ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~ ขอมอบของขวัญจากใจพวกเรา PITBULLPOWER ~~~~~~~~
  • เรียนพี่น้องทุกๆท่าน ท่านใดมีหมาที่บรีดออกจาก PITBULLPOWER ปีที่ผ่านมา ทางเราจะส่งของขวัญเป็นเสื้อโปโล ให้ทุกๆท่าน ขอขอบคุณจากใจพวกเรา PITBULLPOWER เพราะเราคือครอบครัวเดียวกัน

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะครับ

ขนาดโดยประมาณ
    S รอบหน้าอก 37 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว
    M รอบหน้าอก 38 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว
    L รอบหน้าอก 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว
    XL รอบหน้าอก 42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว
    XXL รอบหน้าอก 44 นิ้ว ความยาว 28
    XXXL รอบหน้าอก 45 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    44457o.jpg 257K
    1508051o.jpg 295K
    1526647o.jpg 253K
    1011833o.jpg 252K
  • จะทยอยจัดส่งไปให้นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    1538927o.jpg 282K
  • อยากได้สักตัวพี่คิง ส่งให้ทางจันอีกสักตัวดู้55555
  • สุดครับคิง ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ไม่มี แต่ทำใบให้ ได้ไหม......5555
  • เสื้อสวยมากครับ พอจะมีขายไหมครับ อยากได้ไซด์xlสีดำขาวอย่างละตัว โทร0894437789
  • อยากได้2ตัวเหมือนกันคับ ดำกะขาวอย่างละตัวพอแบ่งขายให้ผมบ้างได้ปะคับ
    ขอบคุณคับ
  • หนึ่งขอรายละเอียดไซด์ และที่อยู่ครับ
    ส่งให้แล้วนะครับพี่อารต์
    พี่ก่ำขอรายละเอียดไซด์ และที่อยู่ครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ goechai และคุณ Brighton เสื้อเราทำมา 300 ตัวแต่เราไม่สามารถขายให้ได้เลยครับ
  • ขอบคุณที่ส่งมาให้คับพี่
  • ขอบคุณครับคิง สำหรับเสื้อแต่โดนกั้กอะเจ้าบ้านไม่ยอมส่งต่อ
  • พี่คิงส่งมาที่พี่บอลเลยพี่ ไซต์เดียวกับพี่อาร์ตเลยครับ
  • ขอบพระคุณอยากงามเลยครับพี่
  • เสื้อสวยมากๆคับ :032:
  • ได้รับเสื้อแล้วสองตัว ขอบคุณครับ
  • ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้มอบให้ทุกๆท่านครับ

สำหรับ OlarnRedpit จัดไว้รอแล้วครับพี่อ๊อด