ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติลงราขายเรดโนส ลูกG_cell+Big Shot
  • ครับ ใช่แฟนน้องคิงหรือเปล่า
  • ไม่ใช่ครับพี่ ไม่ใช่แฟนคิงนะครับ

คิงเหมือนจะชอบสายกัดซะแล้ว

วันนี้ว่าจะโทรไปคุย แต่เพิ่งทำโปรเจ็คกลับมา 24.40 ได้

ลองไป คลุกคลี กะสายกัดตัวจิงๆๆดูแล้ว รู้สึกว่าชอบมากเลยอะครับ

ยังไงเดี๋ยวโทรไปหาพรุ้งนี้ครับ
  • ไม่เป็นไรครับคิง..ยังดีที่บอกก่อน..และแน่ใจรู้ใจตัวเองแล้วว่าชอบแบบไหน.............................................
  • มาแล้วครับเจ้ายักษ์ กับ เจ้าชมพูimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3980.jpg 44K
    DSCF3983.jpg 50K
  • ตอนนี้เจ้าชมพู(ตัวผู้) ตัวใหญ่ หนัก และหนา กว่าทุกตัวครับ
  • สนใจคุยได้ครับ..ง่ายๆ..สบาย...ราคาไม่เป็นปัญหาต้องลองมาคุยกันก่อนครับหรือจะมาดูตัวจริงแล้วค่อยตกลงกันก็ได้ครับ....
  • มีงบอยู่แค่ 4000 อิอิ แต่อยากได้มาก คงได้แต่ชื่นชมไปก่อน...
    lliinnggnnooii@hotmail.com
  • ท่านใดที่สนใจลอบถามได้นะครับ ราคาคุยกันได้ถูกใจก็ได้มาก แต่ก็ขึ้นอยู่กับการจัดส่งด้วยถ้าใกล้ก็จะไปส่งให้ถ้าไกลแต่อยู่ในกรุงเทพ หรือใกล้เคียง ก็นัดคุยกัน ราคาสุนัขรวมวัคซีนรวม 5 โรค 1 เข็ม และถ่ายพญาธิครั้งที่ 2
  • พี่ครับผมอยู่ รังสิตคลอง 2 มีงบประมาณ 3500 อยากจะได้ตัวผู้มาเลี้ยง พี่ขายให้่ผมได้ป่าวครับ
  • ขอบคุณครับน้อง bestfatheryou ที่ให้ความสนใจแต่ราคานี้ไม่ได้จริงๆ ขอบคุณครับ
  • เจ้าส้มสวยมากเลยครับ อยากทราบอายุกับน้ำหนักพอดีเพื่อนผมอยากได้ฝากให้ผมช่วยหาครับ *ลป*

จะได้ชั่งใจและเปรียบเทียบกับอีกคอก ****แต่ส่วนตัวผมชอบเจ้าส้มมากครับ
  • เจ้าเขียวภาพเพิ่มเติมครับฝากให้พี่ที่จองที่หาดใหญ่ครับ... ดื้อสุดๆไม่ยอมอยู่กับที่เลยต้องดุ วิ่งไปผมก็ไล่ถ่ายไปตั้งแต่เที่ยงคืนยันตี1 เลยต้องผลัดกับแฟนจับแล้วเลือกรูปที่ไม่เบลอเล่นซะผมหลับหน้ากรงลูกหมาเลย..imageimageimageimageimageimageimage

