ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

....Gaff Fong Win 5 ปีแล้วครับ .....
  • อยู่ด้วยกันมา 5 ปีแล้วครับสำหรับ เจ้าฟงหวิน ฟงหวินเป็นลูก ฮัมเมอร์ กับ โบอิ้ง นิสัยดีมาก ไม่เห่ามัว นิ่งสุด ๆ สำหรับผมเจ้าฟงหวิน ตัวนี้เป็นพิทบูลตัวแรกที่เลี้ยงและอยู่ด้วยกันมา 5 ปีแล้วครับ สำหรับเพื่อน ๆ ท่านใดที่มี Gaff เลี้ยงไว้ เอามาโชว์กันหน่อยนะครับจะได้ทำความรู้จักกัน หรือติดต่อกันทาง
    FB :Panupong Wannawong ขอบคุณพิทบูลโซน ครับ ..image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0079.jpg 284K
  • ...image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0082.jpg 261K
  • ไม่ได้เห็นนานเลยครับ แต่ยังจำได้
    เดี๋ยวนี้ Gaff ไม่ค่อยมีให้เห็นแล้ว วันก่อนไปบ้านพี่อ๊อต(kim petshop)ลืมไปเลยว่าแกมีGaffตัวเมียอยู่ตัวนึง สายเลือดเป็นอินบรีดไรโน่ สีแดง จมูกสีแดงตับ
    ถ้าสนใจอยากรักษาสายGaffไว้ลองไปตามจีบกับแกเอาเองครับ
  • ทรงสวยเหมือนเดิม
  • คุณPitBullLiveครับ
    ยังหาลูกหมาสายGaffนี้มาเลี้ยงอีกได้มั๊ย ยังมีพรรคพวกเลี้ยงอยู่หรือปล่าวครับ
    มีกลุ่มที่เลี้ยงGaffหรือปล่าว อยากติดต่อไว้บ้าง เผื่อปลายปีอาจหามาเลี้ยงสักตัว

Gaffที่มีอยู่ก็อายุเยอะแล้วครับ
    ไรโน่ อายุน่าจะ13-14ปีแล้ว
    คาร์บอมม์ ลูกไรโน่ ถ้ากันยายนนี้ก็10ปีแล้วครับ

ผมไม่ได้ใช้FB / Line
    danai.ok@hotmail.com
    Login Pitbullzon ผมจำไม่ได้แล้ว เลยตั้งเข้าใหม่ครับ
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ

คุณ Redzone ครับ ก็อยากรักษาสายเลือดไว้อยู่ครับ

คุณ Danai2296 ครับ ผมหาตัวเมียอยู่ครับยังหาไม่ได้เลยครับ สำหรับพรรคาพวกที่เลี้ยงกันที่ศรีสะเกษก็เป็นตัวผู้อีกแหละครับ ..เลยทำอะไรไม่ได้เลยครับ
  • คิดถึง จัง

:013:
  • imageimage

Gaff บูบู้สายbonzai อยู่ใกล้กันนิดเดียวนะฟงหวิน ^^
    ไฟล์แนบ
    388298_182385575178390_1304742057_n.jpg 33K
    1234023_10202131957048261_376572088_n.jpg 41K
  • =D> สวยคับ