ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีก 2 วัน เจอกัน
  • สำหรับ MoOdy ลากได้เท่าไรไม่รู้ แต่พร้อมที่ลงลากแล้วครับ

image

• ซ้อมตามอัตภาพ ซ้อมเอง ฟิตเอง

image
  • สนามนี้เป็นสนามสุดท้าย

image
  • ทุกวันนี้มาได้เท่านี้ก็พอใจมากแล้ว

image

image

image
  • ไม่อนุมัติ ต้องลงลากจนกว่าจะเดินไม่ไหว 55
  • ช่ายครับพี่มาร์ค เห็นด้วย ไม่อนุมัติ
  • ที่เหลือก็ขอพักผ่อนตามอัตภาพ เลี้ยงไว้เป็นเพื่อน ทำกิจกรรมเบาๆในพาร์ค

image

image

image
  • และสุดท้ายก็ทำกิจกรรมที่ MoOdy ชื่นชอมมากที่สุด
    คือ "ยืนเฉยๆ โฟสต์เป็นนายแบบ ให้เจ้านายถ่ายรูปให้

image
  • image

I'm not a God, I'm a Dog
    I can't do all perfect things
    but I do all things that my
    boss tell me to do

My name is MoOdy, The Great American Pitbull Terrier

See yall

Thanks for all supports