ยังไงขอเบอร์โทรที่ติดต่อสะดวกที่สุดครับ......ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3992.jpg 23K
    DSCF3997.jpg 21K
    DSCF3993.jpg 34K
    DSCF4011.jpg 48K
    DSCF4030.jpg 66K
    DSCF4037.jpg 36K
    DSCF4004.jpg 32K
  • ขอบคุณครับ คุณdeepool ที่ยังคงยังติดตามชมคอกแรกและคอกเดียวของ G_cell สำหรับลูกหมาชุดนี้ อายุ ปัจจุบัน คือ 57 วัน ประมาณวันที่8/04/54 จะครบ 2 เดือน เจ้าส้มเป็นตัวเมียที่มีสีและแต้มขาวคล้ายพ่อเขา ด้วยความสูงเฉลี่ยจากไหล่มาปลายขาประมาณ 10 นิ้ว น้ำหนักน่าจะประมาณไม่เกิน 4 กิโลกรัม ครับ ล่าสุดยังไม่ได้ชั่งเลย ยังไงลองโทรมาคุยกันก่อนครับ ถ้าไม่ไกลที่คิดว่าไปส่งได้ก็จะส่งให้เพราะผมไม่มีรถแต่ถ้าเป็นต่างจังหวัดก็จะมีค่าส่ง ค่าboxสำหรับเดินทางของผู้ซื้อครับ
  • ขอบคุณพี่ทีหาดใหญ่ครับที่จะรับเจ้าเขียวไปอุปการะ...เด็กๆทุกตัวผมรักเหมือนลูกผมคิดว่านั้นคือสิ่งที่ดีที่เขาควรจะได้รับแล้ว.....ขอบคุณครับ
  • ท่านใดสนใจลูกๆผมตัวไหนและให้ถ่ายเพิ่มเติมบอกได้นะครับ เพราะได้ที่ละตัว ไม่งั้นจับกันไม่ไหว และผมทำงานกลับดึกเลยมีเวลาที่จะถ่ายรูปตอนดึกในบ้านกว่าจะจัดการทุกอย่างเสร็จ ก็ปาไปเทียงคืนทุกวัน ผมเลยมีรูปเฉพาะในบ้านตอนกลางคืน และผมไม่ได้ปล่อยเขาออกไปข้างนอกเพราะช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยก็เลยต้องอยู่แต่ในบ้าน...
  • 4 โลเป็นไปไม่ได้ลองไปชั่งดู
  • 57 วัน 4 โลใกล้เคียงสำหรับหมาแดงไซค์มาตรฐาน
    พรุ่งนี้ว่างป่าว จะนัดเข้าไปดูหน่อย
  • ไม่ทราบว่าใครครับพรุ่งนี้อาจจะไปทำธุระส่งเด็กไปหาดใหญ่ครับ...ส่วนเรื่องน้ำหนักก็ลองมาชั่งดุได้ครับบังเอิญผมก็ยังไม่ได้ชั่งแต่ใช้คำว่าประมาณครับ ถ้าจะเข้าไปกรุณาโทรแจ้งก่อนครับ..ขอบคุณครับ
  • เจ้าเขียวไปอยู่หาดใหญ่เรียบร้อยแล้วครับ ด้วยน้ำหนักตอนทำวัคซีน 4.4 กิโลกรัม ครับ

เข้ามาชม มาพูดคุยกันได้นะครับ อัพวันละนิดจิตแจ่มใส ลองมาคุยกันครับราคาถ้าต่อลองแล้วไม่น่าเกลียดเกินไป ใกล้-ไกล ส่งยังไง คิดค่าส่งแบบไหน มาคุยกันครับ ต้องกล้าที่จะคุย กล้าที่จะถาม แต่ไม่ดูจนน่าเกลียด ผมพร้อมที่จะรับฟังครับ
  • 4โลกว่าเป็นไปได้ค่ะ ที่บ้าน5 โลกว่าค่ะรับมาจากแม่เร็วไป ให้กินนมแพะก็โตได้ค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    FILE0449_1.jpg 115K
  • น่ารักเชียว..เหมือนเด็กที่บ้านเลย แต่คงจะตัวจ้ำหม่ำกว่าของผมอีก...ดีใจด้วยครับ

เหมือนเขารู้ว่าจะต้องไปเขาอ้อนทั้งวันไม่มีเกเร และถึงวันที่จะต้องไปส่งผมกับแฟนกว่าจะกลับบ้านได้รอจนกว่าเจ้าเขียวจะขึ้นเครื่องอุ้มเขาจนรถขนของมารับผมกับแฟนก็ยังไม่ไปไหรวนไปวนมาตรงรถดูเขาป้อนน้ำเขาพอรถวิ่งออกไปช้าจนไกลพอสมควรเหมือนเขารู้ว่าผมกับแฟนไม่ได้อยู่ตรงนั้นเขาร้องดังลั่นขนาดไกลยังได้ยิน..แฟนผมบ่อน้ำาแตกเลย ผมกับแฟนก็ขับมอเตอร์ไซด์วิ่งไปดูว่าจอดตรงไหนพยามมองว่าตรงแดดหรืเปล่าร้อนไหม...ผมเคยขายหนู ขายปลา แต่ไม่เคยผูกพันธ์มากเหมือนสุนัขเลย...ยังไงก็คงได้แต่คอยรอดูติดตามว่าเจ้าเขียวจะเป็นยังไงตามแต่ที่จะทำได้.... ขอให้เขาอย่าดื้อ อย่าเกเร ขอให้เจ้าของและใครที่ได้รู้จักเจ้าเขียวมีความรักและเอ็นดูเขาไปนานเท่านาน....
  • ***ขอชี้แจงบางอย่างครับ....ในกรณีที่บางท่านทีมีความสนใจลูกสุนัขของผมกรุณาติดต่อมาที่ผมได้ครับ กรุณาอย่าฝากหรืออะไรก็ตาม เพราะบางทีถ้าเกิดผมไม่รู้และขายในราคานึงถ้าเป็นการซื้อไปเลี้ยงเองก็คงไม่เป็นไรเพราะเป็นการตกลงกัน แตถ้าเป็นการซื้อไปให้คนอื่นโดยการฝากหาผมไม่รู้ว่าเป็นการนำไปจำหน่ายต่อหรือไม่เพราะท่านจะเจอกับอีกราคานึงซึ่งจะส่งผลเสียกับสุนัขของผมและผมไม่สามารถติดตามดูพัฒนาการได้

