่ายเลยครับคุณเบนท์
  • แอดเฟสมาด้วยนะ ^^ teeratt jutharat เด้อ
  • ครับได้ครับ
  • พี่โน๊ตครับหาร้านพี่ไม่เจอครับร้านพี่ยุตรงข้ามหรือว่ายุในซอยครับเมื่อว่านขี่รถผ่านสองรอบหน้าวัดครับไม่เจอลืมเอาโทรศัพไปด้วยเลยไม่ได้โทรหาครับ เเล้วร้านพี่ปิดกี่โมงครับ กลัวไปตอนเย็นๆ แล้วพี่ปิดร้านก่อนครับ ผมยุเเถวหน้า มออ่ะครับ ขอบคุณครับ
  • ปิด 2 ทุ่มครับผม
    จากแยกศรีชุม เลยวัดศรีชุมมาสัก 200 เมตร จะเจอลานร้านหนังสือดวงใจบุคเก่า ตอนนี้เค้าทุบทิ้ง เป็นเวิ้งกว้างๆ เลย เข้ามาข้างในเลยครับผม
  • คุณเบนซ์สนใจยังไงโทรมาหาผมได้น่ะครับ 0848056364 เก่งครับ มือใหม่หัดเลี้ยงแต่พอมีแบ่งปันน่ะครับ อิอิอิ
  • ครับ แต่ว่าตอนนี้ได้มาเเล้วครับผม ไม่ได้เขามาเช็คนานเลย ขอบคุนพี่เก่งมาครับที่อยากแบ่งกัน วั้ยโอกาสหน้านะครับ
  • ลำปางเงียบสงบดีจัง!!!
  • เอิ๊กๆๆๆๆๆ ก็ดีออกนะตาเปรมมมมม
  • งานลากมาเที่ยวกันป่าว!!!
  • โน้ตไปเดินเล่นอยู่แล้ว ^^
  • สวัสดีวันสงกรานต์ทุกท่านครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3310.jpg 124K
    DSCF3309.jpg 169K
    DSCF3312.jpg 120K
    DSCF3317.jpg 219K
    DSCF3342.jpg 238K
    DSCF3326.jpg 80K
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่เล็ก และชาวพิทลำปางทุกท่าน ^^