***ที่ออกมาชี้แจงแบบนี้ไม่ได้กล่าวโทษใครแต่อยากให้ผู้ที่ต้องการติดต่อโดยตรงเพราะเมื่อสักครู่มีสายเข้ามาแล้วบอกว่าได้เบอร์มาจากคนนู้นคนนี้พี่คนนู้พี่คนนี้ซึ่งผมไม่รูจักแล้วขอราคาผมบอกมีคนฝากมาหาผมเลยถามว่าทำไมไม่ผู้ซื้อติดต่อผมโดยตรง ..ซึ่งกลัวว่าจะกลายเป็นปัญหาภายหลังครับ.มีข้อสงสัยกับคำชี้แจงของผมสอบถามได้ครับ
  • ผมไม่รู้เป็นหมาของพี่ป่าวนะครับ ที่ประกาศขายในตอนนี้ เขาไม่รักหมาเลยเหรอครับ กะขายต่อเกงกำไร ป่าวไม่รู้ถ้าไม่ใช้ขออภัยด้วย
  • เพ่ๆ ว่างๆแวะมา พฤกษา D บ้างนะ คนบ้านใกล้เรือนเคียง
    ซอย4 เพ่ เลขที่ 44/221คร้าบผม
  • ขอบคุณคุณเอกมากครับสำหรับการแบ่งเจ้าเขียวมาให้ผมดูแล วันนี้เลยต้องลาพักผ่อนมาอยู่ดูแลมันครับ กลัวว่ามันจะเข้ากันกับพี่ๆที่บ้านไม่ได้ ต้องขอชื่นชมทั้งคุณเอกและก็แฟน ที่รักและดูแลเอาใจใส่ลูกหมาทุกตัวเป็นอย่างดี ขนาดส่งมาให้ผมแล้วยังโทรถามด้วยความเป็นห่วง อยู่กับผมไม่ดื้อครับ ไม่เกเรด้วย คุณเอกไม่ต้องเป็นห่วงครับ ใครได้เห็นก็เอ็นดูมันทุกคนครับ ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่โอ๊ต....แฟนผมยังเรียกผิดเรียกถูกเลย เขากลับไปบ้านเชือกไหมพรมที่เขาถักให้เจ้าเขียวเขาเก็บทิ้งหมดเขาบอกเขาเห็นแล้วคิดถึง ....ผมเลยบอกว่าเราปล่อยเขาไปพวกที่เหลือก็อิ่มเพราะผมตั้งไว้ตั้งแต่ก่อนผสมแล้วว่าที่ทำออกมาชุดนี้เพือเอาทำที่อยู่ให้พวกที่อยู่ที่บ้านให้ดีๆขึ้น....ยังไงผมก็จะตามดูเจ้าเขียวไปเรื่อยๆครับ ...ขอบคุณครับ
  • #
    kaday 2:45PM Permalink
    ***ขอชี้แจงบางอย่างครับ....ในกรณีที่บางท่านทีมีความสนใจลูกสุนัขของผม กรุณาติดต่อมาที่ผมได้ครับ กรุณาอย่าฝากหรืออะไรก็ตาม เพราะบางทีถ้าเกิดผมไม่รู้และขายในราคานึงถ้าเป็นการซื้อไปเลี้ยงเองก็คงไม่ เป็นไรเพราะเป็นการตกลงกัน แตถ้าเป็นการซื้อไปให้คนอื่นโดยการฝากหาผมไม่รู้ว่าเป็นการนำไปจำหน่ายต่อ หรือไม่เพราะท่านจะเจอกับอีกราคานึงซึ่งจะส่งผลเสียกับสุนัขของผมและผมไม่ สามารถติดตามดูพัฒนาการได้

***ที่ออกมาชี้แจงแบบนี้ไม่ได้กล่าวโทษใครแต่อยากให้ผู้ที่ต้องการ ติดต่อโดยตรงเพราะเมื่อสักครู่มีสายเข้ามาแล้วบอกว่าได้เบอร์มาจากคนนู้นคน นี้พี่คนนู้พี่คนนี้ซึ่งผมไม่รูจักแล้วขอราคาผมบอกมีคนฝากมาหาผมเลยถามว่า ทำไมไม่ผู้ซื้อติดต่อผมโดยตรง ..ซึ่งกลัวว่าจะกลายเป็นปัญหาภายหลังครับ.มีข้อสงสัยกับคำชี้แจงของผมสอบถาม ได้ครับ

ดีใจที่คุณเอกตอบแบบนี้ไป 2 วันแล้วมีคนโทรมาถามผมว่าจะหาซื้อพิทบูล
    ราคาประมาณ 8 - 9 พันบาท (โทรมาทุกวัน) ผมรู้่ว่าเค้าจะเอาไปขายต่อ
    จริงๆ ผมก็ไม่อยากจะให้เบอร์ไป แต่ก็เป็นคนรู้จักกันอยู่เลยปฏิเสธไม่ได้
    และเห็นว่าราคาที่เค้าบอกก็ใกล้เคียงกับที่คุณเอกตั้งขาย เลยให้เบอร์ไป

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
  • ฝากรูปเจ้าเขียวให้คุณเอกครับ มาคืนแรกก็เล่นซะบ้านแทบแตก กัดทุกอย่างที่ขวางหน้าครับ อิอิ
    imageimageimageimage
    ช่วงนี้ผมเลยต้องย้ายตัวเองมานอนข้างล่างครับ นอนกอดกับมันทุกคืน ไม่กอดมันก็ไม่ยอมครับ :-))
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 80K
    2.jpg 80K
    3.jpg 118K
  • ขอบคุณครับพี่โอ๊ตผมเห็นแล้วน้ำตาคลอเลย พูดด้วยความสัตย์จริง เขามีความสุขแล้วก็คงดีใจ และก็คงจะเป็นแบบนี้กับทุกๆตัว เมื่อคืนผมกับแฟนกลับมาบ้าน 3 ทุ่มครึ่งล้างพื้นล้างที่นอนของหมาโตหมาเล็กจับเด็กๆเช็ดตัวเพราะเลอะทั้งตัวเล่นกันทั้งวันจะปีนออกนอกคอกกันเห็นเล็กๆแต่แรงขาดีมากรั้วคอกแบบที่เขาขายกันยืน2ขายกตัวแบสบายเลย....พี่ส่งให้ผมดูเรื่อยนะครับถ้าอนาคตเขาออกแววขึ้นมาเพื่อผมจะหาตัวเมียไปหมั่นอีกทีครับ55555

**สวัสดีครับพี่มุ ไม่เป็นไรพี่เขาโทรมาแบบผมก็งงๆ ยิงใส่อย่างเดียวหมาถูกอย่างเดียว ถามว่ารู้จักผมก็ได้ยินไม่คอยชัดเพราะผมกำลังทำงานอยู่ครับ...พี่ให้เบอร์ไม่ผิดครับแต่ผมไม่คอ่ยชอบคนที่จะซื้อไปไม่รู้นะครับแต่ผมต้องการให้ผู้ซื้อได้อะไรที่ตรงไปตรงมาครับ..ขอบคุณครับ

• ชัดเจนดีพี่kaday นังส้มยังอยู่ป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    ber3.jpg 253K
  • แม้ม้ม้ม้ม้ม้ม้้ม้ม้ม้ม...เบอบาต๊อป
  • ต้องขอโทษท่านที่สนใจด้วยครับเนื่องด้วยช่วงนี้ไม่ได่อัพรูป...เพราะช่วงนี่มีอะไรหลายๆอย่างที่ต้องทำก็เลยยังไม่ได้ถ่ายรูปเป็นชิ้นเป็นอัน...ท่านใดสนใจยังสอบถามได้นะครับ ลองมาคุยกันถ้าราคาไม่น่าเกลียดเกินไปก็ให้ได้ครับ...
  • เอารูปแบบไม่เป็นชิ้นเป็นอันมาให้ดูครับเห็นพวกเด็กนั่งหน้ากระดานรอข้าวจากแฟนผมก็เลยถ่ายสักหน่อย...
    พอได้ก็ตั้งหน้าตั้งตากินอย่างเดียวimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4041.jpg 69K
    DSCF4047.jpg 36K
  • เท่าไหรบ้างจ๊ะ
  • เหอๆ ขอราคาให้ผมได้ตัดสินใจสักหน่อยได้ป่ะคับ
  • เหลือตัวไหนบ้างครับ
  • ขอโทษครับ ผมลืมดูวัน :o017:
  • ขอบคุณท่านที่มาสอบถามแต่กระทู้นี้เก่าแล้วครับขายหมดไปนานแล้วครับเหลือแต่ตัวเมียเก็บไว้ตัวเดียวครับอายุประมาณน่าจะ 2ปีกว่าแล้วครับ